Tập Lái
1/8/13
21
30
3
Like cho bác, giờ mà cái gì liên quan đến VF là bị đem ra moi móc thấy ớn
Ớn dữ chưa? Thế sản xuất xe ra 1 2 năm sau dừng sx và hỗ trợ, vậy đặt vào cái cty ấy thái độ gì cho nó cân bác nhể

Hạng F
3/10/15
9.845
12.115
113
Mua mới có 1 nguyệt mà bán rồi, lúc kêu trãi nghiệm, lúc nói xe bự quá. Ráng gom đủ 1 Tỷ 2 em đi mua chiếc lexus 2015 đi cho lành
Mua 1 nguyệt đã bán thì coi bộ cái này hay hỏng hóc đấy

• Haha
Reactions: PMH82 and quen
Hạng C
25/5/11
921
610
93
ủa bác , bác có cơ hội trải nghiệm chưa mà bác nói như thật vậy . em bán xe chứ không phải lên tranh luận, tôi đã và đang dùng khá nhiều dòng xe ( tôi Nghĩ là tôi trãi nghiệm nhiều hơn bác :) ) cảm nhận VF9 nói riêng và xe điện vin nói chung họ đã làm rất tốt . thật là xe chạy rất ok nhưng vì lí do riêng nên tôi bán chứ chả phải như bác nghĩ đâu . chưa bao giờ hối hận khi được trải nghiệm VF9 . còn bác 'Khôn " hơn thì tốt nhất bác đừng cm bậy bạ như vậy !
Em vừa lái thử về, xe đầm chắc, phanh cảm giác hơi trơ, giống như VF8, có thể xác xe nặng quá.

Hạng F
29/10/16
11.589
22.251
113
Pháp
Nói chung là xe cực kỳ hiếm, thật tế là không thấy chạy, rủi có hư, nằm đường thậm chí cọ quẹt không biết thay đồ ở đâu. Cứ Picanto mà thằng tiến :):):)
Em vừa lái thử về, xe đầm chắc, phanh cảm giác hơi trơ, giống như VF8, có thể xác xe nặng quá.
Tin thần yêu nước mảnh liệt :):):):) dù mai đây không còn phụ tùng

• Like
Reactions: PMH82 and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.845
12.115
113
Nói chung là xe cực kỳ hiếm, thật tế là không thấy chạy, rủi có hư, nằm đường thậm chí cọ quẹt không biết thay đồ ở đâu. Cứ Picanto mà thằng tiến :):):)

Tin thần yêu nước mảnh liệt :):):):) dù mai đây không còn phụ tùng
Vinfast Lux A đẩy thẳng vào garage gặp thằng bố đẻ của nó còn ko được sửa nữa là Vin điện

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Ớn dữ chưa? Thế sản xuất xe ra 1 2 năm sau dừng sx và hỗ trợ, vậy đặt vào cái cty ấy thái độ gì cho nó cân bác nhể
Ngộ, dừng sx chuyển qua 100% điện ng ta đã công bố cả thế giới biết chứ không riêng gì bác.Mà dừng sx 1 mẫu xe là chuyện thường của các Hãng xe trên thế giới mà có gì lạ
Dừng hỗ trợ? thật không bác hay bác chỉ nói miệng cho sướng

Thánh Nhảm
10/3/17
821
76.880
93
47
mấy bác thiệt là, mua bán xe thì chủ yếu xe đẹp giá tốt, gặp người hợp cạ thì chốt
Lý do gì cũng được, ghi cho bài nó dài ra xíu chứ có gì đâu mà mấy bác cho 1 đống đá thấy ớn
Bọn đíu có tiền thì rất nhiều lý do.
Có tiền là sẽ không còn lý do nào cả

Tập Lái
1/8/13
21
30
3
Ngộ, dừng sx chuyển qua 100% điện ng ta đã công bố cả thế giới biết chứ không riêng gì bác.Mà dừng sx 1 mẫu xe là chuyện thường của các Hãng xe trên thế giới mà có gì lạ
Dừng hỗ trợ? thật không bác hay bác chỉ nói miệng cho sướng.
Bác ơi chứ cái dây chuyền xe xăng ấy nó đã khấu hao lấy lại vốn rồi chứ bác nhỉ?

21/9/11
1.663
31.409
113
Bọn đíu có tiền thì rất nhiều lý do.
Có tiền là sẽ không còn lý do nào cả
Có thể là bọn chẳng bao giờ biết sở hữu chiếc xe nào, có bọn thì chưa từng lái 1 chiếc xe điện bao giờ sẽ hay ý kiến, bên cạnh đó có 1 số thành phần Anti - Vin chê bất chấp, cộng thêm anh em lái vì khó chịu với tin rao của anh chủ nên chọc ngoáy. Vì vậy cũng không nên tranh luận với họ mất thời gian.