Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Cám ơn các bác...hôm nay em thay nước làm mát, kiểm tra nhớt trợ lực, abs, nước rửa kiếng. Ngày mai sẽ cân lại 4 cái vỏ...khi nào còn 2 ngày em sẽ lau chùi vệ sinh đánh bóng 1 lần nữa rồi lên đường....nạnh ai nấy mần nhe

Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai

Ui chà! có cái ni rin như rí! sướng tê con ecu luôn, hehehe, chúc mừng hen LT. Bác làm em cũng nhoi nhoi đây!
Le Nguyen nói:
Cám ơn các bác...hôm nay em thay nước làm mát, kiểm tra nhớt trợ lực, abs, nước rửa kiếng. Ngày mai sẽ cân lại 4 cái vỏ...khi nào còn 2 ngày em sẽ lau chùi vệ sinh đánh bóng 1 lần nữa rồi lên đường....nạnh ai nấy mần nhe

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

Le Nguyen nói:
lo cho bà hai thì cũng phải để thời gian cho mợ cả với nhé, không khéo tới ngày dự đại hội " anh ơi em làm biếng đi quá " là kể như xong phim nhe bác Châu ui

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

kyanh911 nói:
huy812000 nói:
Chúc mừng anh Châu đã thay ECU mới xịn nhé!
chúc mừng anh Châu có CU xịn....:D
đúng là người Việt thật có dược con e...CU mỹ mừng ra mặt

Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai

Em chưa thấy kế hoạch của các Bác PDMT cho ngày 28-06 tới. ĐCMT đâu rồi? hay là vẫn còn đang mân mê V2.

Hạng B1
20/8/11
80
1
8

Chúc các bác MT có một chuyến đi tốt đẹp, chúc đại hội thành công. Em ở nhà và hy vọng các bác chia sẽ chút niềm vui đại hội cho em với.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Em về đến nhà lúc 23h....em xuất phát lúc 7h30 sáng....Sáng nay thức giấc chợt thấy nhớ Nha Trang, nhớ tất cả mọi người. Cảm giác cứ bồi hồi....Xin gửi lời cám ơn đến tất cả các bác ở Nha Trang, nhất là bác Hùng tele và bác Trường 5779, đã tất cả ngược xuôi. Tạm biệt nhé Nha Trang.......

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

Le Nguyen nói:
Em về đến nhà lúc 23h....em xuất phát lúc 7h30 sáng....Sáng nay thức giấc chợt thấy nhớ Nha Trang, nhớ tất cả mọi người. Cảm giác cứ bồi hồi....Xin gửi lời cám ơn đến tất cả các bác ở Nha Trang, nhất là bác Hùng tele và bác Trường 5779, đã tất cả ngược xuôi. Tạm biệt nhé Nha Trang.......
Ủa có đi công việc gì ở SG không mà về nhà trễ vậy anh?
Về trễ thế phê dữ à nha!

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Về tới Sàigòn là 20h, phi về Sadec thêm 3h nữa là 23h, kẹt xe quá Huy ơi.......đúng là phê thiệt..lần đầu tiên ôm xe chạy 600km, chỉ có 1 trục trặc nhỏ là lủng pô thành ra như lambogini...hehehe. Nghĩ đến nhóm đi Hế ngán thiệt....chúc tất cả mọi người mọi điều tốt đẹp

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

Le Nguyen nói:
Về tới Sàigòn là 20h, phi về Sadec thêm 3h nữa là 23h, kẹt xe quá Huy ơi.......đúng là phê thiệt..lần đầu tiên ôm xe chạy 600km, chỉ có 1 trục trặc nhỏ là lủng pô thành ra như lambogini...hehehe. Nghĩ đến nhóm đi Hế ngán thiệt....chúc tất cả mọi người mọi điều tốt đẹp
Em về nhà lúc 5h, đang cách nhà gần 10km là anh Long - hoctin gọi bảo đã tới nhà lúc 15h.
Lúc chia tay ở Phan Thiết, em định đi hướng đường bờ biển để về, loay xoay lạc đường sao ra lại Ql1, thế là phải đi theo hướng để rẻ vô Lagi để đi về hướng QL55.
Lúc ở QL, thấy xe các anh ghé caphe, định ghé vô, nhưng phongba có con nhỏ nên muốn về sớm, nên em đi luôn!