Tập Lái
18/1/13
47
0
6
camera thì ko bị ảo giác ròy,chỉ có bác chủ giở chiêu thoai..

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/3/07
320
0
16
53
kinh thiệt, xe tải chạy kiểu đó, chẳng biết bác tài xế xe tải kia học lái xe kiểu gì ?, chả nhẽ không ai dạy, hay lại quên hết rồi, chỉ biết đạp ga, còn xung quanh hắn là Bắc Cực ?

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
Hình như các OSer cao thủ cũng đành chịu, chưa thể tìm ra nguyên nhân tại sao bác tài xe tải kia lại cúp đầu xe mình như trong clip nhỉ?

Xem lại tất cả các clip trước đó, hòn toàn không thấy có gì có thể hiểu là mình đã vô tình hay cố ý chọc giận bác xe tải đó hết.

Hạng D
27/6/12
3.375
993
113
Rốt cuộc là sao???
Bác sgb345 đừng nói chiếc xe tải đó là...."mồi nhử" nha.

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
Liệu lái xe cắn thuốc có chạy ảo như thế không, các bác nhỉ?

Hạng B1
12/6/12
58
26
18
Nhìn kĩ ba cái hình là thấy sự ko hợp lý về khoảng cách, chi tiết xung quanh hình, bác chủ cố tình sắp xếp...

Hạng B2
17/11/11
330
56
28
Có chuyện gì bác chủ cứ kể chứ em ứ thích kiểu úp mở như vậy.

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
Về phần nghe và nhìn các bác có thể yên tâm 100% gin, không có gì giả mạo.

Các clip các bác xem là clip do cam hành trình tình cờ ghi được. Một sự thực trần trụi: xe thật, người thật, việc thật, cúp đầu thật, không dàn dựng, không ghép âm không cắt cúp bên trong từng clip.
Thời gian thể hiện trên clip cũng như trên hình ảnh trích xuất từ clip cũng là thời gian thực và chính xác, do cam hành trình ghi lại.

Chỉ có phần lời viết miêu tả pha chút hài hước cho bớt đi sự bất lực trước sự thực phũ phàng ghi trong clip.

Minh mong tìm ra câu trả lời tại sao họ chạy xe như vậy. Mong các bác giải thích nguyên nhân dùm.

Hạng D
24/8/10
1.040
533
143
TP. Hồ Chí Minh
Em đoán mò một chút nhé Bác chủ:
Chiếc xe tải kia hình như không cố ý cúp đầu xe Bác vì em thấy xe tải có mở xi nhan trái.
Nhìn xa xa bên làn bên phải, em thấy có chiếc xe tải khác đèn thắng đỏ lè=> hình như có sự cố gì bên làn đó => Bác xe tải đang đổ trớn nhanh, không muốn mất trớn nên " xin phép" lấn sang làn của Bác Chủ để đi tiếp cho khỏi mất trớn......!
Em đoán mò nhé, đúng hay sai cũng đừng quăng đá em hihi