Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Le Nguyen nói:
Em về đến nhà lúc 23h....em xuất phát lúc 7h30 sáng....Sáng nay thức giấc chợt thấy nhớ Nha Trang, nhớ tất cả mọi người. Cảm giác cứ bồi hồi....Xin gửi lời cám ơn đến tất cả các bác ở Nha Trang, nhất là bác Hùng tele và bác Trường 5779, đã tất cả ngược xuôi. Tạm biệt nhé Nha Trang.......
chúc mạnh khỏe....chúc chuyến đi đã an toàn về mọi mặt....đặc biệt là không có tờ A4 dán trước cửa....kakaka

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

ai cũng về đến nhà hết còn mình thì còn đang phiêu với con cọp ...............he he:)

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

huy812000 nói:
Le Nguyen nói:
Về tới Sàigòn là 20h, phi về Sadec thêm 3h nữa là 23h, kẹt xe quá Huy ơi.......đúng là phê thiệt..lần đầu tiên ôm xe chạy 600km, chỉ có 1 trục trặc nhỏ là lủng pô thành ra như lambogini...hehehe. Nghĩ đến nhóm đi Hế ngán thiệt....chúc tất cả mọi người mọi điều tốt đẹp
Em về nhà lúc 5h, đang cách nhà gần 10km là anh Long - hoctin gọi bảo đã tới nhà lúc 15h.
Lúc chia tay ở Phan Thiết, em định đi hướng đường bờ biển để về, loay xoay lạc đường sao ra lại Ql1, thế là phải đi theo hướng để rẻ vô Lagi để đi về hướng QL55.
Lúc ở QL, thấy xe các anh ghé caphe, định ghé vô, nhưng phongba có con nhỏ nên muốn về sớm, nên em đi luôn!
Bác Huy quá thật thà, mình ghé Phan Thiết tắm biển (nhưng mưa nên thôi) lúc 13h45 thì làm sao bác Họctin có thể ở nhà lúc 15h00 được (chắc đi bằng máy bay chuồn chuồn) :D:D. Đã vậy còn ngồi uống cafe nữa...

Hạng C
4/6/11
893
2.128
93
Quận nhì

Mình về nhà cũng ~ 20h . kẹt xe & mưa dai quá . Nếu đi mình ên em rẽ đường Lagi về phà Cát Lái ,chắc gần hơn QL1 hả các Bác ???????

phà

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

NSMSAY nói:
Mình về nhà cũng ~ 20h . kẹt xe & mưa dai quá . Nếu đi mình ên em rẽ đường Lagi về phà Cát Lái ,chắc gần hơn QL1 hả các Bác ???????

phà
kẹt mệt nhất là đoạn gần BH....có thể rẽ trái ở ngã tư Dầu Giây, đi về Long Thành. Từ đây có thể về phà Cát Lái hoặc đi về ngã 3 VT. Nếu đến đoạn gần Suối Tiên mà kẹt thì chui vào đường cạnh nghĩa trang liệt sỹ

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

NSMSAY nói:

phà
Nếu biết thế cả đoàn nhập vô đi theo hướng Lagi, QL55 rồi ra QL51 đi về là vô tư rồi anh!
Hóa ra vụ anh Hoctin về 15h là lừa em nhỉ? hihi...
Vì đi đoạn ở Lagi mưa ghê lắm, em chỉ bò thôi....nên tưởng chậm hơn các anh nhiều!
Và đi đoạn đó có 2 xe nên buồn ghê, buồn nên nó muốn buồn ngủ luôn!

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM

Vội chớp hình em gái miền Tây ra Huế ... cho phép em ăn cắp bản quyền nhé bác Già

tìm hình 2150 mà khó quá ,,,,,,

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM

già mê bốn bánh nói:
ABFinance nói:
Vội chớp hình em gái miền Tây ra Huế ... cho phép em ăn cắp bản quyền nhé bác Già

tìm hình 2150 mà khó quá ,,,,,,
Thấy cũng hay hay chứ Bảo ?
vâng , cảm ơn bác Huân ... lẽ ra là cặp mâm này ,,, mà zoom ra , zoom vô , em làm mất đặc trưng của mâm mất

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM

gửi bác Huân một hình khác nhé... hy vọng bác chụp ảnh em ý nhiều hơn ... em có dịp "đạo" bản quyền của em ý nữa