Hạng F
30/3/09
6.132
20.148
113
dự tính đi từ 26 / 27 âm lịch .... nhưng không được ....
mình phải dời đến mùng 2 ... thẳng tiến bình định hoặc hội an rồi quay về
ọp ẹp cà phê phải trước lúc nghĩ lễ, cận ngày quá ai cũng lo ....dọn dẹp để về quê ...khó tụ tập lắm bác ơi
nếu ọp ẹp
Dạ em đã có lịch du hí mấy ngày Tết rồi a. K biết lịch của bác như thế nào, có ọp ẹp gì với nhau được không?

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
dự tính đi từ 26 / 27 âm lịch .... nhưng không được ....
mình phải dời đến mùng 2 ... thẳng tiến bình định hoặc hội an rồi quay về
ọp ẹp cà phê phải trước lúc nghĩ lễ, cận ngày quá ai cũng lo ....dọn dẹp để về quê ...khó tụ tập lắm bác ơi
nếu ọp ẹp
Em thì mùng 1 SG-BMT, chiều mùng 3 BMT-NTRANG, mùng 6 NTrang-SG, mùng 7 đi du hí HNoi.

Hạng D
15/12/06
1.211
5.423
133
39
Em định tuần sau lái xe lên Đà Lạt, vậy cuối cùng các bác cho em biết giờ từ SG - lên Đà Lạt đường nào ổn nhất ah.
Em muốn đi nhanh lên DL, không có nhu cầu tà tà ngắm cảnh, đường hơi tốt chút, ko sợ XXX lắm, vì ko có nhu cầu đua tốc độ. Cứ đúng biển báo đi
Em thấy hiện tại có đường ra khỏi cao tốc quẹo trái theo ngã 4 dầu dây, đi QL20 có vẻ ổn nhất, mặc dù có XXX nhiều, phải ko ah ??
Ps: Em nghe nhiều bác nói đi QL 20 qua Đồng Nai. Nếu ko thấy biển báo 50 hay 80 thì cứ thấy vạch kẻ đường màu vàng thì chạy 80, còn màu trắng thì 50. Vậy có đúng ko ah

Thanks

Hạng F
30/3/09
6.132
20.148
113
QL 20
Em định tuần sau lái xe lên Đà Lạt, vậy cuối cùng các bác cho em biết giờ từ SG - lên Đà Lạt đường nào ổn nhất ah.
Em muốn đi nhanh lên DL, không có nhu cầu tà tà ngắm cảnh, đường hơi tốt chút, ko sợ XXX lắm, vì ko có nhu cầu đua tốc độ. Cứ đúng biển báo đi
Em thấy hiện tại có đường ra khỏi cao tốc quẹo trái theo ngã 4 dầu dây, đi QL20 có vẻ ổn nhất, mặc dù có XXX nhiều, phải ko ah ??
Ps: Em nghe nhiều bác nói đi QL 20 qua Đồng Nai. Nếu ko thấy biển báo 50 hay 80 thì cứ thấy vạch kẻ đường màu vàng thì chạy 80, còn màu trắng thì 50. Vậy có đúng ko ah

Thanks

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45

Thanks
Đi QL20 ổn nhất nha bác, đường đẹp, xấu 1 chút ở Di Linh, xxx đừng nghe ao hồ đồn rồi sợ, bác đi đúng tốc độ, không vượt sai là ok.
Em đang trên ĐL đây, nhớ ghé cánh đồng hoa hướng dương ở Đà Lạt Milk (rẽ phải đi Finom đừng vào cao tốc)

Hạng D
5/12/12
1.154
1.392
113
Nhà
gosolar.vn

Thanks
Đa số trường hợp là đúng cho câu hỏi cuối của bác ở QL20. Em chưa thấy ngoại lệ.

Hạng B2
22/2/13
136
212
43
em mới đi Đà Lạt về, ql20 đi ổn, chỉ khúc Di Linh còn đang làm, đoạn trước dừng chân Tam Châu đang trải nhựa rất đẹp. đi đúng viển báo và vạch kẻ đường, lúc đi hết 6 tiếng 30p, về 5 tiếng.

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Hành lang quốc lộ thì ko chấp hành, cứ để nhà ở ra sát đương, rồi coi đó là khu dân cư, bem tốc độ!!!
Người xây nhà lấn hành lang chắc cũng tốn, lây theo tai xế tốn...

Hạng C
21/7/13
763
758
93
Đi QL20 ổn nhất nha bác, đường đẹp, xấu 1 chút ở Di Linh, xxx đừng nghe ao hồ đồn rồi sợ, bác đi đúng tốc độ, không vượt sai là ok.
Em đang trên ĐL đây, nhớ ghé cánh đồng hoa hướng dương ở Đà Lạt Milk (rẽ phải đi Finom đừng vào cao tốc)
Có gì hay k Bác? Em chưa đi cao tốc Lien Khương bao giờ nhưng Bác khuyên đi đường này thì ntn?

Hạng C
21/7/13
763
758
93
Các Bác cho em vài địa điểm ăn sáng, ăn trưa trên đường TPHCM - Đà Lạt? Em đi QL20.
Em tính sáng xuất phát HCM lúc 6:00 am, em tính ra khỏi cao tốc là ăn sáng, ăn ở đâu ngon các Bác?
Đền Bảo Lộc khoảng mấy giờ ạ? Ăn trưa tại Bảo Lộc thì ăn ở đâu? Ăn ở Tam châu được k à?
Tks!