Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
cảm ơn các bác đủ 600 rồi em thăng đây, lấy sức chiến V1 lúc đó F1 nó ngủ say hết rồi
:-D , :-O

Tập Lái
30/3/10
45
0
6
Re: CAMRY CLUB- Thế hệ 87-91- phần 2

Chào các bác !
cho em tham gia với các bác nhé
Nick :hoangdalat
Phone : 0949450089
Loại xe : Camry 90
Hiện tại xe em còn thiếu 3 món gồm: 1 cây vòng cung bánh sau,1 chắn bùn máy,1 chắn bùn bánh xe bên phụ, bác nào biết chỗ bán giới thiệu em với, em chân thành cám ơn. Em se up hình sau ạ.

Hạng D
15/3/08
2.895
12.382
113
Re: CAMRY CLUB- Thế hệ 87-91- phần 2

Đặc thù của os là trả lời kèm trích dẫn cũ làm số trang tăng quá nhanh, người trả lời bài ở trên thì cũng cứ trích dẫn tùm lum bài mấy trang trước, qua thớt honda xem thấy rối luôn.

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
datpq nói:
Đặc thù của os là trả lời kèm trích dẫn cũ làm số trang tăng quá nhanh, người trả lời bài ở trên thì cũng cứ trích dẫn tùm lum bài mấy trang trước, qua thớt honda xem thấy rối luôn.
Số trang tăng nhanh là do số bài nhiều thôi bác datpq ơi, chứ ko fải do trích dẫn nhiều nhé
Trích dẫn nhiều thì cũng cần thiết nếu trích dẫn đó xác thực nội dung và làm cho người đọc hiểu rõ hơn những gí người viết muốn đề cập
Như bác Khôi khi trước đã nói, mỗi trang chỉ gói gọn 10 bài, dúco trích dẫn hay ko trích dẫn thì vẫn là 10 bài mới qua trang khác.
Đôi khi thớt chúng ta tăng số trang nhanh cũng là 1 điều đáng mừng vì tinh thần tham gia của các bác viết bài rất nhiệt tình và cũng góp phần làm diễn đàn sôi nổi hơn. Nếu thớt mà cứ chìm sâu và ít người post thì sẽ rất buồn. Do đó, chúng ta nên hoan nghênh tinh thần tham gia nhiệt tình của các bác.
Nếu có bác nào chỉ đọc mà ít post thì cũng ko nên phiền lòng vì những bác đã ko ngại bỏ công sức và thời gian để góp phần cho thớt thêm sôi động.