8/8/16
1.732
2.889
113
Bịnh viện đáng tin cậy nữa bác. Này là dành cho các ẩn sĩ lớn tuổi và trẻ em.
Bữa bạn mình ở Trung tâm Bảo Lộc, con nó xém ra đi vì bị viêm phổi. Vào Nhi Đồng mới phát hiện và chữa kịp thời. Ở BV BL bác sĩ cứ đâm đầu cho uống thuốc hạ sốt suốt 2 tuần liền :(
Tôi nghe tận nơi ở Châu Đức,Brvt 3 người 3 chuyện là con họ chữa Chợ Rẫy,.... Tphcm ko lành, sai bệnh và Đa khoa Long Khánh ở Đồng Nai xa, khác tỉnh mà lành .
Có người kể bs, y tá ko nhận tiền
Lên google thấy các forum nói Tphcm định bệnh sai nhiều
Bệnh viêm họng ,cảm biến nặng nhanh

• Like
Reactions: gaconhung
8/8/16
1.732
2.889
113
Ng quen tôi cũng bị Chợ Rẫy chẩn ung thư ruột, 17 năm rồi vẫn sống nhờ bên q7 cắt ruột thừa kịp
Bs, đồ Chợ Rẫy xịn nha nhưng tôi không bao giờ đi chỗ nào đông, quá tải thì giỏi, xịn cũng vô dụng
1 lần sai có thể khách quan mà bạn chê tỉnh còn hô to thì các bv Tphcm siêu quá tải làm bao người bị hại

Chỉnh sửa cuối:
12/10/07
2.603
10.462
113
Nghĩ mãi không ra: Dân SG thì liên quan gì tới dân Cẩm Mỹ ngoài chuyện đất đai nhỉ? :D

Hạng D
23/6/13
1.966
5.136
113
Ng quen tôi cũng bị Chợ Rẫy chẩn ung thư ruột, 17 năm rồi vẫn sống nhờ bên q7 cắt ruột thừa kịp
Bs, đồ Chợ Rẫy xịn nha nhưng tôi không bao giờ đi chỗ nào đông, quá tải thì giỏi, xịn cũng vô dụng
1 lần sai có thể khách quan mà bạn chê tỉnh còn hô to thì các bv Tphcm siêu quá tải làm bao người bị hại
Bs vn giờ đa phần chai sạn vô cảm

Hạng C
11/10/17
907
9.239
93
Bs vn giờ đa phần chai sạn vô cảm
bs mới ra trường, xin vô chợ rẫy làm không lương cũng mất bèo bèo 1 tỷ, nếu đúng cửa., chẳng ai lo chữa, chỉ muốn làm tiền.
Giáo viên muốn về trường tp dạy cũng mất bèo bèo 300, mua được chức hiệu phó cũng bỏ thầu ko dưới 1 tỷ, chẳng ai lo dạy chỉ muốn làm tiền.

Hạng B2
22/4/20
197
365
63
bs mới ra trường, xin vô chợ rẫy làm không lương cũng mất bèo bèo 1 tỷ, nếu đúng cửa., chẳng ai lo chữa, chỉ muốn làm tiền.
Giáo viên muốn về trường tp dạy cũng mất bèo bèo 300, mua được chức hiệu phó cũng bỏ thầu ko dưới 1 tỷ, chẳng ai lo dạy chỉ muốn làm tiền.
Cái này thật không bác ? Em nghe giật mình, hòn ngọc Viễn Đông đang biến thành cái gì vậy nè, vì sao lại ra nông nỗi như thế ?

Hạng B2
27/12/17
479
1.003
93
Dĩ AN
Cái này thật không bác ? Em nghe giật mình, hòn ngọc Viễn Đông đang biến thành cái gì vậy nè, vì sao lại ra nông nỗi như thế ?
Nghe nói có barem hết rồi bác ợ.
Cách đây mấy năm có ông thầy đứng tuổi của 1 trường đại học nói khi hiệu trưởng cũ nghỉ hưu, ai muốn kế nhiệm thì 10 tỏi. Kiểu như có vài ứng cử viên kế nhiệm, ai có 10 tỏi sẽ thành ứng cử viên sáng giá nhất. Ông nói nghe có vẻ nhiều nhưng chẳng qua chỉ là 1 cách đầu tư thôi mà. Hỏng biết thực hư thế lào.