Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Cam87xaxi nói:
nguyengiao nói:
Cam87xaxi nói:
Bác Giao tính đi qua đó bằng phương tiện nào . E đi cũng nhiều lần rồi , đem về cũng đơn giản mà , hôm trước E đem về cũng khá nhiều , nặng nhất là cái hso AT 01.
Sorry nãy giờ em mới đua một giấc ngon kaka!!!
Bác Phuongha nói đung, em cũng chưa biết cái nút bấm kèn loại không có túi khí gắn vào volant này rồi nối dây ntn đây? qua Cam tìm về rồi chớt quớt luôn !!!
@ Bác Liêm: em đi 3 ngày 2 đêm dự kiến T3 tuần này đi tới T5 bằng xe 50 chổ ah! Qua đó đi mua đồ nói tiếng Việt éo biết nta hiểu không nữa!!!
@ Thích đủ thứ: em sẽ tìm , xe em cũng bị gãy y chang xe bác nhưng mấy miếng nhựa em lượm đầy đủ và dán keo tạm hơn xe bác chút xíu ! :)
Tiếng Việt chỉ mua xe đạp , xe máy thoai , đồ xe hơi thì ứ biết . Đi xe 50c thì đem về cũng đc nhưng hơi mắc . Mấy lần E đi xe tự lái , gửi ở cửa khẩu xong đi taxi qua Cam , taxi quen điện trước họ chờ ( mẹc S500) , tài xế rành tiếng Việt và nhiều chỗ ăn chơi , mua đồ xe luôn , đặt khách sạn cho E luôn ( 30US đêm) , dắt đi bar xong nói với mấy đứa E "guộc" luôn (40US overninght).Chở đi 2 ngày luôn đi chơi đêm hết 160US ( bao ks cho txe , ăn nhẹo lun).mua đồ xong cho hết vào cốp , về gần đến cửa khẩu alo " đồng bọn" chạy qua ôm hết mớ bòng bong sang bên kia => nhập cảnh VN lấy con 92 (hết 80k gửi xe cho 2 ngày 1 đêm) , chạy đc 2km dừng lại lấy mớ bòng bong đó cho vào cốp phi về tới Xì Gòn luôn , hết 400k để di chuyển mớ đó từ Cốp S500 sang cốp 92 đời Cô hạnh!
ngưỡng mộ bác Xá Xi quá!

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
Cam87xaxi nói:
nguyengiao nói:
Cam87xaxi nói:
Bác Giao tính đi qua đó bằng phương tiện nào . E đi cũng nhiều lần rồi , đem về cũng đơn giản mà , hôm trước E đem về cũng khá nhiều , nặng nhất là cái hso AT 01.
Sorry nãy giờ em mới đua một giấc ngon kaka!!!
Bác Phuongha nói đung, em cũng chưa biết cái nút bấm kèn loại không có túi khí gắn vào volant này rồi nối dây ntn đây? qua Cam tìm về rồi chớt quớt luôn !!!
@ Bác Liêm: em đi 3 ngày 2 đêm dự kiến T3 tuần này đi tới T5 bằng xe 50 chổ ah! Qua đó đi mua đồ nói tiếng Việt éo biết nta hiểu không nữa!!!
@ Thích đủ thứ: em sẽ tìm , xe em cũng bị gãy y chang xe bác nhưng mấy miếng nhựa em lượm đầy đủ và dán keo tạm hơn xe bác chút xíu ! :)
Tiếng Việt chỉ mua xe đạp , xe máy thoai , đồ xe hơi thì ứ biết . Đi xe 50c thì đem về cũng đc nhưng hơi mắc . Mấy lần E đi xe tự lái , gửi ở cửa khẩu xong đi taxi qua Cam , taxi quen điện trước họ chờ ( mẹc S500) , tài xế rành tiếng Việt và nhiều chỗ ăn chơi , mua đồ xe luôn , đặt khách sạn cho E luôn ( 30US đêm) , dắt đi bar xong nói với mấy đứa E "guộc" luôn (40US overninght).Chở đi 2 ngày luôn đi chơi đêm hết 160US ( bao ks cho txe , ăn nhẹo lun).mua đồ xong cho hết vào cốp , về gần đến cửa khẩu alo " đồng bọn" chạy qua ôm hết mớ bòng bong sang bên kia => nhập cảnh VN lấy con 92 (hết 80k gửi xe cho 2 ngày 1 đêm) , chạy đc 2km dừng lại lấy mớ bòng bong đó cho vào cốp phi về tới Xì Gòn luôn , hết 400k để di chuyển mớ đó từ Cốp S500 sang cốp 92 đời Cô hạnh!
Chóng mặt wa.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Ngày mai em sẽ có mặt ở phnompenh bác có ở phnompenh thì a lô em chơi +855888950951

Hạng F
15/5/13
19.106
101.542
113
Cam87xaxi nói:
Tối hôm chở F1 chơi , lúc về Xe nó chạy cà giựt như ngựa đi nước kiệu , về gửi xe sáng xử , sáng lấy xe qua Bác Tấn thay cái Vôlang mới ship , ôi thôi E nó chạy có 1 số thôi , đồng hồ odo thì k lên tí nào , sẵn tiện mở ra thì nó thế lày , speed sensor bị mòn bứt hết 5 răng nên nó k quay
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi
Và đây là cái mới , và E đã tìm ra đc thủ phạm làm cho cái odo bị nặng ràu
Cái này nó nằm ở đâu trong xe hé bác Liêm???

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113
E kẹt ko đi được chán thiệt, mai mốt phải xin đi một chuyến

Hạng F
15/5/13
19.106
101.542
113
camry8791 nói:
hôm nay làm xong cặp mông đem gửi lại Gara để thợ đồng bơm Silicon chống vào nước, vào thăm em CAMAY:

Quả tim đã vào lòng, còn chơi quả Thận Bosch nưa

còn một vài thứ gì đó chưa gắn em ko biết luôn
Nhìn 1 nùi thấy khủng khíp quá

Hạng F
15/5/13
19.106
101.542
113
Camry88xamlongchuot nói:
camry8791 nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Ngứa nghề, ngồi vô em lấy nhám nhuyễn bào láng những chỗ còn xù xì khuất bên trong cạnh kiếng, mặc dù khi lắp vào cửa sẽ không thấy nhưng vẫn phải cho nó xinh đẹp tí...

tai con này cụp ko được, em chạy ngán lắm!
Hông chừng vài bữa muốn đổi kính vuốt đó bác hehe. 90 mà kính gập nhìn không xứng đâu
Pải àh, lên đời muốn hết gòi, kg lẽ còn cặp kính lên kg nổi??? Kính gập nếu kg sài thì tặng con cam già này cũng được