Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.611
113
Sài Gòn - HCM
Nói chung là cung đường đi Đà Lạt chẳng tử tế gì từ hạ tầng giao thông, biển báo và bẫy

Hạng D
18/4/15
1.447
11.481
113
Mấy bác trong này hài kinh, chạy đúng thì bắn cứ cho bắn chứ sao! Biển báo tròn là ccm gì?
Trước giờ trong địa phận Lâm Đồng ko bắn, giờ ngồi uống trà dừng chân nghe đoạn Bảo Lộc bắn luôn... hehe e mới về tới, chốt chặn nhiều lắm, e chạy đúng, chủ yếu đi chơi chả gấp nên ko phải chào hỏi mấy a ấy.
Đoạn Di Linh đang thi công hơi bị ngu, chừa có mặt đường = 1 thân xe, 2 thằng cầm cờ vẫy ngu quá nên e bị dê đen dê trắng.
Hic, 13h từ Đà Lạt về tới SG 20h30 lận; bận đi từ sáng sớm có hơn 6 tiếng ah...

• Like
Reactions: Art Sullivan
Hạng B2
16/6/11
301
465
63
Mấy bác trong này hài kinh, chạy đúng thì bắn cứ cho bắn chứ sao! Biển báo tròn là ccm gì?
Trước giờ trong địa phận Lâm Đồng ko bắn, giờ ngồi uống trà dừng chân nghe đoạn Bảo Lộc bắn luôn... hehe e mới về tới, chốt chặn nhiều lắm, e chạy đúng, chủ yếu đi chơi chả gấp nên ko phải chào hỏi mấy a ấy.
Đoạn Di Linh đang thi công hơi bị ngu, chừa có mặt đường = 1 thân xe, 2 thằng cầm cờ vẫy ngu quá nên e bị dê đen dê trắng.
Hic, 13h từ Đà Lạt về tới SG 20h30 lận; bận đi từ sáng sớm có hơn 6 tiếng ah...
Trước giờ trong địa phận lâm đồng vẫn bắn mà bác. đoạn bảo lộc, di linh.

Hạng B2
17/11/11
221
40
28
42
Trong clip vạch vàng đứt có nghĩa đc vượt ở đg có tốc độ cho phép trên 60. Vậy csgt bắt cái gì hả các cụ?