Hạng B2
16/8/09
406
19
28
44
vancanhspkt nói:
CHÀO BÁC LUUVI.TRÊN GIẤY TỜ SPARK VAN CHỈ CÓ 2 CHỖ THÔI.CŨNG RẤT NHIỀU NGƯỜI MUA RỒI LẮP GHẾ THÊM.NHÌN BỀ NGOÀI LĂP THÊM CHÚT KO THỂ PHÂN BIỆT ĐƯỢC SPARK VAN, DÒNG XE NHỎ CŨNG ÍT KHI BI THỔI LẮM. TRƯỞNG PHÒNG, PHÓ GIAM ĐỐC CUA EM CUNG DÙNG XE ĐÓ, LẮP GHẾ. ĐI TỪ SG XUÔNG BIÊN HOÀ HÀNG NGAY VÔ TƯ. HIỆN NAY SPARK VAN ĐANG KHUYẾN MÃI CÒN 9.900 USD.
GM DAEWOO BIÊN HOÀ, CHU VAN CẢNH 0973.251.900. EM LẮP GHẾ LUÔN

e là người bình thường mà vẫn nhìn đc đâu là xe tải van đâu là xe du lich chở người bác nhé, xxx còn kinh hơn đấy

Hạng B2
17/3/10
187
36
28
43
E đăng ký xe tại tinh Long An. Theo em biết thì chỉ có thành phố thì mới lắp biển 54 cho xe tải thôi.
Vậy theo bác ngoài biển số ra thì xe Van có điểm gì khác so 5 chổ.
toyotafan nói:
xe tải van khi đăng ký thì sẽ cấp đầu số khác xe du lich thông thường, xxx chả cần nhìn vào xe bác cũng biết xe bác là xe tải hay xe du lịch, ngoài ra khii đi đăng kiểm bác lại phải tháo ghế ra à

Hạng B1
23/11/09
96
1
0
39
hôm bà dì e có mua 1 em lướt, thấy có 2 hàng ghế (dù giấy tờ để 2 chỗ), xe mới chạy có vài nghìn
bã mua ngay, khi bã khoe xe e mới té ngửa. hà thì toàn ....sumo, mua cái xe đó, mà chỉ đi 2 chỗ, phí. bã mới tá hỏa là ko đi được nhiều người, pó tay
giờ đi lòng vòng Vũng tàu thôi.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
10/3/10
232
44
28
Biên Hòa
KO SAO ĐÂU BÁC LUVI.THÁO VÁCH NGĂN KO THÀNH VẤN ĐỀN.DÁN THÊM PHIM CÁCH NHIỆT MỜ MỜ CHO CHẮC ĂN.XẾP EM ĐI CẢ NĂM NAY, KO VẤN ĐỀ GÌ

Hạng C
14/7/09
578
11
28
42
mỗi lần phạt 4 triệu bác chịu được ko? Gặp thằng xxx khùng thì giam xe luôn vì tội thay đổi công năng của xe, đi đăng kiểm còn nhục nữa

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
14/7/09
578
11
28
42
bài học về starex, korando hay santafe chở tiền vẫn còn nguyên đó. Theo em là không nên, đằng nào cũng bỏ tiền ra mua sự sung sướng thì sao phải khổ thế

Hạng B2
17/3/10
187
36
28
43
Em không chở người phía sau.
Hiện em chỉ còn lo cái vách ngăn. Bác nào có kinh nghiệm xử lý nó không

Tập Lái
21/3/10
3
0
0
E cung vua mua mot e, lap them ghe sau, lap them mot so do cho xinh hon ti ti, trang tri lai nua. Co le la rat xinh.
E nghi bac cu mua di, chu yeu la đi vong vong tp, ve Long An, vai nam nua mua xe khac lon hon, ca nha đi cho thoai mai. Van thi Vo đi,... co sao dau. Con hon đi SH ma mua out dau, hut bui day phoi, nhin lam ji bac oi. Ai thik nhin thay minh la Van thi cu nhin, ai cam?! Si dien lam gi cho met.
E đi BMW, roi mec may nam cung co ai nhin dau, moi lan tray xuoc, mat kieng, thay nhot, chinh sua... dau ruot! Van ngan gon, chi cho con đi hoc, lai khong phu thuoc nguoi khac dua đon, chong thik di nhau thi đi, Vo thik đi shopping thi đi, cuoi tuan ca nha đi choi bang xe kia.
Ghe sau chung nao dang kiem thi thao ra, 5p chu may!!!

Ban be thick đi xe hoi chung thi mua Van ma đi... Khong nghi đen suc khoe cua minh va vo con thi suc dau ma đi choi voi ban?! Khoe lam đuoc nhieu tien mua xe xin may hoi?! heheh

Theo e, bac nen chu y đen muc dich su dung cua minh. The thoi
Chuc bac mau co xe moi nhe.

Hạng B2
17/3/10
187
36
28
43
Tổng chí phí bác mua em van là bao nhiêu ?
Bác có hình thì úp lên cho anh em ngắm nhé.
thanks

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
THáo vách ngăn thì em nghĩ không sao, nhưng chở thêm người phía sau thì không đc rồi