Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
Re: CAMRY CLUB- Thế hệ 87-91- phần 2

abumap nói:
Cam87xaxi nói:
abumap nói:
Cam87xaxi nói:
abumap nói:
Chiều e mới lên, chắc mai mới đi chuyễn tiền được, a Liên còn cái volang thì sao a,
Cái vô lang E còn 2 cái nè , thik cái nào lấy cái đó !
Quan trọng là cái nắp kèn đó a, chứ cái volang e tính bọc da luôn
Cái nắp nó bán tới 70US ( vì có cái túi hơi ). Đem cái nắp ra dán lại y chang , bọc da vô lang hết 8 xị ( đắt quá) , nhưng đi nhiều khoảng 1 năm là nó sờn ( E bị và tháo ra rồi ), để zin càng xài càng bóng !
Vậy tính sao a Liêm, dán nắp ở đâu vậy
Hôm nào gặp rồi xem xe E nè , nhìn k biết đâu , vẫn gân chữ Camry đầy đủ , mở nắp kèn ra mới biết đc !

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113

Cam87xaxi nói:
abumap nói:
Cam87xaxi nói:
abumap nói:
Cam87xaxi nói:
abumap nói:
Chiều e mới lên, chắc mai mới đi chuyễn tiền được, a Liên còn cái volang thì sao a,
Cái vô lang E còn 2 cái nè , thik cái nào lấy cái đó !
Quan trọng là cái nắp kèn đó a, chứ cái volang e tính bọc da luôn
Cái nắp nó bán tới 70US ( vì có cái túi hơi ). Đem cái nắp ra dán lại y chang , bọc da vô lang hết 8 xị ( đắt quá) , nhưng đi nhiều khoảng 1 năm là nó sờn ( E bị và tháo ra rồi ), để zin càng xài càng bóng !
Vậy tính sao a Liêm, dán nắp ở đâu vậy
Hôm nào gặp rồi xem xe E nè , nhìn k biết đâu , vẫn gân chữ Camry đầy đủ , mở nắp kèn ra mới biết đc !
Ok, vậy trăm sự nhờ a Liêm nhé

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap

camry8791 nói:
Xedaumalai nói:
Cam87xaxi nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Xedaumalai nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Em vừa về LA, mắc cười wa. SG kẹt xe, em thấy kẹt lâu quá nên tắt máy đợi mà quên...,tắt đén,tơi chừng khi hết kẹt đề 1 phát nó rẹt rẹt..., pà mẹ, ngòai sau đuôi quá trời xe bóp kèn, bối rối quá bấm đèn ưu tiên xong nhảy xuống xe,đẩy vô lề.
Cũng may gặp ông bán cái gì đó nhờ ổng đẩy rồi gài số, hết 50k
Trời mưa mới ác chứ...
Lấy cái bình cũ đổi lấy cái GS nước 65ah cho rồi. Bù thêm có 1trieu ah. Cho phép nghe nhạc suốt cả buổi chiều luôn. Xe hơi xấu đẹp gì thì hổng biết, nhưng bắt đẩy là thấy hổng dzui rồi.
Ngày mai là sẽ có bình mới chính hiệu GS. Hứa danh dự luôn...
Hôm trước E với Bác Khôi bẩu rầu hổng chịu , mai mần cái bình dưới quê nè , trục trặc dzìa quê đổi nè , lộn cọc nữa nè !
Oh! Biết trước sự việc luôn. . .hay quá ta
CT cũng có hỏi cái bình Rocket 70mhA, xong rùi im luôn! Cái này do tính ko đến nơi, làm ko đến chốn ah! Trung bình 1 cái bình thường xài 2-3 năm, ngoài thời gian này hay hắt hơi sổ mũi lắm
bác mua bình xong nhớ lấy viết xoá ghi ngày zô, ah Ghi thêm Biển số xe nữa nha, đề phòng vô Gara bình nó đi lạc đó,
Em chơi GS nước bác ơi, làm gì có chiện chơi sang Rocket. Hehe

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113

Bác Sĩ : lâu nay Bác đi tu nghiệp nâng cao ....khám chữa bệnh ? Ít thấy thế ?

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113

Camry88xamlongchuot nói:
camry8791 nói:
Xedaumalai nói:
Cam87xaxi nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Xedaumalai nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Em vừa về LA, mắc cười wa. SG kẹt xe, em thấy kẹt lâu quá nên tắt máy đợi mà quên...,tắt đén,tơi chừng khi hết kẹt đề 1 phát nó rẹt rẹt..., pà mẹ, ngòai sau đuôi quá trời xe bóp kèn, bối rối quá bấm đèn ưu tiên xong nhảy xuống xe,đẩy vô lề.
Cũng may gặp ông bán cái gì đó nhờ ổng đẩy rồi gài số, hết 50k
Trời mưa mới ác chứ...
Lấy cái bình cũ đổi lấy cái GS nước 65ah cho rồi. Bù thêm có 1trieu ah. Cho phép nghe nhạc suốt cả buổi chiều luôn. Xe hơi xấu đẹp gì thì hổng biết, nhưng bắt đẩy là thấy hổng dzui rồi.
Ngày mai là sẽ có bình mới chính hiệu GS. Hứa danh dự luôn...
Hôm trước E với Bác Khôi bẩu rầu hổng chịu , mai mần cái bình dưới quê nè , trục trặc dzìa quê đổi nè , lộn cọc nữa nè !
Oh! Biết trước sự việc luôn. . .hay quá ta
CT cũng có hỏi cái bình Rocket 70mhA, xong rùi im luôn! Cái này do tính ko đến nơi, làm ko đến chốn ah! Trung bình 1 cái bình thường xài 2-3 năm, ngoài thời gian này hay hắt hơi sổ mũi lắm
bác mua bình xong nhớ lấy viết xoá ghi ngày zô, ah Ghi thêm Biển số xe nữa nha, đề phòng vô Gara bình nó đi lạc đó,
Em chơi GS nước bác ơi, làm gì có chiện chơi sang Rocket. Hehe
Ngay Phan Văn Trị có 1 nhà phân phối các loại bình rất lớn , E thấy rất nhiều đại lý bình ở tỉnh đều dán tem bảo hành của đ.ly này.

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap

Giờ em triển khai tiếp tiết mục khác:
Hôm qua hết bình, xuống xe nhờ ông kia đẩy, mà kẹt xe, đường 1 lane thì lấy đâu ra khỏang trống để đẩy... Thế là em đứng cạnh cửa trước xe, ông kia đứng sau đuôi xe...,ngắm mưa chờ khỏang trống để đẩy và gài số...
Cứ tới đèn xanh là mấy xe kia lách qua xe mình chạy trước, có 1 em Kia Caren dừng đèn đỏ xỉa cái đầu vô sát đầu xe mình, ngồi trong xe có cảm giác bị cạ cản. Sau khi đẩy chạy về tới nhà nhảy xuống, đúng là cái cản bị mài 1 miếng sơn bên tài. Tức muốn điên, lúc đó mà nhảy xuống là bắt ổng fải đền cho mình 1 cái cản zin khác mình mới chịu ah nha...Hehe
Cầu trời cho cái cản chiếc Kia tan nát lun...

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com

Cam87xaxi nói:
Mấy tuần nay bị thèng hàng xóm cứ nhắn tin quấy rối vào đt. Bực bội quá! Đang nghiên cứu quy trình Khiếu nại-Khiếu tố v/v xây dựng đây. . . . cho nó ra bã luôn!

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap

Xedaumalai nói:
Cam87xaxi nói:
Mấy tuần nay bị thèng hàng xóm cứ nhắn tin quấy rối vào đt. Bực bội quá! Đang nghiên cứu quy trình Khiếu nại-Khiếu tố v/v xây dựng đây. . . . cho nó ra bã luôn!
Ở sg mà hàng xóm đàng hòang thì vui, hàng xóm cà chớn thì nhức cái đầu lắm.

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113

Xedaumalai nói:
Cam87xaxi nói:
Abumap đâu rồi ? Vào cuộc kìa !

Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113

Xedaumalai nói:
Cam87xaxi nói:
Cho giang hồ chém nó lác đít luôn bsy