Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

tudam nói:
@ Bac Dung 43: "CÓ ĐÔI KHI THÈM NHƯ THÚ ĐI HOANG " nghĩa của nó là sao bác, em không hiểu?.
Theo lời bài hát Có Đôi Khi của Lã Văn Cường thì "Ôi có đôi khi thèm như gió đi hoang", mình lại thích như THÚ hơn ! Gió thì có lúc ngừng thổi, thú thì cứ mặc sức "Dạo chơi giữa núi đồi", tự do, tự tại lòng thanh thản không bon chen, ghanh ghét......vv
Tặng Bác:
http://mp3.zing.vn/bai-ha...ng-Nhung/IWZ98ZFO.html

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8

dung_43 nói:
tudam nói:
@ Bac Dung 43: "CÓ ĐÔI KHI THÈM NHƯ THÚ ĐI HOANG " nghĩa của nó là sao bác, em không hiểu?.
Theo lời bài hát Có Đôi Khi của Lã Văn Cường thì "Ôi có đôi khi thèm như gió đi hoang", mình lại thích như THÚ hơn ! Gió thì có lúc ngừng thổi, thú thì cứ mặc sức "Dạo chơi giữa núi đồi", tự do, tự tại lòng thanh thản không bon chen, ghanh ghét......vv
Tặng Bác:
http://mp3.zing.vn/bai-ha...ng-Nhung/IWZ98ZFO.html
Hic... nhưng mà thú thì cứ mặc sức "Dạo chơi giữa núi đồi" đến lúc nào đo thì rồi cũng vô quán thịt rừng thôi..!!!, cho mấy lão Accord men...

==> hê hê cục hứng chưa..!?:D

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

pghaiau nói:
Sao mà cha nó xấu trai sinh ra hai thằng con đẹp trai dễ tthương dzạy ta ?
Nó giống hàng xóm đó mừ....

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

Le Nguyen nói:
tudam nói:
Le Nguyen nói:
Song mã ...nhà em, nghe TDC nhắc vụ hội ông ngoại, em show hàng kiếm cặp vịt xiêm hehehe
Chúc mừng bác Nguyên có hai hoàng tử khôi ngô, tuấn tú, quá đã, chúc mừng...chúc mừng. Có người muốn kiếm hoàng tử thì ra công chúa và ngược lại, thôi thì con nào cũng là con. Ráng nuôi dạy cho nên người, sau này lấy vợ, lấy chồng,cháu nội, cháu ngoại đầy đủ thì vui rồi..Nói thế chứ em tự an ủi em thôi.
Em thèm nhìn hình xe của bác quá rồi, chủ nhật này bác nhờ HongDam chạy ra ngoài xịt vài tấm đi...cho chị em chiêm ngưỡng và anh em cu ngưỡng với
Cứ từ từ bác à, theo em nghĩ đã là vợ thì phải được luật pháp công nhận, phải có hôn thú hay giấy đăng ký kết hôn, V2 cũng vậy, V2 có quá đẹp đi mà cavet chưa đứng tên mình,thì cũng lo, giá trị cũng lớn mà,và có đầu tư thêm gì cho em nó cũng yên tâm.Thôi thì để khi nào em nó chính thức là V2 của em đã nhé Tks.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

thôi đi mấy bác.......hết khè xe.....bây giờ chuyển qua khè con hàng xóm.........ha..ha.

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

dung_43 nói:
tudam nói:
Tặng Bác:

Ôi bác làm em nhớ tới thời sinh viên và thời em còn độc thân quá..hu..hu..tự do,tự tại..học ra lúc 5g chiều có
thằng bạn rủ về nhà nó ở Đà Lạt có đám giổ thế là kéo nhau lấy xe honda phi luôn, thức nguyên đêm chơi ở ĐL, chiều hôm sau 3g lại quay về SG.Còn bây giờ thì.....hu..hu..ước gì..ước gì...

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Mấy Bác khè con hả bộ em hỏng biết khè sao ?
Các Bác hội ông ngoại có ai muốn làm xui không ?
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

Còn đây là công chúa vàng ngọc của Dũng bôn ba nè !
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

pghaiau nói:
<span style=""color: #ff0000;"">bé gái a Dũng giống hai Âu </span>nhà en quá
thế này có mà chít......chít mịa rồi.....xem lại gấp

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

pghaiau nói:
bé gái a Dũng giống hai Âu nhà en quá
Bịt cái mồm lại ngay ! nói mà không lựa lời để cho kẻ xấu si gnhĩ bậy bạ....