Hạng B2
23/4/11
129
35
28
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Quá đẹp đợi con xe em phục hồi nhân phẩm xong cho em ké vô 2 con này với
haiaccord nói:
song mã miền tây đây , có ngay có ngay

kct
Hạng C
21/3/07
645
1
16
53

pghaiau nói:
em có thấy gì đâu mà đẹp ?
Mới thay "mắt" nên khó tính nhỉ? hehe

kct
Hạng C
21/3/07
645
1
16
53

@ Bác Hải & Bác LeNguyen
lần sau hẹn sớn A E mình "sương sương" nhé....

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

toyota cresta nói:
Le Nguyen nói:
haiaccord nói:
Le Nguyen nói:
He he, Chưa lên Pháp sư, chưa có xác định cuối cùng, em vẫn còn hy vọng......nếu ABS của em kg hư, em sẽ ăn mừng ngay, hoành tráng luôn, rửa xe luôn....vài bữa nữa có kết quả
làm gấp gấp đi, để nôn nao trong lòng lắm.................

Song mã Miền tây kìa bác Hải ơi, hồi chiều đi cân lại 4 cái mâm hết 2 xị, chạy băng băng luôn<span style=""color: #ff0000;"">, đạp 120 vô lăng kg nhúc nhích quá đã.</span>...cũng may nhờ 5 xị anh tiếp tế kg có là ngủ bụi rồi. Hồi sáng vọt đi chỉ có 2 chai trong túi, thank anh, năm sau trả luôn
Đạp lên 120kmh...thả 02 tay.... không nhúc nhích=Ok tập 1....xong rồi nhấc 02 chân lên......thử cruicer cotrol còn làm việc không = OK tập 2.....tiếp theo thả chân xuống ....thủ sẵn....đánh lái 45độ .......đạp thẳng chân......cạch...cạch...cạch.......OK.
Thử ABS là phải vậy đó Châu.......chứ đừng thử A.....B....Tông..........ầm là thấy mịa luôn.
Cruise coltrol còn quá ok luôn, nhấn nút, bấm nút dưới, xong bấm nút trên, set nó chạy đúng 100, buông dò ra hưởng thụ, vô cao tốc là ngon lành cành đào...sướng quá hehehe, còn ABS để Pháp Sư xử, em tuổi con rồng cầm tinh con thỏ hehehe

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

Le Nguyen nói:
toyota cresta nói:
Le Nguyen nói:
haiaccord nói:
Le Nguyen nói:
He he, Chưa lên Pháp sư, chưa có xác định cuối cùng, em vẫn còn hy vọng......nếu ABS của em kg hư, em sẽ ăn mừng ngay, hoành tráng luôn, rửa xe luôn....vài bữa nữa có kết quả
làm gấp gấp đi, để nôn nao trong lòng lắm.................

Song mã Miền tây kìa bác Hải ơi, hồi chiều đi cân lại 4 cái mâm hết 2 xị, chạy băng băng luôn<span style=""color: #ff0000;"">, đạp 120 vô lăng kg nhúc nhích quá đã.</span>...cũng may nhờ 5 xị anh tiếp tế kg có là ngủ bụi rồi. Hồi sáng vọt đi chỉ có 2 chai trong túi, thank anh, năm sau trả luôn
Đạp lên 120kmh...thả 02 tay.... không nhúc nhích=Ok tập 1....xong rồi nhấc 02 chân lên......thử cruicer cotrol còn làm việc không = OK tập 2.....tiếp theo thả chân xuống ....thủ sẵn....đánh lái 45độ .......đạp thẳng chân......cạch...cạch...cạch.......OK.
Thử ABS là phải vậy đó Châu.......chứ đừng thử A.....B....Tông..........ầm là thấy mịa luôn.
Cruise coltrol còn quá ok luôn, nhấn nút, bấm nút dưới, xong bấm nút trên, set nó chạy đúng 100, buông dò ra hưởng thụ, vô cao tốc là ngon lành cành đào...sướng quá hehehe, còn ABS để Pháp Sư xử, em tuổi con rồng <span style=""color: #ff0000;"">cầm tinh con thỏ </span>hehehe

hô hô ... vậy mà dám đòi oánh nhau với lão thích bôn ba

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

kct nói:
@ Bác Hải & Bác LeNguyen
Trước giờ anh em Miền Tây chưa off riêng lần nào hết, giao cho PDC xắp xếp nhe......cụng cụng cụng. Hôm qua đi gấp quá, nên kg kịp nhậu, giờ nhắc lại thấy thèm...hihihi hẹn bác KCT nhe
To bác Chim: em dám uýnh lộn với bác Dũng vì thấy ổng ốm nhôm ốm nhách, và nghĩ rằng ổng thỏ hơn em hihihi

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Le Nguyen nói:
kct nói:
@ Bác Hải & Bác LeNguyen
Trước giờ anh em Miền Tây chưa off riêng lần nào hết, giao cho PDC xắp xếp nhe......cụng cụng cụng. Hôm qua đi gấp quá, nên kg kịp nhậu, giờ nhắc lại thấy thèm...hihihi hẹn bác KCT nhe
To bác Chim: em dám uýnh lộn với bác Dũng vì thấy ổng ốm nhôm ốm nhách, và nghĩ rằng ổng thỏ hơn em hihihi
Ốm vậy chớ mà yếu lắm đó.........hãy đợi đấy......kekeke

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Mấy Lão Miền Tây nghe nói oánh lộn chạy mất dép rồi.....hehehe

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

dung_43 nói:
Mấy Lão Miền Tây nghe nói oánh lộn chạy mất dép rồi.....hehehe
Đừng giỡn nhe, hai lúa vậy chứ dân tp phải nể mặt à...Biệt danh là cao bồi vườn, cây mã của anh đâu có bén và dài bằng cây phản của tụi em đâu.....chỉ 1 câu thôi, Cơi thì Cơi, Cới đâu thì Cới