Thảo Luận Chung 2B hôn mông vợ 2 của em

Hạng F
8/12/09
6.043
1.066
113
67
Sài Gòn
có lẽ chỉ chạy xe tăng mới có hy vọng các phương tiện khác không hôn hít xe mình mà thôi.

Hạng B2
3/12/12
462
50
28
USA-VN
chanhdai nói:
Chưa có ở nước nào trên thế giới mà người có xe oto gia đình lại khổ như ở VN, ra đường khổ tứ bề như sợ bọn 2B vô học chạy ẩu, containner, xe tải, xxx, trộm bẻ gương... cộng thêm cái luật GT với những điều khoản bất hợp lý như làm chủ tốc độ và mấy bảng chỉ dẩn GT ngu dốt do những kẻ chuyên hành dân và chỉ biết tiêu hoang những đồng tiền thuế của dân.

Chính xác,ủng hộ bác

Hạng B2
17/8/11
165
5
18
www.anhnguthuchanh.com
chanhdai nói:
Chưa có ở nước nào trên thế giới mà người có xe oto gia đình lại khổ như ở VN, ra đường khổ tứ bề như sợ bọn 2B vô học chạy ẩu, containner, xe tải, xxx, trộm bẻ gương... cộng thêm cái luật GT với những điều khoản bất hợp lý như làm chủ tốc độ và mấy bảng chỉ dẩn GT ngu dốt do những kẻ chuyên hành dân và chỉ biết tiêu hoang những đồng tiền thuế của dân.

Sông chung với lũ thôi bác ah - em thì sợ nhất mấy thằng chạy xe máy thích biễu diễn, nó lạng lách ngược chiều ... nói thì bảo ác chứ, dạng đó em trong chúng nó té gãy hết hàm răng cho nhớ đời hehehe

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
2B hôn mông, cúp đầu xe quá sát nên làm trầy cảng trước 4B là chuyện hàng ngày, bị riết rồi thấy bình thường, tới cuối năm đi sơn lại 2 cái cảng đi chơi tết cho nó có không khí :):):):):)

Hạng D
3/1/12
1.556
6.131
113
tp.hcm
em thấy bác nói chuyện có văn hoá tí,sao bác lại nói chuyện xe 2 bánh bằng cái giọng khó nghe vậy,đâu phải ai cũng có đk mà sắm 4 bánh như bác,quan trọng là ý thức từng người thôi chứ chạy 4 bánh mà văn hoá lùn như bác cũng vậy thôi

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
bác toy2630 hơi nóng gan quá rồi, cá nhân em thấy đa số 2b chạy rất "lộn xộn", khi vi phạm (va quẹt, lấn lane...) thì 9/10 người đều trơ mắt ếch thách thức 4b hoặc chạy luôn...

Hạng B2
13/12/12
264
17
18
52
Đi đường cũng nhiều loại nguòi lắm, có nguòi này có người kia