Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Le Nguyen nói:
dung_43 nói:
Mấy Lão Miền Tây nghe nói oánh lộn chạy mất dép rồi.....hehehe
Đừng giỡn nhe, hai lúa vậy chứ dân tp phải nể mặt à...Biệt danh là cao bồi vườn, cây mã của anh đâu có bén và dài bằng cây phản của tụi em đâu.....chỉ 1 câu thôi, Cơi thì Cơi, Cới đâu thì Cới

Chà chà cái dụ cây mã của ai dài,ai ngắn thì chưa biết à nha, chưa thấy chưa tin,thấy mới tin.Bữa nào hẹn mấy bác, em làm trọng tài cho mấy bác so hàng, ai thua chịu tiền bia, ai thắng trả tiền mồi nha.OK?

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

tudam nói:
Le Nguyen nói:
dung_43 nói:
Đừng giỡn nhe, hai lúa vậy chứ dân tp phải nể mặt à...Biệt danh là cao bồi vườn, cây mã của anh đâu có bén và dài bằng cây phản của tụi em đâu.....chỉ 1 câu thôi, Cơi thì Cơi, Cới đâu thì Cới

Chà chà cái dụ cây mã của ai dài,ai ngắn thì chưa biết à nha, chưa thấy chưa tin,thấy mới tin.Bữa nào hẹn mấy bác, em làm trọng tài cho mấy bác so hàng, ai thua chịu tiền bia, ai thắng trả tiền mồi nha.OK?
em xin chân làm trợ lý trọng tài nha ai thua ai ai thắng gì cũng được
hết he he

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

pghaiau nói:
tudam nói:
Le Nguyen nói:
dung_43 nói:

hết he he
So hàng cũng được nhưng so lúc đang vui hay so lúc đang buồn. Nếu so lúc vui thì phải kiếm bưởi, hoặc cho xem hình thì mới vui nổi chứ...hihihi. Còn lúc buồn thì thằng nào cũng như thằng nấy so làm gì

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Song mã ...nhà em, nghe TDC nhắc vụ hội ông ngoại, em show hàng kiếm cặp vịt xiêm hehehe

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

Le Nguyen nói:
pghaiau nói:
tudam nói:
Le Nguyen nói:
dung_43 nói:

hết he he
So hàng cũng được nhưng so lúc đang vui hay so lúc đang buồn. Nếu so lúc vui thì phải kiếm bưởi, hoặc cho xem hình thì mới vui nổi chứ...hihihi. Còn lúc buồn thì thằng nào cũng như thằng nấy so làm gì

Theo em nghĩ, để khách quan và công bằng thì nên so ở cả hai trạng thái luôn, vì mỗi đối thủ có thể có thế mạnh ở mỗi trạng thái khác nhau. Như vậy sẽ có tình huống hòa nhau, lúc này ban trọng tài sẽ chịu tất, lúc so không quay phim, chụp hình chỉ có T tài. trợ lí TT. vậy lấy gì làm bằng chứng đây, chắc phải mời thêm nhiều kháng giả nữa.he..he. thôi chắc lạc đề rồi..s...top.. thôi.

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

@ Bac Dung 43: "CÓ ĐÔI KHI THÈM NHƯ THÚ ĐI HOANG " nghĩa của nó là sao bác, em không hiểu?.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

tudam nói:
@ Bac Dung 43: "CÓ ĐÔI KHI THÈM NHƯ THÚ ĐI HOANG " nghĩa của nó là sao bác, em không hiểu?.
Sao tự nhiên bác hỏi ngay anh Dũng, bộ anh Dũng hay đi hoang lắm hả.....ngỗ mượng ngỗ mượng....ngưỡng mộ ngưỡng mộ

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

Le Nguyen nói:
Song mã ...nhà em, nghe TDC nhắc vụ hội ông ngoại, em show hàng kiếm cặp vịt xiêm hehehe
Chúc mừng bác Nguyên có hai hoàng tử khôi ngô, tuấn tú, quá đã, chúc mừng...chúc mừng. Có người muốn kiếm hoàng tử thì ra công chúa và ngược lại, thôi thì con nào cũng là con. Ráng nuôi dạy cho nên người, sau này lấy vợ, lấy chồng,cháu nội, cháu ngoại đầy đủ thì vui rồi..Nói thế chứ em tự an ủi em thôi.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

tudam nói:
Le Nguyen nói:
Chúc mừng bác Nguyên có hai hoàng tử khôi ngô, tuấn tú, quá đã, chúc mừng...chúc mừng. Có người muốn kiếm hoàng tử thì ra công chúa và ngược lại, thôi thì con nào cũng là con. Ráng nuôi dạy cho nên người, sau này lấy vợ, lấy chồng,cháu nội, cháu ngoại đầy đủ thì vui rồi..Nói thế chứ em tự an ủi em thôi.
Em thèm nhìn hình xe của bác quá rồi, chủ nhật này bác nhờ HongDam chạy ra ngoài xịt vài tấm đi...cho chị em chiêm ngưỡng và anh em cu ngưỡng với