Hạng D
2/4/11
1.259
557
113
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Tội nghiệp quá !:)
Le Nguyen nói:
Huhuhu, hôm qua vợ em lấy xe đi Vĩnh Long, khi về cứ<span style=""color: #ff9900;""> nhìn em lấm la lấm loét</span>..em chột dạ chạy ra coi thì thôi rồi...chời ơi 1 sự thật khủng khiếp...huhuhu...cái óp má đèn xi nhan trước bên tài bị đâm 1 lỗ bằng ngón tay. Em hỏi cớ sự thì là do bà kia chạy xe 2 bánh mà có xài thắng hơi, vợ em đạp lút cán ABS mà còn dính 1 miếng. Xong có cơ hội thay mới, em định mua đèn zin stanley kg biết Tp có bán kg các bác ui, em mua 1 cặp...Các bác tư vấn giúp em chỗ mua với

Hạng D
23/11/09
1.608
6
38
39

stanley mà bể ko biết mua có ko a Châu ơi..... hay đi đắp nhựa lại được ko a?

Hạng D
9/2/11
1.177
2
36

Le Nguyen nói:
Huhuhu, hôm qua vợ em lấy xe đi Vĩnh Long, khi về cứ nhìn em lấm la lấm loét..em chột dạ chạy ra coi thì thôi rồi...chời ơi 1 sự thật khủng khiếp...huhuhu...cái óp má đèn xi nhan trước bên tài bị đâm 1 lỗ bằng ngón tay. Em hỏi cớ sự thì là do bà kia chạy xe 2 bánh mà có xài thắng hơi, vợ em đạp lút cán ABS mà còn dính 1 miếng. Xong có cơ hội thay mới, em định mua đèn zin stanley kg biết Tp có bán kg các bác ui, em mua 1 cặp...Các bác tư vấn giúp em chỗ mua với
Stanley thì khó bác ạ khả năng Depo thì dễ hơn

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Huhuhu...chắc em đi mua hàng rả xác xem sao, em có mối rả xác để thử xem nếu được mai mốt em mua dùm các bác

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

chipmap nói:
ko đẹp đâu, thợ có khéo mấy cũng ko đẹp. chịu khó săn hàng thôi

Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai

Ngày mai đem nguyên cây lên Trần Bình Trọng làm lại như dzin... chiều về lấy thế là xong
haiaccord nói:
chipmap nói:
ko đẹp đâu, thợ có khéo mấy cũng ko đẹp. chịu khó săn hàng thôi

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

E cu của em đã về, cái hộp đẹp đến độ kg thể đẹp hơn, ốc zin 7 màu long lanh, mạch mới như ri....em cứ muốn ôm cái hộp mà ngủ....quá đẽ, cám ơn bác Toy rất nhiều....em đã gắn vô và tuyệt con cú mèo, hình như là xe hoạt động good hơn...chắc do em tưởng tượng ra hihihi. Xong em thay nhớt, mua cái bình xúc rửa máy 130k, của liqui moly nhưng nghĩ lại nên thôi...em nghĩ nếu đổ vô, nó xúc ra hết cặn thì kg nói lỡ còn lại 1 ít nó nghẹt 1 vài đường ống thì chỉ có mà khóc ròng...thôi thì để tính sau cứ theo tự nhiên mà mần...Nhiệm vụ em đã hoàn thành chỉ chờ giờ G sẽ vặn chìa khoá.

Le Nguyen

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

Chúc mừng anh Châu đã thay ECU mới xịn nhé!