Hạng B1
19/5/14
41
1
6
33
Chúc mừng anh mua được con xe ưng ý. phải công nhận là trong tầm giá này thì con hrv nó đẹp nhất, nhìn là ấn tượng liền

Hạng B2
30/5/14
61
3
8
36
a phải hiểu thế này, xe nào lên cao tốc đạp 120km/h cũng bình thường, vượt xe khác được hết, nếu k được thì sản xuất làm gì. Vđề là khi vượt lên nó có mạnh hay k, cảm giác xe có bị ì hay k, thì đảm bảo máy con hrv k bị ì. máy của nó như nào thì trên mạng ngta khen nhiều lắm, a có thể tự tìm review trên mạng

e review là hoàn toàn 9 xác đó a, trước mua xe này e cũng chạy civic ít lần thôi tay lái non luôn đó bác, vẫn xuống tiền như thường. xe e full tải anh em đi quay, thiết bị quăng sau cốp mà vượt phà phà, đảm bảo máy con này bốc và khỏe
em cũng lái mới, với em công nghệ với trang bị trên bản này quá đủ đối với em, em chỉ lăn tăn mỗi động cơ máy thôi tại em tham khảo trên yt thấy họ nói vậy nên cũng đắn đo. Bác chia sẻ vậy em cũng yên tâm hơn rồi ạ. Em cảm ơn bác.

Hạng B1
5/3/14
67
6
8
Tầm tiền này thì k có con nào mạnh hơn con này đâu bác
Quan trọng là mình vượt ở tốc độ bao nhiêu, 40 50 hay 120km E đi nếu máy RS thì k bàn, nhưng mà ở tốc độ dưới 200km G vượt ok á. Cần thiết thì lẫy số tay, có gì cần hỏi về xe a cứ ib mình

Hạng B2
5/6/14
56
3
8
30
Tháng rồi tôi có lái thử con Toy Cross và HRV thì đánh giá xe Honda cao hơn.
HRV trẻ trung, cho cảm giác chắc chắn và dễ lái hơn

Lúc chạy chiếc cross của toy thì thấy nó khá tốt so với các xe Toy khác, nhưng vẫn thua xe Honda 1 bậc. Tôi thấy nếu ae thiên về vận hành xe và thích lái, thường xuyên lái thì nên chọn 1 con Honda, HR-V cũng là lựa chọn tốt trong tầm 750-850 triệu

Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG
Em thấy bản G giá tốt ghê, nhất là đợt này vẫn còn km trước bạ, nhưng động cơ không turbo
Bản G dùng động cơ 1.5 Vtec, ít hơn bản RS 50 mã nhưng em thấy chạy vẫn bốc, vượt xe không hề ì chút nào luôn.
Em chưa mua HRV nhưng đã từng chạy thử và ko có gì để chê. Em cũng đồng ý với chủ thớt là xe rất đẹp và mạnh hơn kỳ vọng, option trên xe với giá đó thì cũng hợp lý.
Đặt từ giờ thì chắc kịp đó anh. Thấy cũng đang km khá ổn, giá tốt hơn em mua đợt đầu nhiều
Chúc mừng anh mua được con xe ưng ý. phải công nhận là trong tầm giá này thì con hrv nó đẹp nhất, nhìn là ấn tượng liền
Dạ cảm ơn anh, đúng là mình ưng thiết kế xe trước rồi mới tìm hiểu mua. Cũng nhờ xe đẹp nên em có động lực chờ 3 tháng mới nhận xe.

Hạng C
31/7/12
149
8
18
Trước tôi hay thắc mắc vì thấy bác nào lái HRV cũng chạy trong phố nhanh, vọt lẹ. Lúc lên cầm lái mấy lần của ông a mới biết nguyên nhân vì cảm giác lái nó phê, đi chậm mà cứ bon bon, luồn lách trong phố thấy nhàn :))

Hạng B1
25/10/11
84
2
8
Con HRVG bảng trắng nói thật mua ko hối hận đâu.( Tui người mua thật ko phải sale) Về đẹp thì ko chê nhìn ko khác xe sang vì tui mua trước mà trong xóm thấy đẹp quá thành giờ tận 3 chiếc HRVG trắng , đánh lái tăng tốc vượt 80km,90km ok ko bàn, Cái hệ thống an toàn nhạy nữa. còn mấy cái khoản trang bị tui thấy mua hãng tặng full rồi. Mẹo tui k cần lấy 360 camera, hoặc phủ cenamic tốn tiền nếu hãng tặng (xe chạy 1 năm rảnh đánh bóng xe có mấy trăm)

Hạng B1
21/5/14
64
6
8
31
uh, con G này tính ra đáng giá, bản thấp nhất mà có đầy đủ cửa gió hàng sau, khởi động từ xa,phanh tay điện tử, giữ phanh, còn Honda sensing thì lắp all theo chính sách của Honda rồi, ai cũng biết
Anh biết bản G này có màn hình 8 inch, không khác bản RS chưa?

Hạng B1
21/5/14
67
0
18
31
Bản G, L lăn bánh ở Đồng Nai bao nhiêu mấy anh, giờ đặt thì bao giờ nhận xe?
Mua tháng này thì bản G lăn bánh cỡ 740 , bản L cỡ 870 triệu . Đặt mà chồng tiền trong tháng thì tầm qua tuần là có thể nhận xe.