Tập Lái
8/7/11
39
1
8
tiêu chí cuối cùng của bác là ăn hay chơi ? ăn là chủ yếu thì mấy nhà hàng là đúng rồi, còn những nơi vui chơi nhiều thương thì đồ ăn lại không ngon đâu đấy
Cũng tùy thôi bác, quan trọng có kinh nghiệm ăn chơi và chịu kiếm tìm;)

Tập Lái
9/7/11
26
0
3
Trẻ trẻ thì cứ vào mấy quán bar hay beer club, xu hướng mới nổi gần đây của giới trẻ. Còn lớn thích giải trí nhẹ nhàng thì cứ qua mấy khu du lịch cho thoải mái cũng được.

Tập Lái
31/7/14
6
6
3
38
hehe, hôm nay thứ sáu, thấy thằng vuvuzela nó có chương trình "Ơn giời thứ sáu rồi" kìa, uống bia có quà tặng nữa đó, bác nào rảnh tiền ra thử về cho a e biết với =))

Tập Lái
3/7/11
36
3
8
32
Bác đề xuất giúp em những nơi xung quanh quận 1 được không ạ, nếu xa hơn xíu cũng được, do công ty em cũng ngay đây có gì chạy qua cho tiện, cám ơn bác nhiều
muốn rẻ thì chịu khó đi xa thôi bác, không thì chọn đại mấy beer club hay quán bar nào ngay trung tâm cũng được, mà giá cả thì phải chấp nhận nhé :D

Tập Lái
8/7/11
39
1
8
muốn rẻ thì chịu khó đi xa thôi bác, không thì chọn đại mấy beer club hay quán bar nào ngay trung tâm cũng được, mà giá cả thì phải chấp nhận nhé :D
Muốn rẻ mà không muốn đi xa nữa thì phải canh mấy ngày mấy cái bia club có ưu đãi mà vô cho tiết kiệm, vd bên Vuvuzela có ngày thứ 6 ưu đãi đó.

Tập Lái
8/7/11
39
1
8
Beer club ở SG này nhiều lắm, có thời gian đi kiếm thì tha hồ mà lựa chọn.

Tập Lái
12/11/13
3
1
3
Cũng tùy thôi bác, quan trọng có kinh nghiệm ăn chơi và chịu kiếm tìm;)
chủ thớt phải có tiêu chí rõ ràng thì chọn dễ hơn chứ bác, giả dụ cần không gian giải trí yên tĩnh và rộng rãi chắc ngoài thành phố thì ok hơn. Nhưng tóm lại đi đông người thì tìm nơi cũng hơi mệt đây.