Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
Mình thắc mắc là xe mới mà sao cứ hư cái nứt bấm kính cửa hoài, để ae ca tháng vì sài nhựa dõm tàu, mà lại ko bảo hành thay phải trả tiền. Thuyết âm mưu:
Hay là đó là do bọn 3 que ẩn danh face tạo sóng, :D...hay là do bò đỏ tạo tin giả để đổ lên đầu bọn 3 que :)

• Like
Reactions: Vincent and quen
Hạng D
8/5/16
2.226
5.958
113
Khi gom đủ tỷ 2 êm sẽ mua xe, nhung chắc chắn ko phải xe này. Còn bác bỏ gần 2ty lấy 1 vật dụng về chỉ để trãi nghiệm 1thang thì chỉ có 2 khả năng, hoặc quá nhiều tiền hoặc quá ít não. Lấy vật dụng về ko như đại lý quảng cáo đành ngậm ngùi mà đẩy thôi. Người có chút suy nghĩ khi đọc bài ai cũng nghĩ vậy cả. Bác rao trên chợ xe có nhiều quan điểm thì có người cười khẩy bác cũng bình thường. MiOto cũng có cho thuê xe này mà sao bác ko thuê đôi ba ngày trãi nghiệm tẹc ga có phải hợp lý hơn ko? Ngạo nghễ làm gì giờ để thiên hạ nói này nói nọ kkkk à mà chắc bác tiền ko phải nghĩ nên em theo ko kịp, bác bỏ quá cho em.

VF9 có bị lỗi như VF8 ko bác? Hỏi nghiêm túc ah!

• Love
Reactions: tuanthanh2408
Tập Lái
1/8/13
21
30
3
Có thể là bọn chẳng bao giờ biết sở hữu chiếc xe nào, có bọn thì chưa từng lái 1 chiếc xe điện bao giờ sẽ hay ý kiến, bên cạnh đó có 1 số thành phần Anti - Vin chê bất chấp, cộng thêm anh em lái vì khó chịu với tin rao của anh chủ nên chọc ngoáy. Vì vậy cũng không nên tranh luận với họ mất thời gian.
Mất cái quần què, ngồi đáy giếng cứ ộp oạp 1 với 2. Gõ bàn phím chưa biết ai ọt ai

Tập Lái
19/4/20
24
33
13
33
Xe thì thấy cũng ổn, lái cũng đã, có điều sau 2 năm nữa hết gói pin thuê ưu đãi xong, vf8/ vf9 thuê pin 2tr/3tr cho gói giới hạn, hoặc là 5tr/6tr5 cho gói k giới hạn cũng chua lè, tiền điện sạc k bao nhiêu nhưng tiền thuê pin cao với hãng nắm đằng cán, tăng giá thuê lên thì lại càng chết nhỉ.

• Like
Reactions: Tientrung02