Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Hihihi, em tạo không khí chút vậy mà, hình ở trên là thật, nhưng chỉ số thì kg đúng, nhưng em kg lứa các bác đâu. Đây là 1 cô bé dễ thương và giỏi nữa...chưa có chồng và chưa có bồ....ai cũng có cơ hội trừ những người đã có vợ. Nhưng trong hội mình có ai chưa vợ các bác ơi, người ta là con gái đàng hoàng nhe....

Le Nguyen nói:
Hihihi, em tạo không khí chút vậy mà, hình ở trên là thật, nhưng chỉ số thì kg đúng, nhưng em kg lứa các bác đâu. Đây là 1 cô bé dễ thương và giỏi nữa...chưa có chồng và chưa có bồ....ai cũng có cơ hội trừ những người đã có vợ. Nhưng trong hội mình có ai chưa vợ các bác ơi, người ta là con gái đàng hoàng nhe....
hihi bác làm em tưởng bở,tý bị ăn khoai bở.

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

Le Nguyen nói:
Em cũng nghĩ là bác muốn thay đổi không khí cho anh em bàn lựng vài bài cho vui. Bác đưa em này lên đây không biết còn dụng ý gì nữa không, chứ để kiếm người yêu thì có lẽ vào nhầm thớt roài, trừ phi bác nào muốn sướng lần thứ 2, he he.
Em đi ăn cum rồi lên tám với mấy bác tiếp....

Hạng C
22/10/11
581
3
18
45
TPHCM

Làm em tơ tưởng nhờ thầy mà em tĩnh ngộ câu nói của chùa " Của đâu mà của chùa" heheheh

Tập Lái
27/8/11
33
0
0
57

trân trọng cám ơn bác GMBB. xe cgay rất ngon. tôi đi TP HCM hai chuyển OK. tiêu thụ nhiên liệu 8,5l/100. bác khỏe? khi nào đi cân thơ em điện bác và ngược lại nhé.

Tập Lái
27/8/11
33
0
0
57

tất cả đều có cái giá của nó. nhưng thích nhất là "giá chồng"!

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

acc90 nói:
trân trọng cám ơn bác GMBB. xe cgay rất ngon. tôi đi TP HCM hai chuyển OK. tiêu thụ nhiên liệu 8,5l/100. bác khỏe? khi nào đi cân thơ em điện bác và ngược lại nhé.
Tất nhiên òi :D. Chúc mừng bác được vui bên zợ 2.
Bác ít lên đây tám hỉ ?

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

acc90 nói:
Bác show vài tấm hình của V2 cho mọi người ném đá đê.