Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
ngotuandat nói:
À mà những tấm hình tại quán cafe buổi sáng sao hok có vợ 2 em nhể

Bác phóng dzien chiến trường chê xe em nhỏ đúng hem
.
À mà nhờ nhỏ nhắn nên bữa đó xe em mới nằm chỗ mát he he :D

Xe chú đậu chỗ đó mát thì có mát thiệt nhưng lại ngay phía trước toa lét nên làm sao mà bác Vũ dám chụp hình. Hèn chi mà khi zìa tới nhà Haimia mình cứ nghe thoang thoảng đâu đó. . .

Hạng D
14/5/08
2.538
21.801
113
Off lần tiếp, em mạnh dạn đề nghị là đi sông Trị An, thật ra thì cái nào e cũng khoái nhưng đề nghị 1 thì em cứ đề nghị cái đầu tiên, hehehehe.

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
koonjang nói:
Off lần tiếp, em mạnh dạn đề nghị là đi sông Trị An, thật ra thì cái nào e cũng khoái nhưng đề nghị 1 thì em cứ đề nghị cái đầu tiên, hehehehe.
Em đề nghị bác koonjang chuyển nghề đi, về la ngà em xí cho một chỗ dưới sông để nuôi cá. tính bác hạp nước mà hình như bác thích nước sông hơn thì phải.

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/8/09
996
47
28
Censored hết những chỗ nhạy cảm. Để dành đoạn gốc để tống tiền đi bác haimia ui he he

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
He he, cái đoạn mà có bác nào đứng ngả nghiêng....xổ nho chùm phải hem?

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
:mad::mad::mad: Mấy chú này tính đánh hội đồng tui hả, coi chừng mấy chú à nha.
Mấy chú mún làm tiền qua hả, được gòi, để qua dò cái tờ vé số bữa hổm Singapore12 cho rồi qua lãnh tiền qua chung mấy chú.
@Thaitram: Thái Trâm ui cứu Tía, mấy gã giang hồ uýnh hội đồng Tía nè.

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
Dragonman nói:
Trước hết xin chân thành cảm ơn Ban Tổ chức đã bố trí một buổi giao lưu thật tình cảm

Nơi đây có những chú Chim diệc đi ăn sương...

( Mạng Os hiện nay bị lỗi gì đó, nhảy liên tục,không post được hình ảnh, mong các bác thông cảm, sẽ quay lại sau.) Viết có mấy chữ mà hết 1h30p!
Bác Phước đâu roài, port hình tếp đi chớ. Anh em đang chờ hình bác típ nè. Bác có tấm hình nghệ thụt đẹp long lanh lun.

Tập Lái
15/10/09
25
0
0
trung phi nói:
Mấy chú mún làm tiền qua hả, được gòi, để qua dò cái tờ vé số bữa hổm Singapore12 cho rồi qua lãnh tiền qua chung mấy chú.

He he, vé số trật lất rồi mà dò gì nữa. Bác Trung phi này ghê thiệt, xuống ngủ lại có 1 đêm mà đã có con rơi dưới La Ngà rồi. Bác phải cám ơn cứu mạng của em đó nha. hôm buổi trưa bác nhậu xỉn thăng luôn trong xe đóng cửa kín mít. Cũng nhờ em đọc báo CA hằng ngày nên tinh thần cảnh giác rất cao, em nhớ là có vụ mấy anh nam nữ khoả thân ngủ trong xe mà sáng ra có 4 xác chết nên hôm đó có kêu bác Thắng hạ kính xuống 1 tí đó. Nếu không thì báo CA lại có thêm.......tin mới

Hạng B1
20/1/10
55
0
6
ĐỊNH QUAN ĐÔNG` NAI
:Dcon cũng bo' tay rôi` tia' ơi!hihihi!
trung phi nói: