Hạng D
20/9/09
1.388
7
38
49
Phố Biển
Re:Thu chi thóc lúa accord men

kyanh911 nói:
accordfan nói:
Em xin gia hạn nộp thóc vào quỹ đến quý IV/2011 nhé, em đang gôm lúa để hoàn thiện "bồ câu" nhà em, Thủ quỹ ghi nhận cho em nhé
bác viết đơn gia nhập vào thớt phát triển hội giùm em nhé. Để em update thông tin...thanks bác
Bác thông cảm đợi em makup xong bà 2 ac cộp rồi em chụp ảnh theo quy định và đăng tin nhé.

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Nguyen_Acc nói:
Em nghĩ cũng đúng, phìa trước xe nên có logo để nhận anh em. Hôm rồi trời mưa thấy một em Acc nằm đường ở cổng 11 quốc lộ 51 em nhìn có lẽ xe bị quá nhiệt, trời mưa mà mở nắp capo nhưng ko biết có quen không mà dám hỏi để giúp đở.
thấy acc là nhào vô đi bác, đâu cần phải là anh em trong hội chứ...truớc lạ sau quen. Biết đâu bác giới thiệu thêm 1 con nghiện vào hội thì sao

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Hôm bửa mà đi Acc thì đã quay lại giúp rồi nhưng đi bằng xe môtô , lở họ tưởng ăn cứớp, ăn trộm thì chết..hehehe. Thôi em xin rút kinh nghiệm
kyanh911 nói:
Nguyen_Acc nói:
Em nghĩ cũng đúng, phìa trước xe nên có logo để nhận anh em. Hôm rồi trời mưa thấy một em Acc nằm đường ở cổng 11 quốc lộ 51 em nhìn có lẽ xe bị quá nhiệt, trời mưa mà mở nắp capo nhưng ko biết có quen không mà dám hỏi để giúp đở.
thấy acc là nhào vô đi bác, đâu cần phải là anh em trong hội chứ...truớc lạ sau quen. Biết đâu bác giới thiệu thêm 1 con nghiện vào hội thì sao

Hạng C
5/10/10
943
7
18
HCM
www.lamhoang.vn

Nguyen_Acc nói:
Hôm bửa mà đi Acc thì đã quay lại giúp rồi nhưng đi bằng xe môtô , lở họ tưởng ăn cứớp, ăn trộm thì chết..hehehe. Thôi em xin rút kinh nghiệm
kyanh911 nói:
Nguyen_Acc nói:
Xe bị pan mà có người giúp là mừng lắm đó bác, biết đâu alo cho mấy con nghiện lại sữa được

PT
Hạng B2
13/11/07
184
3
18

toyota cresta nói:
PT nói:
toyota cresta nói:
Vừa có thêm bác PT: ACC 92 LX
Bác toyota cresta cho em hỏi thu chi thóc lúa là bao nhiêu kg hay tạ thóc vậy Bác? Em Cảm ơn Bác!
bác xem trang đầu của thead đó bác.
Em vừa đong thóc lúa cho Bác sáng nay (08/09), quý IV/2011 nhe Bác, Bác cho em tháng 9/11 thử việc! :D Cảm ơn Bác!

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

PT nói:
toyota cresta nói:
PT nói:
toyota cresta nói:
Vừa có thêm bác PT: ACC 92 LX
Bác toyota cresta cho em hỏi thu chi thóc lúa là bao nhiêu kg hay tạ thóc vậy Bác? Em Cảm ơn Bác!
bác xem trang đầu của thead đó bác.
Em vừa đong thóc lúa cho Bác sáng nay (08/09), quý IV/2011 nhe Bác, Bác cho em tháng 9/11 thử việc! :D Cảm ơn Bác!
Đã nhận rồi bác 150k. Vui là chính bác à. Thanks

kct
Hạng C
21/3/07
645
1
16
53

Nguyen_Acc nói:
kyanh911 nói:
Nguyen_Acc nói:
bác Nguyên nói đúng nẻ, nhiều khi ý mình tốt mà bà kon cảnh giác cao nên mình củng nãn. Nhiều khi thấy hot girls hư xe mà mình vờ luôn, uổng ghê

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Mở thớt này lên mới thấy có lỗi với thằng bạn mình vì chưa trả thóc vay mượn, thông cảm nghe Lão TOY, bán lúa nhậu hết rồi, từ từ vài bữa gặt lúa xong cống nạp cho Bác !!!

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Các bác đừng lo nữa......Đã có logo rồi. Phía sau...góc trên của kính lưng là logo của hội .....phía sau kính hậu phía bên tài sẽ là Nick name.........các bác tha hồ nhận bà con nhé.
Tuần sau em dán xe em làm mẫu.......sau đó gửi cho các bác.