Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

kyanh911 nói:
Dạo này tự nhiên anh em miền Tây ít post bài....hay là đang lo kiếm lúa?
đang chuẩn bị lưới để bắt cá , nuớc sắp lên rồi..... chào cả nhà lặn lâu ngộp quá ....hi hi:)

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Mấy bác thông cảm, kg phải tụi em lặn lâu mà là chui vô đám lục bình trốn...tụi em dưới quê, bán hết lúa đi offline, nên khi về phải cày bừa kiếm lúa...tụi em là hai lúa mờ....

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Mấy bác thông cảm, kg phải tụi em lặn lâu mà là chui vô đám lục bình trốn...tụi em dưới quê, bán hết lúa đi offline, nên khi về phải cày bừa kiếm lúa...tụi em là hai lúa mờ....
hai lúa thời nay....xài obama ...không hà........he...he

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

Le Nguyen nói:
Hai lúa đi xe accord, em dân Xì phố đi xe mui trần 2 chỗ... :(:(:(

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

Le Nguyen nói:
Bác làm em nhớ có thời gian...cái gì cũng qui ra lúa, phải bán bao nhiêu giạ lúa để đóng tiền học, mua cái điện thoại di dộng, cưới dợ...

Hạng B1
20/8/11
80
1
8

tudam nói:
Le Nguyen nói:
Bác làm em nhớ có thời gian...cái gì cũng qui ra lúa, phải bán bao nhiêu giạ lúa để đóng tiền học, mua cái điện thoại di dộng, cưới dợ...

Tụi em hồi nhỏ còn đi mót lúa để dành đổi kẹo đậu phọng ăn nữa mà, còn bậy giờ phải tranh thủ 'mót lúa' để còn vô nhà hàng Hai Lúa

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

Nhờ các bác chiếu lại phim " hành trình off MT của năm rồi ", lúc đó em chưa tham gia hội nên không tham gia được, tiếc quá. Em nhớ là có ai kể có bác nào ở Sa Đéc, vì lưu luyến lai rai tâm sự với AE, mợ cả giận, tí nữa là có tờ giấy A4:)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/3/12
202
0
0
An khê Gia Lai

tudam nói:
Nhờ các bác chiếu lại phim " hành trình off MT của năm rồi ", lúc đó em chưa tham gia hội nên không tham gia được, tiếc quá.
em cũng vậy.

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

vo quoc cuong nói:
tudam nói:
Nhờ các bác chiếu lại phim " hành trình off MT của năm rồi ", lúc đó em chưa tham gia hội nên không tham gia được, tiếc quá.
em cũng vậy.
Vậy năm nay bác tham gia nhé.