Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
Chắc bác chủ làm anh tải bực mình rồi , mấy chú tài tre trẻ máu me dữ lắm

Vậy là loại trừ nguyên nhân lái xe tải vì có công chuyện gấp nên lỡ lái ẩu.

Thử xem nguyên nhân kế tiếp: trước đó mình lỡ làm gì gây bức xúc cho bác tài kia chăng?
Nhờ các bác phân tích giùm nhé.
Nếu có nguyên nhân, chúng ta cùng có kinh nghiệm. Nếu chưa thấy nguyên nhân, ta cùng nhau đi tiếp về quá khứ để tìm.

Clip từ trạm thu phí vô hầm:

[youtube]http://youtu.be/McdDPg5b_W4[/youtube]

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Nguyên nhân nè:

Trong hầm cho phép chạy 60km/h mà bác chủ cứ bò 50 nên thằng tải ghét quá làm 1 cú >> bác chủ giật mình luôn.

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
fourwheel nói:
Công nhận bác chủ có chiêu câu view hay

@bác Fourwheel: Đôi khi cũng trổ bài mánh mung chút xíu cho các bác vui vẻ.

phucminh nói:
Trong hầm cho phép chạy 60km/h mà bác chủ cứ bò 50 nên thằng tải ghét quá làm 1 cú >> bác chủ giật mình luôn

@bác Phucminh: có thể đó là 1 lý do. Nhưng không phải do tốc độ 50km/h.
Bác để ý thấy khi vào miệng hầm thì vận tốc xe đã là 55km/h, lòng đường lại đang dốc xuống, căn tới giữa hầm sẽ max 60km/h (xxx hết hy vọng bắn tốc độ xe mình luôn). Mình thường xuyên nhìn bảng đồng hồ để giữ ga theo vận tốc chuẩn.

Chỉ số GPS trong hầm rất yếu nên không kịp cập nhật vận tốc. Chạy thêm chút xíu nữa nó báo vận tốc bằng không luôn, chỉ số toạ độ GPS cũng đứng im (mất hết tín hiệu).

Còn chuyên giật mình, lí do nằm ở lời bác Fourwheel ở trên rồi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
Nhiều bác nói, hay là trước đó mình lỡ chọc giận bác tài kia nên bác đó cúp đầu.

Xem lại trên đoạn đường trước khi qua trạm thu phí.
Chẳng thấy bác xe tải kia đâu, làm sao mà có thể chọc giận được bác đó nêws bác đó không có bên cạnh?

[youtube]http://youtu.be/NocTCc2qtj8[/youtube]

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/11/12
623
8
18
TP. Hcm
TranPhat nói:
lan trong trống trãi vậy mắc mớ gì phải cúp đầu xe khác nhỉ, thằng tải này ba trợn thiệt.
Vấn đề nằm ở đây: em tải ko chấp nhận đu dây với vận tốc 50 cây chuối nên bấm còi,bác chủ còn say men..biển nên cứ"tà tà tiến thân",em tải tức mình chuyển len vượt lên xong cúp đầu cho bỏ ghét..kaka..(Nếu em suy đoán trật cũng cấm ném đá dưới mọi hình thức :D:D)

Hạng C
13/11/12
623
8
18
TP. Hcm
ck77 nói:
các bác có để ý tới bs xe tải ko? hình đầu 7024, hình kế 7136 hic ghế quá đi
Cái tội ko chịu uống VitaminA theo chỉ định của BS nà..:D:D:D

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
Baochua nói:
Vấn đề nằm ở đây: em tải ko chấp nhận đu dây với vận tốc 50 cây chuối nên bấm còi,bác chủ còn say men..biển nên cứ"tà tà tiến thân",em tải tức mình chuyển len vượt lên xong cúp đầu cho bỏ ghét..kaka..(Nếu em suy đoán trật cũng cấm ném đá dưới mọi hình thức )

Cảm ơn bác. Nhờ bác nói mình mới nhớ tới cái clip có âm thanh gốc. Up lại clip gốc này lên các bác cùng xem.

Đúng vậy, ở giây thứ 08 54: ... mình mới có thể phát hiện ra ...

[youtube]http://youtu.be/pblxl1-Jinc[/youtube]

... chiếc xe tải 54T-7130 này không có còi.