Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
Camry88xamlongchuot nói:
Mặt galang sơn đen nhìn ngầu hơn mạ
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi

Hẻm chơi zin Bác ui , đã mực rồi sơn đen nhìn xe nó tối thui hè , TNinh thẳng tiến lấy cái mạ về gắn cho nó sáng . 1-2-3 lên đường!

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
Cam87xaxi nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Mặt galang sơn đen nhìn ngầu hơn mạ

Hẻm chơi zin Bác ui , đã mực rồi sơn đen nhìn xe nó tối thui hè , TNinh thẳng tiến lấy cái mạ về gắn cho nó sáng . 1-2-3 lên đường!
Thôi, em lên 91, màu galang cùng màu với thân xe lun.

7/6/08
456
13
18
50
Cam87xaxi nói:
nguyengiao nói:
@ Bác Liêm: vô lăng con Na vầy nè

image của NguyenGiao, trên Flickr

@CT: gọn nhẹ thì Oke. mà em mới đi lần đầu nên cũng chưa biết qua mua rồi mang về có truc trặc khâu HQ hem?
Khi nào đi vậy Bác ?Na này thì nên chơi vôlang 92-01 đều đc , nhưng nút bấm kèn ( có luôn túi khí) thì nên xài của 97-01 ( 92-01 tất cả xào qua nấu lại vừa hết) vì nó k có chữ Camry trên nút bấm => nhìn cho nó đỡ bon chen . Kakakaka!
Bác giao đi cam à, ko biết ké Bác cái gì bây giờ, bác để ý cái cụm nút kiển cánh cửa xe Na, các cụm gió ở giữa giúp em với. Thank bác

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113
bác Giao lấy volan ma không có nút kèn lấy gì bấm ta
vì Liêm xài lại cái nu bấm kèn củ mà hiiiiiiiiiiiiiiii
ông Cò hnay cn mà làm ji dử vậy rủ cafe mà cũng không rãnh

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
Bác Giao tính đi qua đó bằng phương tiện nào . E đi cũng nhiều lần rồi , đem về cũng đơn giản mà , hôm trước E đem về cũng khá nhiều , nặng nhất là cái hso AT 01.

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Bốn cái đèn thắng xe nè, xi nhan thêm 2 cục nữa cho nó sáng, 2 giắc kia dành đấu đèn ze, tháo ráp cho dễ

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Cam87xaxi nói:
Bác Giao tính đi qua đó bằng phương tiện nào . E đi cũng nhiều lần rồi , đem về cũng đơn giản mà , hôm trước E đem về cũng khá nhiều , nặng nhất là cái hso AT 01.
Sorry nãy giờ em mới đua một giấc ngon kaka!!!
Bác Phuongha nói đung, em cũng chưa biết cái nút bấm kèn loại không có túi khí gắn vào volant này rồi nối dây ntn đây? qua Cam tìm về rồi chớt quớt luôn !!!
@ Bác Liêm: em đi 3 ngày 2 đêm dự kiến T3 tuần này đi tới T5 bằng xe 50 chổ ah! Qua đó đi mua đồ nói tiếng Việt éo biết nta hiểu không nữa!!!
@ Thích đủ thứ: em sẽ tìm , xe em cũng bị gãy y chang xe bác nhưng mấy miếng nhựa em lượm đầy đủ và dán keo tạm hơn xe bác chút xíu ! :)

7/6/08
456
13
18
50
nguyengiao nói:
Cam87xaxi nói:
Sorry nãy giờ em mới đua một giấc ngon kaka!!!
Bác Phuongha nói đung, em cũng chưa biết cái nút bấm kèn loại không có túi khí gắn vào volant này rồi nối dây ntn đây? qua Cam tìm về rồi chớt quớt luôn !!!
@ Bác Liêm: em đi 3 ngày 2 đêm dự kiến T3 tuần này đi tới T5 bằng xe 50 chổ ah! Qua đó đi mua đồ nói tiếng Việt éo biết nta hiểu không nữa!!!
@ Thích đủ thứ: em sẽ tìm , xe em cũng bị gãy y chang xe bác nhưng mấy miếng nhựa em lượm đầy đủ và dán keo tạm hơn xe bác chút xíu ! :)

Bác tinh mắt thật, cool. Chả hiểu sao em thấy Na nào cũng gãy chổ đó cả, có lẽx do lỗi thiết kế. Hy vọng Bác luwowmh được 02 bộ ngon lành cành đào, he he

7/6/08
456
13
18
50
phuongha nói:
bác Giao lấy volan ma không có nút kèn lấy gì bấm ta 
 vì Liêm xài lại cái nu bấm kèn củ mà hiiiiiiiiiiiiiiii
ông Cò hnay cn mà làm ji dử vậy rủ cafe mà cũng không rãnh
Bác giao lấy 01 cái vô lăng full, có bóng luôn để khè cho đẹp thui, kèn thì đơn giản lắm, bấm lại đầu dây và cắm vào giắc là xong hà