Tập Lái
29/9/07
25
0
0
36
Mel
Cho các bác coi sơ wa xe của em. Chỉ mới độ lại sơ sơ. Coi như quà ra mắt bài đầu tiên của em.

AUDI 97!

AUDI 97!

AUDI 97!

AUDI 97!

AUDI 97!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/9/07
447
0
16
RE: AUDI 97!

Bác đang sông ở nước ngoài hở ! Biển lạ wa ! Ở đâu vậy bác ???

Tập Lái
29/9/07
25
0
0
36
Mel

to : knz_min : cảm ơn bác wá khen.
spider_woman9: uhm mình đang ở Úc.

bác này vui tính thật audi A4 bác độ vậy có gì đẹp đâu...em kết mỗi cái mầu xe trang sũa của bác thôi...:)
em tham gia góp ý một chút síu thôi nhé bác đùng giận...em xem hình đã thấy bác thay cản truóc cản sau cả vè hai bên thêm một tẹo đuôi cá ỏ cốp sau..cả bộ đèn nũa...em nhìn vẫn nhu A4 thuòng không có sụ thay đổi lón... bộ vành cũng thuòng quá :D:D
nếu là em thì em sẽ độ nhu sau..đầu tiên sẽ hạ gầm thấp tí nũa,,sau đó cát khoảng 3 phân ỏ vỉa xung quanh 4 quả lốp cho rộng thêm ra để láp vua bộ vành 19inh..ròi tiếp tục đến vè truóc sau chọn bộ nào cho hầm hố một chút,,em nghĩ bác ỏ nuóc ngoài nhũng bộ bokit truóc sau lẹp bên bác mua rất rễ nhũng cái đó bán rất nhiều..còn phần sau cốp bác bỏ bốn cái vòng tròn đó đi...nên để chũ MTM ..đuôi cá bác nên đổi một cái lón hon..nhín tổng thể nó body hon...chúc bác luôn vui vẻ tuoi trẻ...:D

góp ý linh tinh tí thôi ...em té ngay không an ghach đá thì chitttt

Tập Lái
29/9/07
25
0
0
36
Mel

Trích đoạn: DUC_FERRARI_F430

bác này vui tính thật audi A4 bác độ vậy có gì đẹp đâu...em kết mỗi cái mầu xe trang sũa của bác thôi...:)
em tham gia góp ý một chút síu thôi nhé bác đùng giận...em xem hình đã thấy bác thay cản truóc cản sau cả vè hai bên thêm một tẹo đuôi cá ỏ cốp sau..cả bộ đèn nũa...em nhìn vẫn nhu A4 thuòng không có sụ thay đổi lón... bộ vành cũng thuòng quá :D:D
nếu là em thì em sẽ độ nhu sau..đầu tiên sẽ hạ gầm thấp tí nũa,,sau đó cát khoảng 3 phân ỏ vỉa xung quanh 4 quả lốp cho rộng thêm ra để láp vua bộ vành 19inh..ròi tiếp tục đến vè truóc sau chọn bộ nào cho hầm hố một chút,,em nghĩ bác ỏ nuóc ngoài nhũng bộ bokit truóc sau lẹp bên bác mua rất rễ nhũng cái đó bán rất nhiều..còn phần sau cốp bác bỏ bốn cái vòng tròn đó đi...nên để chũ MTM ..đuôi cá bác nên đổi một cái lón hon..nhín tổng thể nó body hon...chúc bác luôn vui vẻ tuoi trẻ...:D

góp ý linh tinh tí thôi ...em té ngay không an ghach đá thì chitttt

Có gì đâu bác, mỗi ng 1 sở thích, đâu có ai độ giống nhau dc. Với lại body kit cho audi thì ko nhiều, mấy bộ kia là để làm cho giống RS4 97, em thi ko thich nhái như vậy, nếu ko thì em da mua Lancer về độ cho giống Lancer Evolution, cho nó rẻ tiền rồi.
Cái hay ở chuyện em độ xe là em tự lắp đặt tất cả từ thay loa đi loa, sơn calipers... cho tới thay đèn trước den sau và nối nó với đầu ghim của xe... ngoại trù sơn xe và lap bodykit la em ko lam thôi. :)

Tập Lái
29/9/07
25
0
0
36
Mel

Gửi các bác 1 số tấm hình của 1 số xe Audi A4 độ.

AUDI 97!

AUDI 97!

AUDI 97!

AUDI 97!

AUDI 97!

AUDI 97!

AUDI 97!

Last edited by a moderator: