Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Re:Thu chi thóc lúa accord men

già mê bốn bánh nói:
huy812000 nói:
Kha kha...hôm qua em cũng thủ tục của 1 con nghiện trong hội nghiện rồi nghe bác Thủ quỹ.
Hỏng hiểu ?
Lâu quá khg gặp. khỏe chứ Huy ?
Dạ, em khỏe! Còn thủ tục của con nghiện với Thủ quỷ thì chỉ có thu và chi thôi, đâu có gì khác nè!hehe

PT
Hạng B2
13/11/07
184
3
18

toyota cresta nói:
Vừa có thêm bác PT: ACC 92 LX
Bác toyota cresta cho em hỏi thu chi thóc lúa là bao nhiêu kg hay tạ thóc vậy Bác? Em Cảm ơn Bác!

PT
Hạng B2
13/11/07
184
3
18

Vậy em đóng góp từ qúy III/2011 hả Bác toyota cresta???

Hạng D
20/9/09
1.388
7
38
49
Phố Biển

Em xin gia hạn nộp thóc vào quỹ đến quý IV/2011 nhé, em đang gôm lúa để hoàn thiện "bồ câu" nhà em, Thủ quỹ ghi nhận cho em nhé

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

accordfan nói:
Em xin gia hạn nộp thóc vào quỹ đến quý IV/2011 nhé, em đang gôm lúa để hoàn thiện "bồ câu" nhà em, Thủ quỹ ghi nhận cho em nhé
bác viết đơn gia nhập vào thớt phát triển hội giùm em nhé. Để em update thông tin...thanks bác

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com

haiaccord nói:
Nguyen_Acc nói:
Em nghĩ cũng đúng, phìa trước xe nên có logo để nhận anh em. Hôm rồi trời mưa thấy một em Acc nằm đường ở cổng 11 quốc lộ 51 em nhìn có lẽ xe bị quá nhiệt, trời mưa mà mở nắp capo nhưng ko biết có quen không mà dám hỏi để giúp đở.
TunChip nói:
Em xin có ý kiến thế lầy: hội ta ngày càng một đông và gắn bó hơn, vì vậy nên chăng dán logo trên V2 ở vị trí dễ nhìn (như trên góc kính lái bên tài và kính sau góc phải) để mỗi khi ra đường còn biết à ra đây là anh em hội nghiện chúng ta. Chứ bi chừ ra đường từ Nam chí Bắc, hễ thấy accord là em nhìn với theo mà chả biết có phải người quen ko. Rủi có sự cố gì dọc đường nhìn ra ae trong hội, dừng lại hỗ trợ nhau còn hơn là bỏ sót, quăng cục lơ! Hay chí ít cũng là cái vẫy tay chào hoặc mời nhau ly cafe!
Mấy bác vote cho ý em tí nào!
bác ơi em thấy sao này giúp được cứ giúp, mình còn dụ người khác vào hội nữa mà
Các bác nói đúng, theo em cứ ra đường thấy anh em bị hư xe anh em mình nên giúp đỡ một tay, ít ra thì cũng chia buồn được với bác chủ.Như vậy giúp cho mọi người ngày càng gắn bó với nhau hơn.Có cho rồi sẽ có nhận, có gì không phải mong các bác bỏ qua cho em với nha