Thảo Luận Chung 2B hôn mông vợ 2 của em

Hạng C
19/5/07
805
432
63
Gần lễ tết rồi các bác đi đường cẩn thận nhé. Hôm rồi đang trên đường đi làm về, mấy chú 2B lấn đường tông cả vào chân vợ 2 em rồi còn múc tiếp luôn cái mông nữa, làm cho mông vợ hai em móp một miếng rõ to. Sót quá là sót các bác ạ.

k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
431
113
Bác đổi sang đi Mẹc S, BMW 750 ... thì 2B tránh xa không dám hun vào. Xe càng xịn càng bóng loáng 2B càng kiêng dè không dám va chạm.
Chứ nó thấy mình đi xe bình thường thôi nó không sợ.

Hạng C
8/7/11
698
140
43
Q7
Chưa có ở nước nào trên thế giới mà người có xe oto gia đình lại khổ như ở VN, ra đường khổ tứ bề như sợ bọn 2B vô học chạy ẩu, containner, xe tải, xxx, trộm bẻ gương... cộng thêm cái luật GT với những điều khoản bất hợp lý như làm chủ tốc độ và mấy bảng chỉ dẩn GT ngu dốt do những kẻ chuyên hành dân và chỉ biết tiêu hoang những đồng tiền thuế của dân.

Hạng B2
31/7/12
304
11
18
k3 nói:
Bác đổi sang đi Mẹc S, BMW 750 ... thì 2B tránh xa không dám hun vào. Xe càng xịn càng bóng loáng 2B càng kiêng dè không dám va chạm.
Chứ nó thấy mình đi xe bình thường thôi nó không sợ.
Thường thấy Xe càng xịn vướng đường nó đạp cho móp luôn cho bõ ghét, và xe càng xịn 2B càng chạy mau, mà lỡ bị túm lại 2B nó đều mua bảo hiểm, mấy bác xe xịn chờ BH 2B đền cho :D

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Em còn bị 2B hôn xong và và lấy tay đập mông nghe ình ình, do xe đông nên mình cũng không nói gì được, về nhà thì phát hiện trầy móp tứ tung lý do là trên tay của thằng 2B có đeo nhẫn kiểu hay sao đấy!