Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Ngày xưa, tài xế xe cty, đi miền đông về, tới vòng xoay hàng xanh, cứ thế mà ôm bùng binh xoay miết...không biết mấy vòng nữa....ủa đi đâu vậy cha...vải linh hồn luôn...lần sau, cho tài tiếp khách.....đưa chìa khóa đây...hhihihi

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Thôi cũng đến ạ bác tài tốt bụng.
Vừa trúng cổ phiếu x2, x3 nên bị sảng à.
bác ấy giúp trong điều kiện có thể, có gì đâu mà sảng bác. rồi ông say kia vô tình va chạm fai ng thân, ng quen bác trên đường thì sao. giúp ng là giúp mình, trong tình huống có thể mà giúp dc thì cứ giúp thôi.

• Like
Reactions: nghiarom
Hạng D
21/12/17
1.777
2.741
113
40
Ông tài xế say xỉn kia có thể đã nợ anh tốt bụng đó cả một đời. Nếu không có sự can thiệp của anh ấy, không chừng giờ này ông ta xộ khám rồi, nhìn chiếc xe lạng qua lang lại thấy mà sợ cho mấy người chạy xe máy gần ổng.

• Love
Reactions: nghiarom
Hạng D
24/2/20
4.505
7.450
113
37
Gặp em là em hướng dẫn vào đồn công an gần nhất để mấy anh công an đưa về cho an toàn. Chứ cái thể loại say rượu mà còn chạy xe ra đường thì éo xứng đáng để chúng ta đặt lòng tốt.

Mọi ngày đạp xe thì không sao, vừa ngồi lên xe hơi là thành người tử tế phải không anh chủ clip @nghiarom ?

Là 1 thành viên của diễn đàn Oto lớn nhất Việt Nam do xếp @lamnk điều hành, mình vô cùng vinh dự khi được còm chung với những người tốt.

Anh nên gần gũi anh ấy hơn... Chỉ qua một đêm mà anh @nghiarom bỗng dưng thành người tốt bụng thì còn nhiều bỡ ngỡ, đôi khi dẫn đến trầm cảm... Tuổi trẻ bồng bột, lo rằng anh ấy không giữ được mình thì đất nước ta lại "lạc" mất đi một người tốt bụng anh ạ.

Gặp em là em hướng dẫn vào đồn công an gần nhất để mấy anh công an đưa về cho an toàn. Chứ cái thể loại say rượu mà còn chạy xe ra đường thì éo xứng đáng để chúng ta đặt lòng tốt.

Có anh @nghiarom đấy rồi thì bác không cần phải lo gì nữa bác nhé. :p

Hạng D
24/2/20
4.505
7.450
113
37
Anh nên gần gũi anh ấy hơn... Chỉ qua một đêm mà anh @nghiarom bỗng dưng thành người tốt bụng thì còn nhiều bỡ ngỡ, đôi khi dẫn đến trầm cảm... Tuổi trẻ bồng bột, lo rằng anh ấy không giữ được mình thì đất nước ta lại "lạc" mất đi một người tốt bụng anh ạ.

Có anh @nghiarom đấy rồi thì bác không cần phải lo gì nữa bác nhé. :p
Phải công nhận anh nghiarom tốt thật, chắc người tốt thế kỉ trước còn sót lại:)