Anh kia chạy qua đường chân cẳng như con cò . Đường này đâu có vạch người đi bộ . Lỡ xui xe kia khác đụng ảnh thì sao

Phải công nhận anh nghiarom tốt thật, chắc người tốt thế kỉ trước còn sót lại:)

Rất đúng anh ạ... Một thành viên cộm cán của CNL cùng với anh @thietbiloc đáng kính bên trên có quan hệ với anh ấy cho ta một góc nhìn về anh ấy đây bác: Anh ấy miệt mài đạp xe đạp, chân cẳng tong teo nhưng không ngại khó, không ngại nguy hiểm... Tất cả vì cộng đồng.

Một lần nữa mình rất vinh dự được còm-măng chung với các anh và anh ấy (3 lần)

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
như e, em cũng chạy theo sau chư không dám qua, sợ qua giữa xe ổng cúp ngang cái thì phiền lắm.
tuần rồi mới gặp bác bán tải biển đỏ, không chắc có xỉn không nhưng chay thấy không thẳng mà lại không bật đèn (lúc đó 10g tối), em đành chạy sau không dám qua

như e, em cũng chạy theo sau chư không dám qua, sợ qua giữa xe ổng cúp ngang cái thì phiền lắm.
tuần rồi mới gặp bác bán tải biển đỏ, không chắc có xỉn không nhưng chay thấy không thẳng mà lại không bật đèn (lúc đó 10g tối), em đành chạy sau không dám qua

Vậy là bác sợ vượt qua @thedeathline rồi... bác nên lên Facebook kết bạn với anh @nghiarom để tăng độ "uy tín" đi bác.

Anh ấy như là Lục Vân Tiên thời nay vậy... Cứ thấy dân chơi xe đạp có điều gì "chướng tai gai mắt" là "thọc gậy bánh xe" ... Sẵn sàng hy sinh thân mình chấp nhận việc assmin đá anh ấy ra khỏi Group luôn.

Mình rất vinh dự được nằm trong Danh sách bạn bè của anh ấy đấy.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.758
113
Vậy là bác sợ vượt qua @thedeathline rồi... bác nên lên Facebook kết bạn với anh @nghiarom để tăng độ "uy tín" đi bác.

Anh ấy như là Lục Vân Tiên thời nay vậy... Cứ thấy dân chơi xe đạp có điều gì "chướng tai gai mắt" là "thọc gậy bánh xe" ... Sẵn sàng hy sinh thân mình chấp nhận việc assmin đá anh ấy ra khỏi Group luôn.

Mình rất vinh dự được nằm trong Danh sách bạn bè của anh ấy đấy.
Anh bơm kinh thặc.

• Haha
Reactions: bomdien