Thảo Luận Chung 2B hôn mông vợ 2 của em

Hạng B1
12/12/12
54
0
0
van_nguyen113 nói:
2b hôn mông vợ 2 bác thì bác quay lại hôn môi xa nó đi
, ngại gì
Mợ đi xe gì, BS? Pm cho em, lúc nào gặp em hôn mông xe mợ phát.:D

Hạng B2
31/7/12
304
11
18
Tình trạng 4B bị 2B đụng móp, trầy sướt phổ biến ở HCM là do sự phân làn giao thông kém khoa học của mấy ông GTCC, đường thì nhỏ cho 2B thì đông mà cho tăng làn, xe 2B trộn lẫn với 4B , khi 4B thắng dừng ngay thì 2B ủi mông là bình thường, còn chuyện tạt đầu trầy cản là do 4B giành đường 2B trong cách đường hỗn hợp xe. Trước đây khi phân chia 2B riêngv 4B riêng chẳng bao giờ bị 2B đụng đít hay tạt đầu.

Hạng F
14/9/04
9.907
28.692
113
Q3
dmax tía vợ e đây này, 2 xe 2 bánh va chạm nhau té ào vào bánh truớc tài ( ngay ngả tư ) cây gác chân nó đâm phụp cái vỏ truớc bên tài , tiêu mịa 4 chai ..ack

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
Em ghét nhất mấy thằng 2B không có văn hoá, mình dừng xe đèn đỏ, tụi nó lách qua lách lại, đụng vô xe mình cái rầm, vậy mà không thèm nói một câu xin lỗi, mặt trơ như mặt đường, thản nhiên như không có chuyện gì :mad:

Em từng cho một thằng 2B bay lên vỉa hè vì lý do đó.

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Chia buồn cùng bác, ra ngoài đường mà thắng gấp tí xíu là thế nàomông của vợ 2 cũng bị trầy ngay! Xe bác không gắn cản sau để đỡ trầy?

k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
431
113
gauxam nói:
Em ghét nhất mấy thằng 2B không có văn hoá, mình dừng xe đèn đỏ, tụi nó lách qua lách lại, đụng vô xe mình cái rầm, vậy mà không thèm nói một câu xin lỗi, mặt trơ như mặt đường, thản nhiên như không có chuyện gì :mad:

Bác đã làm điều đó như thế nào.
Em muốn học tuyệt chiêu đó!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/9/12
221
15
18
40
Ra đường nhường nhịn nhau mà đi... Mình chủ động lịch sự... Ngta ko lịch sự lại thì mình cho nó lên dĩa thôi mấy bác!

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
k3 nói:
gauxam nói:

Đơn giản thôi bác, chạy vượt lên ép nó văng lên lề :D

Thiệt hại 1.6 triệu tiền sơn lại vè trước xe bên phụ, nhưng mà đỡ tức :p

Hạng D
14/12/12
1.410
651
113
Dĩ An - Bình Dương
CHÀO CÁC BÁC
EM THÌ CHO RẰNG KHÔNG NÊN HƠN THUA GÌ Ở ĐÂY CẢ - NHƯỜNG NHỊN CHÚT THÔI, COI NHƯ CHỊU THIỆT VẬY. EM NÓI THIỆT VỚI CÁC BÁC EM ĐI XE MÁY LÀ CHÚA ĐI ẨU. NHƯNG KHI CÓ XE OTO RỒI EM LẠI CHẠY XE KHÁC HẲN. CHẠY AN TOÀN HƠN. EM KỂ CÁC BÁC NGHE; HÔM CHỦ NHẬT VỪA RỒI EM CHẠY XE 4 BÁNH TRÊN ĐƯỜNG QL1K - EM VỀ THĂM BÀ CẢ. EM ĐANG ĐI CHẬM KHOẢNG 40KM/H THÌ CÓ XE 2B CHỞ HAI NGƯỜI PHỤ NỮ TRUNG NIÊN " CÚP ĐẦU" XE EM RẼ TRÁI, THẾ LÀ RẦM. EM TỨC QUÁ HÉT LÊN. " CÔ ĐI SAO KỲ VẬY" - " Ơ CÁI CHÚ NÀY - TÔI XINHAN RỒI ĐÓ NGHE" - CÁC BÁC THẤY CHƯA/ XE EM MÓN ĐẦU. MAY MÀ XE 2B VÀ NGƯỜI KO SAO. EM PHẢI BÌNH TĨNH NHẸ NHÀNG NÓI" DẠ THƯA 2 CÔ - ĐỒNG Ý LÀ 2 CÔ ĐÃ BẬT ĐÈN XI NHAN - NHƯNG 2 CÔ PHẢI NHÌN TRƯỚC SAU XEM CÓ AN TOÀN KHÔNG THÌ MỚI RẼ.
CŨNG MAY LÚC ĐÓ CÓ NHIỀU NGƯỜI HỌ THẤY EM ĂN NÓI NHẸ NHÀNG VÀ CÓ LÝ NÊN MỚI KO LÀM TO CHUYỆN. CHỈ KHỔ VỢ EM NÓ CỨ " RÊN" HOÀI. XE MỚI MÀ CHƯA GÌ ĐÃ TRẦY XƯỚC RỒI.
EM KỂ CHUYỆN ĐỂ CÁC BÁC THẤY LÀ NÊN NHÃ NHẶN HƠN KHI XẨY RA SỰ CỐ. VÀ TỐT NHẤT NÊN ĐI CẬN THẬN VÀ AN TOÀN CÁC BÁC AH - CÒN NẾU " ĐEN" THÌ CHỊU THÔI

k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
431
113
gauxam nói:
k3 nói:
gauxam nói:

Đơn giản thôi bác, chạy vượt lên ép nó văng lên lề :D

Thiệt hại 1.6 triệu tiền sơn lại vè trước xe bên phụ, nhưng mà đỡ tức :p

Trời, tuyệt chiêu này hơi bị tốn lúa nhiều. Chắc em không học nỗi roài!
Ah mà em quên mình có BH 2 chiều lo gì, bữa nào gặp thằng quá láo em cũng phải xuất chiêu của bác Gấu xám cho nó một bài học nhớ đời.

Last edited by a moderator: