Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Le Nguyen nói:
Mấy bác làm em té ghế quá, mấy bác thật vui, ở ngoài đời nhìn còn kool hơn....tên Huệ nhe, còn số đt thì nói sau, nhà ở tp nhe, người Hoa, nói tiếng Hoa như gió, nói tiếng Anh như mây, nói tiếng Việt như nước.....
Anh Châu đừng có nói nhiều nữa làm nước miếng em chảy ròng ròng. Đại ca duyệt cho em làm em rể nhé !

Hạng D
23/11/09
1.608
6
38
39

.. HEHE... MẤY CHA KIA GIÀ LĂM A CHÂU ƠI, CHĂC E KO CHỊU ĐÂU... GIỚI THIÊU CHO E NÈ... VỪA TRẺ, VỪA ĐẸP ZAI....:D:D:D

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

chipmap nói:
.. HEHE... MẤY CHA KIA GIÀ LĂM A CHÂU ƠI, CHĂC E KO CHỊU ĐÂU... GIỚI THIÊU CHO E NÈ... VỪA TRẺ, VỪA ĐẸP ZAI....:D:D:D
Im hơi lặng tiếng suốt, khi thấy có Women là nhào vô.....lão mập thù lù mà đẹp Giai cái nỗi gì

Hạng F
29/8/07
7.980
26.817
113

Anh Châu PM số điện thoại nha. Đừng post lên đây mấy bác kia....

Hạng F
16/4/08
7.466
2.743
113

chipmap nói:
Uh, nhìn face em nó cũng mũm mĩm giống CHIP đó! Nên chắc em nó sẽ hợp với CHIP hơn!hehe

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

Le Nguyen nói:
Báo cáo các bác, em có nhỏ em họ, đẹp như nàng Bạch Tuyết, 19 tuổi, cao 1m65, nặng 50kg, chưa có chồng, gia đình gia giáo. Nó muốn lên tham gia với hội, kg biết các bác có chịu thu thập em nó kg ạ.....
Sở thích: đi du lịch
Sở trường: hát hay, múa giỏi
Sở đoản: hay khóc, dễ xúc động
Sở thú: nuôi mèo và thỏ
Sở hình: vòng 1: 89, vòng 2: 55, vòng 3: 92.
Chúc các bác 1 ngày vui vẻ
Đặc biệt thích kết bạn với những người đàn ông trên 30 tuổi, đã có vợ và có xe, chịu ăn vụng và kg sợ chết
công nhận bác Châu lâu lâu liệng lựu đạn vô ngay kho vũ khí luôn . à mà em nay chỉ kết bạn với anh nào trên 30 thôi nha . dề nghị ai 40 trở lên lấy khăn lau miệng đi ko còn vé đâu hiiiiiiiii

Hạng C
22/10/11
581
3
18
45
TPHCM

May quá em cũng trong vòng trên 30,không sợ chết, thích ăn vụng

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

haiaccord nói:
Le Nguyen nói:
Báo cáo các bác, em có nhỏ em họ, đẹp như nàng Bạch Tuyết, 19 tuổi, cao 1m65, nặng 50kg, chưa có chồng, gia đình gia giáo. Nó muốn lên tham gia với hội, kg biết các bác có chịu thu thập em nó kg ạ.....
Sở thích: đi du lịch
Sở trường: hát hay, múa giỏi
Sở đoản: hay khóc, dễ xúc động
Sở thú: nuôi mèo và thỏ
Sở hình: vòng 1: 89, vòng 2: 55, vòng 3: 92.
Chúc các bác 1 ngày vui vẻ
Đặc biệt thích kết bạn với những người đàn ông trên 30 tuổi, đã có vợ và có xe, chịu ăn vụng và kg sợ chết
công nhận bác Châu lâu lâu liệng lựu đạn vô ngay kho vũ khí luôn . à mà em nay chỉ kết bạn với anh nào trên 30 thôi nha . dề nghị ai 40 trở lên lấy khăn lau miệng đi ko còn vé đâu hiiiiiiiii
Đúng là bác Châu. Em nói thật, cái này bác Châu nhai không nổi mới quăng ra cho anh em nhai nè (coi chưng đổ vỏ ốc dùm). Với lại em nhìn tướng như thế lày mà bác Châu nói 3 vòng như trên thì không hợp mốt chút nào. Thôi em kíu.