Hạng C
5/10/10
943
7
18
HCM
www.lamhoang.vn
Re:Thu chi thóc lúa accord men

dung_gialai nói:
lamhuyphong nói:
v2 em thấy xuống cũng nhanh, để test lại
Bác Phong lâu lâu chơi 1 câu mà em chả biết đâu mà nần, vợ 2 bác xuống đâu mà nhanh em cũng cười nẫu ruột đây.
Vậy em cũng nói theo bác luôn: vợ 2 em nó tuột cũng nhanh lắm lắm he he...
Bác vào đúng thớt thóc lúa luôn nên xuống cũng nhanh mà tuột cũng nhanh.
kaka...mà em cũng xuống nhanh giống v2, nhưng lên lại cũng nhanh bác D à

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

HOCTIN80 nói:
Bác TOY thông cảm cho e nhé em bận tí việc mai mốt e chuyển đóng quỹ cho bác nhé đừng có tính lời đó nhe hihihiih
không có gì đâu..... thứ 7 này OFF .....đá banh bãi biển VT nha bác.......

Hạng D
23/11/09
1.608
6
38
39

toyota cresta nói:
HOCTIN80 nói:
Bác TOY thông cảm cho e nhé em bận tí việc mai mốt e chuyển đóng quỹ cho bác nhé đừng có tính lời đó nhe hihihiih
không có gì đâu..... thứ 7 này OFF .....đá banh bãi biển VT nha bác.......
sáng T7 e ghé rước bác hoctin đi luôn mà. Đi xem hoa hậu nên ai cũng náo nức :D:D:D:D:D

Hạng B1
4/1/11
52
0
6
48
Tp.HCM

Em xin có ý kiến thế lầy: hội ta ngày càng một đông và gắn bó hơn, vì vậy nên chăng dán logo trên V2 ở vị trí dễ nhìn (như trên góc kính lái bên tài và kính sau góc phải) để mỗi khi ra đường còn biết à ra đây là anh em hội nghiện chúng ta. Chứ bi chừ ra đường từ Nam chí Bắc, hễ thấy accord là em nhìn với theo mà chả biết có phải người quen ko. Rủi có sự cố gì dọc đường nhìn ra ae trong hội, dừng lại hỗ trợ nhau còn hơn là bỏ sót, quăng cục lơ! Hay chí ít cũng là cái vẫy tay chào hoặc mời nhau ly cafe!
Mấy bác vote cho ý em tí nào!

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Em nghĩ cũng đúng, phìa trước xe nên có logo để nhận anh em. Hôm rồi trời mưa thấy một em Acc nằm đường ở cổng 11 quốc lộ 51 em nhìn có lẽ xe bị quá nhiệt, trời mưa mà mở nắp capo nhưng ko biết có quen không mà dám hỏi để giúp đở.
TunChip nói:
Em xin có ý kiến thế lầy: hội ta ngày càng một đông và gắn bó hơn, vì vậy nên chăng dán logo trên V2 ở vị trí dễ nhìn (như trên góc kính lái bên tài và kính sau góc phải) để mỗi khi ra đường còn biết à ra đây là anh em hội nghiện chúng ta. Chứ bi chừ ra đường từ Nam chí Bắc, hễ thấy accord là em nhìn với theo mà chả biết có phải người quen ko. Rủi có sự cố gì dọc đường nhìn ra ae trong hội, dừng lại hỗ trợ nhau còn hơn là bỏ sót, quăng cục lơ! Hay chí ít cũng là cái vẫy tay chào hoặc mời nhau ly cafe!

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

TunChip nói:
Dán logo lên kính lái là sai quy định các bác à......nếu dán phía trước .....thì chỉ có :
1 là dán lên 1 góc của nắp capô
2. dán lên kính hậu ...phía bên tài.
Vậy không biết có được không.....

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

đã đóng lúa cho bác TOY, gồm những khoản sau:
  • 1 xị đã hứa góp sau khi nhận được vài món từ bác hoctin80 và nguyen acc
  • 3 xị từ thời bác cà hụ xuống Bình Dương lần 2
  • 3 xị em đóng quỹ 2 quý
  • 3 xị đóng cho quỹ 2 quý cho bác TunChip
  • 3 xị đóng cho manchestervn
  • 1 xị bữa còn dư đi đá banh trên Bình Dương

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

Nguyen_Acc nói:
Em nghĩ cũng đúng, phìa trước xe nên có logo để nhận anh em. Hôm rồi trời mưa thấy một em Acc nằm đường ở cổng 11 quốc lộ 51 em nhìn có lẽ xe bị quá nhiệt, trời mưa mà mở nắp capo nhưng ko biết có quen không mà dám hỏi để giúp đở.
TunChip nói:
bác ơi em thấy sao này giúp được cứ giúp, mình còn dụ người khác vào hội nữa mà

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

Kha kha...hôm qua em cũng thủ tục của 1 con nghiện trong hội nghiện rồi nghe bác Thủ quỹ.