Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
dolathanh nói:
Em đoán mò một chút nhé Bác chủ:
1- Chiếc xe tải kia hình như không cố ý cúp đầu xe Bác vì em thấy xe tải có mở xi nhan trái.
2- Nhìn xa xa bên làn bên phải, em thấy có chiếc xe tải khác đèn thắng đỏ lè=> hình như có sự cố gì bên làn đó => Bác xe tải đang đổ trớn nhanh, không muốn mất trớn nên " xin phép" lấn sang làn của Bác Chủ để đi tiếp cho khỏi mất trớn......!
Em đoán mò nhé, đúng hay sai cũng đừng quăng đá em hihi

1- Xi nhan trái: xe tải bật xi nhan trái quên tắt từ lâu, quên tới tuốt ngã 3 Đề Thám vẫn chưa chịu tắt. Bác xem thêm tại clip Ủi khói tại post #68 phía trên sẽ thấy.

2- Sự cố:
Lúc đó cả 2 làn đều trống, không có sự cố gì cả.

Mình chỉ post clip ngắn để các bác khác khỏi mất nhiều thời gian khi xem.
Nay post clip dài, quay tới sát lối cửa ra khỏi hầm để bác xem thêm, không có sự cố nào cả, bác à.

[youtube]http://youtu.be/W8rpCZBAP2A[/youtube]

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/6/11
1.491
67.964
113
E cũng nghĩ trước đó nó cay cú gì đó nên mới tạt đầu dằn mặt như vậy, vì chả thấy lý do gì để nó chuyển làn trái luật chỗ đó cả. Có thể là đang "giận cá" gì đó mà bác chạy trước mặt với tốc độ mà nó cho là rề rề nên "chém thớt" luôn...

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
mit.jacmo84 nói:
Em đoán "mồi nhử" chưa đúng hả bác???

Người trên trời rớt xuống mà bác.
Chắc bác tài đó lỡ "cắn" mồi rồi thì đúng hơn, bác nhỉ.

ycleptlam nói:
E cũng nghĩ trước đó nó cay cú gì đó nên mới tạt đầu dằn mặt như vậy, vì chả thấy lý do gì để nó chuyển làn trái luật chỗ đó cả. Có thể là đang "giận cá" gì đó mà bác chạy trước mặt với tốc độ mà nó cho là rề rề nên "chém thớt" luôn...

Có lẽ bác đúng. Kiểu tức mình chém người chơi, dù không biết người đó là ai, dù người ta không lỗi gì?

"Giận cá" chắc bác đó giận cá nào khác, ở chỗ khác.
Xe mình chạy đúng tốc độ tối đa quy định trong hầm là 60km/h. Mình chạy làn mình, không cản địa bác đó. Bác đó chạy làn trong vô tư kia mà.
Phía trước cả 2 làn đều trống không, ảnh muốn chạy thẳng làn bên phải có làm sao đâu?

Chạy xe giữa đời "thực" gặp có một bác chạy "ảo" không thể tưởng tượng nổi như vậy, có khác nào gặp ma, gặp ảo ảnh, các bác nhỉ?

Hạng D
29/1/12
1.931
575
113
Bác chủ vui tính quá. Bác phê phán kiểu chạy xe ẩu mà làm cái thớt quá vui.
Theo e thì chỉ có sự giải thích duy nhất là cu tài xe tải chạy quá ẩu, ỷ mình xe to chèn ép xe nhỏ, coi thường tính mạng của người khác và bản thân...

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
Mõ Làng nói:
Bác chủ vui tính quá. Bác phê phán kiểu chạy xe ẩu mà làm cái thớt quá vui.
...

Cảm ơn bác thấu hiểu ý nghĩa xa xôi của những câu chữ vô nghĩa mình đã viết.