Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Aveo đi bác, rộng hơn. i10 bị đánh giá tuyệt đối kém an toàn, tin nỗi không khi nó là chiếc xe không đạt được 1 sao an toàn nào, lỗi đầy, xì nhớt, chết máy... gần đây có 1 con i30 nhập khẩu tự dưng cháy nữa.
bác cho em thông tin xe i10 kém AN TOÀN với, bác lấy cái xe i10 không ABS không túi khí không có gì cả để đánh giá tất cả các xe i10 đều kém an toàn, thì em cũng chịu bác rồi.
Đây là xe không túi khí được 0 sao do Latin test
Đây là xe có túi khí được 4 sao do Euro test
i30 thì chưa rõ nguyên nhân có thể do lái xe đã đấu thêm phụ kiện nên cũng có thể gây cháy hoặc nhiều nguyên nhân khác. 100% bác là sales rồi

F.A confirmed
Hạng C
18/9/14
635
36.644
93
Mua vios đi mấy anh, xe đẹp , mai mốt bán lại giá cao, chạy dịch vụ tuyệt vời.

Hạng F
29/10/14
8.534
11.206
113
Túm cái váy lại là pác nên tránh xa cụ aveo của gà mờ ra. Đi xe mà dịch cụ hậu mãi sau này lởm thì chỉ ôm cục tức. Lái xe mất an toàn

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Chưa thấy seeder của toy vào phán mua vios nhỉ.
2 xe pác hỏi mà pác chạy dịch vụ là chính. Em nghĩ pác nên lấy i10. Các hãng taxi lớn đã tin dungg thì em nghĩ nó có lý của nó. Còn aveo em đi học lái nghe mấy ông thầy nói aveo là loại xe kém nhất, chạy nguy hiểm vì vòng tua máy xuống rất chậm gì gì đó.
Xe chạy kém nhất, nguy hiểm...mà thầy vẫn dùng hả?Ngộ nhỉ☺
Em dang xài con Aveo dc 2 năm rồi, nói chung là OK,rộng rãi, không còn tình trạng òa ga nữa nhé...
Còn vụ gãy thước lái thì đó là trường hợp cá biệt mà thôi...
Bác chọn Aveo là 1 quyết định không tệ đâu bác.:3duongbia:

Tập Lái
21/12/15
21
6
3
Xe chạy kém nhất, nguy hiểm...mà thầy vẫn dùng hả?Ngộ nhỉ☺
Em dang xài con Aveo dc 2 năm rồi, nói chung là OK,rộng rãi, không còn tình trạng òa ga nữa nhé...
Còn vụ gãy thước lái thì đó là trường hợp cá biệt mà thôi...
Bác chọn Aveo là 1 quyết định không tệ đâu bác.:3duongbia:

Bác cho em hỏi chữa bệnh òa ga ở đâu vậy bác. Xe em đang bị bệnh này. Hic

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
2 em đẹp như nhau. Thích to vèo, thích nhỏ i10. Chất lượng xe oto các thánh làm ơn đừng có bàn nữa. Với những quốc gia hùng mạnh như, Đức, ý, nhật, mỹ, hàn...họ sản xuất cái otô dễ hơn ta sản xuất cái cày cho con trâu nữa.

• Like
Reactions: Latumi