Hạng C
17/8/09
996
47
28
Chà chà. 2 bác này nguy hiểm quá.
Gần nhau quá nên cứ móc cần câu tính câu xoài kìa tía trungphi ơi he he

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
ngày mai em chuyển hàng lên TP, anh em tập trung chỗ nào uống cafe em giao hàng. cứ khoảng buổi trưa sau giờ cơm của mấy bác ấy, bác đạt biết quán nào rộng rãi ko ?

Hạng C
17/8/09
996
47
28
Mà bác haimia chuyển hàng lên quận mấy ??? Để em còn tìm địa điểm.
À mà trưa mai em cũng tính ghé qua chố Subaru để test xem xe này như thía nào he he. Bác nào muốn tham gia với em ko?

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
ngotuandat nói:
Mà bác haimia chuyển hàng lên quận mấy ??? Để em còn tìm địa điểm.
À mà trưa mai em cũng tính ghé qua chố Subaru để test xem xe này như thía nào he he. Bác nào muốn tham gia với em ko?
chỗ nào cũng được,nhưng bác xem coi có bác nào cafe nữa mình lấy điểm giữa để ko ai phải đi xa. em thì đâu cũng tới được chỉ cần bác xác định địa điểm trước, em đem mấy cái đĩa DVD hình ảnh chất lượng của bác vũ lên đấy.
không biết mai có đủ thời gian ko, nếu được em cũng muốn tham gia cho biết .

Last edited by a moderator:
Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Các bác nghĩ sau nếu vào phố nướng đệ nhất, lai rai tí, xe đậu thoải mái, mang theo computer xem hình, có wifi luôn...

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
wanacar nói:
Các bác nghĩ sau nếu vào phố nướng đệ nhất, lai rai tí, xe đậu thoải mái, mang theo computer xem hình, có wifi luôn...
em nghe nói thành phố buổi trưa lên tới 36 độ, :( vô phố nướng không biết ngồi được không bác, em thấy uống cafe ngồi nói chuyện là ok rồi.

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
hai mia nói:
wanacar nói:
em nghe nói thành phố buổi trưa lên tới 36 độ, :( vô phố nướng không biết ngồi được không bác.

Phố Nướng là tên, có cái hồ bơi nên mát, thích thì ngồi ngắm khách (Tây) bên Hotel Đệ Nhất tắm nắng, nếu các bác chán món này thì vào phòng lạnh, bác nào dị ứng máy lạnh thì ngồi nhà ngói mát rượi... (con mắt)

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
wanacar nói:
hai mia nói:
wanacar nói:
em nghe nói thành phố buổi trưa lên tới 36 độ, :( vô phố nướng không biết ngồi được không bác.

Phố Nướng là tên, có cái hồ bơi nên mát, thích thì ngồi ngắm khách (Tây) bên Hotel Đệ Nhất tắm nắng, nếu các bác chán món này thì vào phòng lạnh, bác nào dị ứng máy lạnh thì ngồi nhà ngói mát rượi... (con mắt)
em sao cũng được, để coi ý kiến anh em đã, lần này hy vọng được gặp mặt bác wanacar !!!

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
hai mia nói:
ngày mai em chuyển hàng lên TP, anh em tập trung chỗ nào uống cafe em giao hàng. cứ khoảng buổi trưa sau giờ cơm của mấy bác ấy, bác đạt biết quán nào rộng rãi ko ?
Em đặt gạch nghen,:D.Cuối tuần mà,anh em ngồi lại với nhau,trước là hàn huyên về chuyến đi off làng bè La Ngà,sau là tính đến chuyến đi sắp tới luôn

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
hai mia nói:
Bác vũ Chevrolet_LT rượu của bác hành em quá trời luôn
, hôm qua lỡ làm vài ly em phải cưỡi ngựa đi hóng mát cả đêm

em nghe đồn bác tuanit84 cũng bị tương tự như em nhưng nặng hơn thì phải !!!
Vì em tặng cả bác và bác Tuanit184 đều chung một loại rượu mà :D.