Tập Lái
31/5/07
39
84
18
đúng rồi ạ. Trạm này chỗ các a ấy lụm các bác đó.chứ đoạn này có cấm vượt đâu. thường là ghi hình các bác vượt nơi cấm vượt và vi phạm tốc độ các vị trí chốt khoảng 20 , 30 km đó ạ. cần thông tin gì các bác cứ pm e ạ

• Like
Reactions: quankung
Hạng C
3/9/13
770
945
93
Hôm trước em đi vượt hết. sao mình biết chỗ đó đầu dốc hay giữa, chắc cãi được.
Bác biết chỉ dùm em, e còn lăng tăng vượt sao cho đúng.
thực ra nếu cãi vẫn đc thôi, nhưng ngay đó đầu dốc bác ạ, còn tại sao bít, thì cái xe bác nó dựng mỏ lên trời, bác k thấy hướng xe ngược chiều về, nếu bác có can đảm thì cứ vượt, đoạn đó cho chạy 80km/h, bên kia nó mà wất xuống lúc bác đang nghếch mỏ lên vượt, thì ăn hết :D

Hạng C
3/9/13
770
945
93
Khúc này mình hay đi, bắt lỗi này thường là bắn tốc độ ở Tân Phú về tới đây mới lụm nhe các Mem, từ sau khi làm đường xong bảng đô thị kéo dài từ Phương Lâm tới hết Tân phú nhe các Bác, Mem nào quen như trước giữa PL và TP cho chạy 80km/h là lộn cổ...
bác thấy chiếc bán tải đi trước iem k, iem vượt chiếc đó trên đèo Bảo Lộc, và tới đó thì nó mới vượt đc iem :D nếu bắn tốc độ thì iem cũng dính rồi ạ, chiếc bán tải đó bị vịn do vượt đầu dốc :D nếu cứng thì cãi đc, vì đoạn này nét đứt, k bảng cấm. cách đây 3 năm, iem cũng bị vịn lỗi như vậy ngay đây, khác là chiều đi thôi :D lúc đó còn Nu, cãi k tới, mất 1 chai :D

Hạng C
3/9/13
770
945
93
Mấy khúc vạch vàng, đứt nét sao mợ không vượt chiếc tải mà lại bò sau nó vậy ?
thà tốn thời gian còn hơn tốn sức cãi, iem bò mà iem về trước bác bán tải vừa vượt iem :D bác đó bị iem vượt từ đèo Bảo Lộc cơ :D tới đây iem đạp lại, bác ấy vượt xong dính luôn :D

Hạng B2
8/1/15
205
207
43
thà tốn thời gian còn hơn tốn sức cãi, iem bò mà iem về trước bác bán tải vừa vượt iem :D bác đó bị iem vượt từ đèo Bảo Lộc cơ :D tới đây iem đạp lại, bác ấy vượt xong dính luôn :D
1) Em không phân biệt được đầu dốc và giữa dốc. vì cùng nhỗng đích lên, đường vẫn thẳng, thấy được xe trước mà bác. bác nào giải thích dùm em?
2) Luật chỉ cấm vượt nơi đầu dốc và đường quanh co. vậy khi đi đèo (vd đèo bảo lộc) lên dóc và có quanh co, có vạch đứt, nếu có xe bò 20km giờ, mình vượt thì sao? em đi thì ai cũng vượt hết, em vượt luôn. gặp xxx cải sao bác chỉ dùm em.

Hạng C
3/9/13
770
945
93
1) Em không phân biệt được đầu dốc và giữa dốc. vì cùng nhỗng đích lên, đường vẫn thẳng, thấy được xe trước mà bác. bác nào giải thích dùm em?
2) Luật chỉ cấm vượt nơi đầu dốc và đường quanh co. vậy khi đi đèo (vd đèo bảo lộc) lên dóc và có quanh co, có vạch đứt, nếu có xe bò 20km giờ, mình vượt thì sao? em đi thì ai cũng vượt hết, em vượt luôn. gặp xxx cải sao bác chỉ dùm em.
iem đâu có vượt mà bác bảo iem chỉ cãi, thà iem bò, wa trạm, đủ điều kiện thì iem vượt thôi :D

Hạng C
5/3/13
586
1.174
93
cách đây 3 năm, iem cũng bị vịn lỗi như vậy ngay đây, khác là chiều đi thôi :D lúc đó còn Nu, cãi k tới, mất 1 chai :D
Cách đây 3 năm Bác bị lượm là đúng rồi,:3danbanh: lúc đó dốc này còn vạch liền, mới đổi sang vạch rời từ khi làm đường mới.

• Like
Reactions: quankung