Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
E nói thật tình bác chủ thớt đừng buồn. Nghe kể thì e thấy bác cũng là người hạnh phúc và thành đạt rùi, bác có ý định mua xe để đi chơi cùng gia đình thì ý kiến đó quá hay. Nhưng ý kiến mua chiếc xe đi mà suốt ngày phải lo xxx, đăng kiểm, xe mới mua về tháo thứ này thứ kia thì thật là quá tồi. Chẳng nhẽ bác đi xe oto mà ko bao giờ bác chở thêm ai ngoài vợ mình àh?

Dù sao cũng chúc bác sớm mua được Van. Nhưng khi nào bác cảm thấy h/hận thì đừng rao bán Van trên OS nha, mấy bác kia sẽ ném đá bác tiêu lun đó.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
17/3/10
187
36
28
43
Nhu cầu cần đi lại phần lớn 99% là 2 Người . Vì Vợ chồng em ở TP còn nội ngoại đưới quê.
Vậy sao mình không tiết kiệm theo ngương cụ Hồ chứ.
Có ai đi xe mà không đến lúc bán. Tùy theo đúng nhu cầu và hoàn cảnh chứ sao ném đá được bác.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: NgocLuan™
Hạng B2
27/10/09
128
0
0
Hồ Chí Minh
Khuyên bác chủ mua Spark LS chạy lướt khoảng 200 dến 230tr
sau này bán lại dễ, spark van rắc rối lắm bác ơi
ở TP thì bảng số xe tải, lên ghế XXX nhìn là biết ngay
còn ở tỉnh, XXX biết xe bác lên đời cứ nhằm bác hỏi thăm là mệt mỏi lắm.
chúc bác co xe ưng ý

Hạng B2
23/8/09
236
2
16
nha trang
em khuyên bác chủ thớt o nên mua van , ra đường lo lắm. mà tháo vách ngăn, dán kính, bỏ ghế vào , tháo thanh ngăn cửa sổ vẫn còn cái pác bắt ốc, nhìn thấy liền hà,nếu bỏ luôn khi đi đăng kiểm o được. bác nên nghĩ lại đi, cố thêm tiền mua lt đi lành hơn.

Hạng B2
23/8/09
236
2
16
nha trang
em khuyên bác chủ thớt o nên mua van , ra đường lo lắm. mà tháo vách ngăn, dán kính, bỏ ghế vào , tháo thanh ngăn cửa sổ vẫn còn cái pác bắt ốc, nhìn thấy liền hà,nếu bỏ luôn khi đi đăng kiểm o được. bác nên nghĩ lại đi, cố thêm tiền mua lt đi lành hơn.

Hạng B2
23/8/09
236
2
16
nha trang

Hạng B1
5/5/08
69
2
8
yahoo.com
Tội gì phải tiết kiệm quá thế bác,mua con 5 chỗ cao hơn thì sau này bán cũng cao hơn mà.

Hạng B2
28/12/09
471
2.591
93
Tp Hồ Chí Minh
Hôm trước cháu đã có post về việc không nên chuyển đổi từ van thành sedan,
hôm nay lại thấy phóng sự trên vtv1 về mấy em matiz van nằm kho vì không chuyển đổi được, và nghe phong viên bình luận nếu chuyển đối mà bị bắt có thể bị thu xe đấy. Sau bài học starex, korando nay lại đến matiz.
<hr/>
<hr/>