Tập Lái
29/9/07
25
0
0
36
Mel
RE: AUDI 97!

Nhìn thì lạ mắt thật nhưng có vẻ là ko hợp cho lắm bác nhỉ? VW beetle la kiểu dễ thường dành cho con gái, mà để bộ bodykit và mâm gân guốc thế. mỗi ng mỗi kiểu.

Hạng B2
23/2/07
236
0
0
40
Hải Phòng

Trích đoạn: DUC_FERRARI_F430

:Dô là la...em nói vậy thôi,,chú nhìn bác làm xe mà em hoi bị phục bác đó..bác khéo tay ghê...[8|]
tiện đây em cũng gủi bác vài tấm hình..thị nỏ của em...bác cú bình luận vô tu để em học hỏi thêm nhé...[8D]
em mói đi lội ruộng về :)
xe bác đẹp quá nhưng đây là thớt của audi mà bác đức ơi

[/quote]
[&o][&o][&o] em bít rùi [&o][&o]
em không có audi nên poss VW nên chia sẻ sỏ thích vói bác keedee thôi...
em sin rút kinh nghiệm lần sau :D:D:D

Tập Lái
29/9/07
25
0
0
36
Mel

[&o][&o][&o] em bít rùi [&o][&o]
em không có audi nên poss VW nên chia sẻ sỏ thích vói bác keedee thôi...
em sin rút kinh nghiệm lần sau :D:D:D
[/quote]

Bac Duc_Ferrari_F430 nay, bac dang o dau the? xe do la bac mua ve roi lam lai hay la mua nguyen chiec vay. chiec nay turbo dung ko?

Tập Lái
29/9/07
25
0
0
36
Mel

Trích đoạn: da cuoi

:Dô là la...em nói vậy thôi,,chú nhìn bác làm xe mà em hoi bị phục bác đó..bác khéo tay ghê...[8|]
tiện đây em cũng gủi bác vài tấm hình..thị nỏ của em...bác cú bình luận vô tu để em học hỏi thêm nhé...[8D]
em mói đi lội ruộng về :)

AUDI voi VW la anh em ma, co sao dau bac ;) :)

;););) bác keedee xe đó em mua nguyên bản nó không độ gì..vì xe mua cho vọ cả đi..
nhìn nó mãi nhu thế cũng chán,,nên quyết tâm thay đổi thị nỏ tí,,toàn bộ bokit truóc sau lẹp ngang cộng vói lỗ mũi trên náp cabo ..em mò mẫm mua trên mạng ..[8|]về đem son nhò thọ nó láp..:):)có mỗi cái ống xả là tụ làm ..vì em bít đôi chút về hàn ;);)
thị nỏ em 1.6 i không turbo..nhung khi độ em đã đổi một số bộ phận trong máy để nghe tiếng nổ cho phê thôi ...tốc độ có nhỉnh hon một chút thôi...nhìn nó chỉ có cái mã nhu vậy thôi khi chay thua xa audi của bác[8D][8D][8D][8D][8D]em ỏ CỘNG HÒA SEC....nuóc mà đá thua thổ 3.2 trong khi đã dẫn truóc tói 2 không[&o][&o]

Tập Lái
29/9/07
25
0
0
36
Mel

;););) bác keedee xe đó em mua nguyên bản nó không độ gì..vì xe mua cho vọ cả đi..
nhìn nó mãi nhu thế cũng chán,,nên quyết tâm thay đổi thị nỏ tí,,toàn bộ bokit truóc sau lẹp ngang cộng vói lỗ mũi trên náp cabo ..em mò mẫm mua trên mạng ..[8|]về đem son nhò thọ nó láp..:):)có mỗi cái ống xả là tụ làm ..vì em bít đôi chút về hàn ;);)
thị nỏ em 1.6 i không turbo..nhung khi độ em đã đổi một số bộ phận trong máy để nghe tiếng nổ cho phê thôi ...tốc độ có nhỉnh hon một chút thôi...nhìn nó chỉ có cái mã nhu vậy thôi khi chay thua xa audi của bác[8D][8D][8D][8D][8D]em ỏ CỘNG HÒA SEC....nuóc mà đá thua thổ 3.2 trong khi đã dẫn truóc tói 2 không[&o][&o]

Xe em cũng thế bác ah chỉ có cái mã thôi. 2.6 mà chỉ có 120KW khoang 110horse power thôi. Em làm lại chạy lấy le thôi. Ah mà xao Audi room lại ít anh em thế nhỉ. ái có thi post lên anh em học hỏi chứ.

Hạng B1
18/4/07
87
2
8
41
HCM
www.lladro.com

Xe của bác rất đẹp. Mình rất thích màu trắng. Đơn giản và rất đẹp. Nhưng mình xin ý kiến 1 tí thôi nhé! Nếu bác có thể đổi cái mag wheel màu đen, deep dish thì sẽ đẹp hơn đấy. (Just my idea- if i bother-never mind then)
Cho mình hỏi là bác đang ở Australia hay là New Zealand vậy?