Thảo Luận Chung 2B hôn mông vợ 2 của em

Hạng B2
17/11/11
330
56
28
Hôm rồi e cũng bị ông 2B say rượu tông vào cản sau, chính ông ấy suýt té. Em không nói gì chạy tiếp, ông đó vượt lên tông vào xe của 2 người phụ nữ và làm họ té khá đau. Ông 2B bỏ chạy khoảng gần 1km, lúc em chạy ngang qua đã thấy mấy ông thanh niên tóm lại và ngay đó đang có CSGT. Hy vọng CSGT phạt nặng cho chừa tội chạy ẩu.
Xe em bị xước nhẹ cản sau...

Hạng C
26/12/12
950
16
18
bác nói đúng đó. Biển báo thì it, nhiều chỗ còn không có. Đèn tín hiệu thì lắp sau cái cây đi tới sát vạch mới nhìn thấy đèn. XXX thay vị giúp đỡ thì chỉ nhăm nhăm tìm lỗi để phạt. Thật là đáng buồn cho đất nước.

Hạng B1
26/12/12
98
0
0
haivnnet nói:
bác nói đúng đó. Biển báo thì it, nhiều chỗ còn không có. Đèn tín hiệu thì lắp sau cái cây đi tới sát vạch mới nhìn thấy đèn. XXX thay vị giúp đỡ thì chỉ nhăm nhăm tìm lỗi để phạt. Thật là đáng buồn cho đất nước.

Ở Nước nào XXX cũng chỉ phạt, còn Giáo dục thì có nhà trường và nhà tù, các bác máu me ép 2B lên lề nếu họ thương tật xác định > 31% là phạm tội hình sự sẽ bị tạm giữ lỡ mà nhốt chung với đầu gấu thì hôm sau gấu lên nhận về xử lý đấy.

Hạng D
27/5/12
2.307
22
38
32
HCMC
Bị 2B tung đít em bị hoài. Riết rồi chán chả thèm tút, để lâu lâu làm 1 lần.

Hạng B2
25/7/12
187
27
28
nhiều bị bị quệt muốn khóc luôn nhưng gặp người ta cũng khó khăn hay người già, mình cũng không bắt đền gì, ít ra cũng còn cái BH nhưng mất thời gian và xấu xe, chưa kể năm sau mua BH tiền nó tăng nữa

2 tháng trước đang đi trên đường, có 1 cô đang chạy trong lề tự nhiên bang cắt đầu xe em cái rẹt, tưởng sang đường ai ngờ lại đánh lái ra đi thẳng, chưa đầy 2 s sau thì thắng đứng sựng giữa đường, em lách né được nhưng cũng bị cái để chân phía sau nó quệt 1 phát, vợ ngồi bên cạnh la hét hết cả buổi. Chả lẻ dừng xe giưa đường núm người ta lại bắt đền, mà ko làm vậy thì vợ la. khổ vậy chớ
chưa kể đi đường thì mình hạn chế bóp kèn , sợ ồn ào, nhưng ko kèn ko được vì 2B toàn đi giữa đường hoặc làn xe hơn, mà đi như xem hoa chợ Tết.
đến đèn đỏ hay ngã 3,4 thì đứng hết ở đầu xe hơi, mình đi thẳng không được vì 2B muốn sang đường mà đường đông nên phải đứng chờ, nhièu khi hết 2 cái đèn xanh mà cả dãy 4B vẫn đứng đó

Hạng C
26/12/12
950
16
18
để sẵn mấy cái biên bản ghi tai nạn trên xe. Nếu bị va quệt nhẹ thì điền đầy đủ thông tin 2 bên vào rùi mang lên cho BH nó làm việc thôi :)