Hạng C
5/3/14
888
1.998
118
:D
Đầu 2019 tui bán căn nhà... dự trong đầu ...còn đó, thôi thì số xèng này gửi bank cho phẻ không thèm lướt lát gì nữa. Thế rồi lại ko chịu yên cái thân cứ ngứa ngáy tay chưn chịu ko nổi lại tiếp tục lùng tìm mua căn nhà khác, vẫn còn dư ra một số xèng.
Vài tháng sau tui gửi cho seo éo có ma nào thèm hỏi, chủ duy nhất một người trả bằng giá vốn tui tức quá ko thèm gửi bán nữa cứ để đó cho thuê.
Ngẫm lại nếu như ko mua cái nhà đó gửi bank mà ngon hơn

Kinh nghiệm như bác mà đu đỉnh thì nhiều bác dễ dính:D. E nghĩ thành Hồ đu đọt cỡ 5 năm 2019- giữa 2023

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
:D

Kinh nghiệm như bác mà đu đỉnh thì nhiều bác dễ dính:D. E nghĩ thành Hồ đu đọt cỡ 5 năm 2019- giữa 2023
Tui cũng đã tính.. mua trả tiền rẹc rẹc ko cần cọc luôn nên mua đc giá rẻ hơn... dự vài tháng sau bán kiếm vài trăm ngon hơn gửi bank. Ko dè...
Nhưng ko sao. Cái nhà đó coi như một trong những số xèng mình kiếm đc con sóng này.
Ha ha ha...

Tập Lái
27/3/17
43
55
18
Đầu 2019 tui bán căn nhà... dự trong đầu ...còn đó, thôi thì số xèng này gửi bank cho phẻ không thèm lướt lát gì nữa. Thế rồi lại ko chịu yên cái thân cứ ngứa ngáy tay chưn chịu ko nổi lại tiếp tục lùng tìm mua căn nhà khác, vẫn còn dư ra một số xèng.
Vài tháng sau tui gửi cho seo éo có ma nào thèm hỏi, chủ duy nhất một người trả bằng giá vốn tui tức quá ko thèm gửi bán nữa cứ để đó cho thuê.
Ngẫm lại nếu như ko mua cái nhà đó gửi bank mà ngon hơn !
Em cũng đang tính thoát, rồi đi du lich 1 thời gian. Chứ bán xong, xem chỗ này, coi chỗ kia, đau đầu lắm. Ôm tiền/gái không phải lúc nào cũng sướng ha..ha..

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Em cũng đang tính thoát, rồi đi du lich 1 thời gian. Chứ bán xong, xem chỗ này, coi chỗ kia, đau đầu lắm. Ôm tiền/gái không phải lúc nào cũng sướng ha..ha..
Sướng nhất là khi mình bán... lời tiền tỷ.
Ta nói là cái sướng ấy nó cứ lâng lâng... sướng hơn chơi gái rất nhiều vì chơi gái sướng có chút xíu là hết. Còn cái sướng này nó lại kéo dài tê tê đến đê mê...ko bút mực nào tả xiết...
Ka ka ka....

Hạng D
19/3/17
1.372
4.027
113
Ta nói là cái sướng ấy nó cứ lâng lâng... sướng hơn chơi gái rất nhiều vì chơi gái sướng có chút xíu là hết. Còn cái sướng này nó lại kéo dài tê tê đến đê mê...ko bút mực nào tả xiết...
Ka ka ka....
Em cũng được vài lần cảm giác này. Em nghĩ có nhiều tiền trong tay lúc nào cũng sướng. Mua bán bds mục tiêu cũng là kiếm tiền. Có nhiều tiền (vài trăm tỏi chẳng hạn) là có rất nhiều thứ.

Hạng C
18/9/19
771
829
93
Tphcm
Em cũng được vài lần cảm giác này. Em nghĩ có nhiều tiền trong tay lúc nào cũng sướng. Mua bán bds mục tiêu cũng là kiếm tiền. Có nhiều tiền (vài trăm tỏi chẳng hạn) là có rất nhiều thứ.
Thời sốt 2016 2017. Cò lái đi coi nha trong cóp lúc nào cũng bèo bèo 300 500 triệu... Giờ mà có vài trăm tỏi chắc phải đi xe hơi. Mà nếu có tới mức đó mình sẽ mua quốc tịch trước rồi mới đầu tư bds

Tập Lái
27/3/17
43
55
18
Ka ka ka....

Nhất là ra lúc đang đỉnh phải không bác ha..ha...

Hạng C
18/9/19
771
829
93
Tphcm
2 năm trước đọc 1 bài nói về đầu tư công nếu gia tăng tràn lan ko đến đích + lạm phát tăng là yếu tố kích khủng hoảng dẫn đến suy thoái. Có bác nào biết mấy web nói về vấn đề này ko?