Hạng B1
17/7/15
91
156
33
28
Sau 3 năm sử dụng thì chưa nói được gì đâu bác.Lúc đó con xe mới chạy đến 36k dặm chừng hơn 50k km thôi,Muốn biết có vấn đề gì không thì chạy đến 100k dặm đi nhé.Lúc đó thì đám xe Đức sẽ vặt cho bác nhẵn túi luôn nhé.Khi hư cái này, mai hư cái khác

Mấy cái viện nghiên cứu họ lập ra đâu phải là bù nhìn như xứ thiên đường đâu mà bác cứ chê không chính xác dù không phải 100% nhưng tôi tin cũng hơn 90% trong các cuộc khảo sát, ít ra họ cũng chạy sấp xỉ tới chừng ấy km thì người ta mới làm nghiên cứu chứ. Chiếc xe là phương tiện đi lại bên nước ngoài chứ đâu phải là tài sản như dân VN mà họ ủ mắm :D

Hạng D
29/6/15
4.928
15.904
113
40
Túm lại xe Jà Păng chỉ có Toy với Hon là đc tin cậy, đã chứng minh độ bền, giá trị sử dụng, giá trị bán lại tốt nhứt ở phân khúc phổ thông.
Còn có nhiều $ ko quan tâm mấy về vận hành sau vài năm thì đổi xe, đương nhiên với điều kiện kinh tế sung sướng đó thì họ chọn xe Đức, Anh.... để khẳng định đẳng của họ trong xã hội chứ! @_@

• Like
Reactions: ledung0000
Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Túm lại xe Jà Păng chỉ có Toy với Hon là đc tin cậy, đã chứng minh độ bền, giá trị sử dụng, giá trị bán lại tốt nhứt ở phân khúc phổ thông.
Còn có nhiều $ ko quan tâm mấy về vận hành sau vài năm thì đổi xe, đương nhiên với điều kiện kinh tế sung sướng đó thì họ chọn xe Đức, Anh.... để khẳng định đẳng của họ trong xã hội chứ! @_@

Ơ Mỹ để khẳng đinh đẳng cấp thì xe hơi là thứ quá bình thường rồi bác.Du thuyền, máy bay riêng, sỡ hữu vài ba hòn đảo hay căn nhà trên núi, hay vài ba hòn đảo ở đâu đó trên thái bình dương
Nhiều ông tỷ phú giàu nứt vách mà đi con xe còn thua cả lính của ổng

Hạng D
29/6/15
4.928
15.904
113
40
Ơ Mỹ để khẳng đinh đẳng cấp thì xe hơi là thứ quá bình thường rồi bác.Du thuyền, máy bay riêng, sỡ hữu vài ba hòn đảo hay căn nhà trên núi, hay vài ba hòn đảo ở đâu đó trên thái bình dương
Nhiều ông tỷ phú giàu nứt vách mà đi con xe còn thua cả lính của ổng
Bọn tư bẩn giãy chết thật phí phạm, mua ji ji đâu ko à! Bằng thế nào đc nơi em thứ gì đc coi là phổ thông, hay thông dụng nhứt cũng phải gấp 3 lần!
Về độ giàu hay đẳng thì khoan hãy bàn, vì khó mà bằng chúng nó đc! Nhưng độ soang chảnh là hơi bị oách xà lách à nghen!
Civic hay Altis cũng chỉ là xe tập lái bên xứ chuột túi, ở mềnh mua xong cũng cả tỏi, nên tính ra bên mình soang chảnh hơn dzất nhiều nhóe.

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Bọn tư bẩn giãy chết thật phí phạm, mua ji ji đâu ko à! Bằng thế nào đc nơi em thứ gì đc coi là phổ thông, hay thông dụng nhứt cũng phải gấp 3 lần!
Về độ giàu hay đẳng thì khoan hãy bàn, vì khó mà bằng chúng nó đc! Nhưng độ soang chảnh là hơi bị oách xà lách à nghen!
Civic hay Altis cũng chỉ là xe tập lái bên xứ chuột túi, ở mềnh mua xong cũng cả tỏi, nên tính ra bên mình soang chảnh hơn dzất nhiều nhóe.
Theo anh biết xe cộ bên Úc đắt hơn bên Mỹ nhiều đấy

Hạng B2
17/6/15
104
39
28
33
Xe Đức nếu qua 3 năm hết factory warranty, tuy nhiên nếu mua gói extended warranty nữa thì chưa lo.Hêt cái đó mới là lo,lo viêm màng túi đó pác
hhhaahhaa...em thì chưa được dùng xe Đức bao giờ, nghe bác nói thấy hay quá xá
Tạm thời em trung thành với Toyota Innova

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Nếu bác có tiền rủng rỉnh thì cứ xúc xe Đức mới đập hộp chạy cho đẳng cấp.Chứ đừng rớ vo xe Đức cũ

Tại bác không ở VN nên nghĩ thế :D Chứ thành viên OS cũng đầy bác chơi hàng cũ thôi. Lúc đầu không biết thì nó tốn nhưng từ từ có kinh nghiệm lại thì nó khác. Thế giới mà ai cũng chỉ xài xe mới thì xe cũ bán cho ai hả bác :D Tình yêu họ dành cho xe cộ là có thể vượt qua tất cả :D

• Like
Reactions: bl3399