Hạng D
20/9/09
1.388
7
38
49
Phố Biển
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Le Nguyen nói:
TÌM GIÀ LẠC
Nguyễn Văn Huân, sinh năm 1917, cao 1m2, nặng 25 kg, bỏ hội đi từ ngày 02-09-2011. Khi đi mặc áo thun 3 lỗ, quần bikini, mang dép lào. Đặc điểm nhận dạng: miệng hay lẩm nhẩm: accord, accord, accord.
Ai gặp bác già ở đâu liên lạc về số 0933024066, gặp TDC, hội xin hậu tạ 1 xị đế và 2 chái ổi
Là ai vậy các Bác

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

hung_tele nói:
Sơn phủ gầm và 4 lồng vè bằng chai phủ liqui Moly
Le Nguyen nói:
hung_tele nói:
Phủ sơn chống ồn và chống mục Liqui Moly, nghe ao hồ ở Nha Trang có người chuột bạch rồi. Mất 2,4 chai. Cách âm đạt 30%!
Le Nguyen nói:
Lúc mới đem về, 2 vỏ Michelin, nằm phía sau, em đổi ra đằng trước thì thấy đỡ hơn nhiều, nhưng vẫn còn ồn, mấy cái tepi cửa, còn nguyên 4 tấm nilông cách âm, mấy cái nút gài zin còn nguyên, êm lắm, chỉ có tiếng ồn mặt đường vọng lên thôi. Em nghĩ là do vỏ 1 phần, thêm vô 2 phuộc sau hơi thấp nên cự li với mặt đường ngắn và âm thanh sẽ vọng lên nghe rõ hơn....để em nghiên cứu lại rồi báo cho các bác biết
Sơn phần gầm hả anh
Cám ơn anh, em đợi đi off Bù Lạch xong, nhờ các bác khác kiểm tra rồi em sẽ quyết định có nên làm chống ồn hay kg? nhưng sơn kỹ thuật này ở dưới em kg có..chắc lại phải lên tp

Hạng B2
23/4/11
129
35
28

Dạ em định mai đi nè Bác, mà không biết Bac già có đi được không. Mai bác cho hay nếu lên kịp thì em alo Bác

dung_43 nói:
Phân đà chủ hứa là tuần này lên lấy xe cùng lão Sơn nhưng tới giờ chưa thấy.........hay là bị em cà phê gần Ga ra Bác Tấn bắt cóc rồi ta ?????

Hạng B2
23/4/11
129
35
28

Bác sơn gầm chống ồn bên cần thơ có nè bác châu. khỏi lên sài gòn mất công

Le Nguyen nói:
hung_tele nói:
Le Nguyen nói:
hung_tele nói:
Phủ sơn chống ồn và chống mục Liqui Moly, nghe ao hồ ở Nha Trang có người chuột bạch rồi. Mất 2,4 chai. Cách âm đạt 30%!
Le Nguyen nói:
Lúc mới đem về, 2 vỏ Michelin, nằm phía sau, em đổi ra đằng trước thì thấy đỡ hơn nhiều, nhưng vẫn còn ồn, mấy cái tepi cửa, còn nguyên 4 tấm nilông cách âm, mấy cái nút gài zin còn nguyên, êm lắm, chỉ có tiếng ồn mặt đường vọng lên thôi. Em nghĩ là do vỏ 1 phần, thêm vô 2 phuộc sau hơi thấp nên cự li với mặt đường ngắn và âm thanh sẽ vọng lên nghe rõ hơn....để em nghiên cứu lại rồi báo cho các bác biết
Sơn phần gầm hả anh
Cám ơn anh, em đợi đi off Bù Lạch xong, nhờ các bác khác kiểm tra rồi em sẽ quyết định có nên làm chống ồn hay kg? nhưng sơn kỹ thuật này ở dưới em kg có..chắc lại phải lên tp

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

ivannop nói:
Bác sơn gầm chống ồn bên cần thơ có nè bác châu. khỏi lên sài gòn mất công

Le Nguyen nói:
hung_tele nói:
Le Nguyen nói:
hung_tele nói:
Le Nguyen nói:
Sơn phần gầm hả anh
Cám ơn bác, như vậy thì tốt cho em quá...gần nhà sẽ bớt được thời gian và kinh phí..có gì em alo bác
To bác accordfan: em tìm Phân Đà Chủ Phâ Đà Miền Tây của em, bữa giờ kg thấy online nên em tung tin vậy mà... kakaka. bác Già tên Huân bác ợ

Last edited by a moderator:
Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

accordfan nói:
Le Nguyen nói:
TÌM GIÀ LẠC
Nguyễn Văn Huân, sinh năm 1917, cao 1m2, nặng 25 kg, bỏ hội đi từ ngày 02-09-2011. Khi đi mặc áo thun 3 lỗ, quần bikini, mang dép lào. Đặc điểm nhận dạng: miệng hay lẩm nhẩm: accord, accord, accord.
Ai gặp bác già ở đâu liên lạc về số 0933024066, gặp TDC, hội xin hậu tạ 1 xị đế và 2 chái ổi
Là ai vậy các Bác
bác Đà chủ MT đi lạc thật á ? chắc lại liên quan đến lão thích bôn ba rồi hôm nọ còn cụng ly chan chát ở sài gòn mà ...

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

pghaiau nói:
accordfan nói:
Le Nguyen nói:
TÌM GIÀ LẠC
Là ai vậy các Bác
bác Đà chủ MT đi lạc thật á ? chắc lại liên quan đến lão thích bôn ba rồi hôm nọ còn cụng ly chan chát ở sài gòn mà ...
Cái gì cũng đổ thừa cho thích bôn ba hết......bữa nhậu xong có rủ Bác già đi nhưng Bác ấy từ chối mà !!!

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

dung_43 nói:
pghaiau nói:
accordfan nói:
Le Nguyen nói:
TÌM GIÀ LẠC
Là ai vậy các Bác
Cái gì cũng đổ thừa cho thích bôn ba hết......bữa nhậu xong có rủ Bác già đi nhưng Bác ấy từ chối mà !!!
tại anh sao .............................. người ta mới đổ thừa , chứ như em có ai đổ thừa đâu hiiiii .........zọt

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

Ivanop(Sơn) mới đi bồi bổ V2 trên bác Tấn về.
Hải Accord, ở Sa đéc sang chơi , cà phê tám về ác cọp.
Dề tài muôn thuở của các con nghiện...hê...hê...:D:D:D