Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Bác Vũ ơi, cập nhật hình GMFC & Friends họp mặt tổng kết chuyến La Ngà đêy!
Tiếc là bác Trungphi hôm qua ốm liệt giường nên không họp tổng kết được. Chúc bác Trungphi mau bình phục nhé!
Chúng ta cũng đưa ra được phương án cho kỳ offline sắp tới. Bác Wanavar hỗ trợ hậu cần chuyến này nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Em xin phép post lên một vài hình ảnh về buổi offline buổi trưa tại phố nướng đệ nhất đường Hoàng Việt của anh em GMFC & Friends cùng bác Hai Mia từ La Ngà xuống Sài Gòn vui cùng anh em.
Bạn bác NgôtuanDat là bác Hưng ngồi bìa phải,rồi đến bác Hùng Wanacar,bác Vanphuthanh,bác Hai Mia,bac Nissan89,bác Chevrolet_LT

Nhân vật chính là bác Hai Mia từ La Ngà xuống Sài Gòn thăm anh em.

Bác Nissan89 đua từ Vũng tàu về để kịp cho buổi offline phố nướng đệ nhất

Từ trái qua Bác Vanphuthanh,bác Wanacar,Ngotuandat,bác Hưng là bạn bác Ngotuandat.

Bác Vanphuthanh dù bận rộn,vẫn thu xếp đến cụng ly với bác Hai Mia và anh em.

(Còn tiếp)

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Vào buổi chiều,Bác Ngotuandat rủ anh em đến showroom Subaru để tham quan và test xe.
Sau đây là một vài hình ảnh thời sự.

Bác Ngotuandat đang bị em nó hút hồn
,nên cứ phải ngoái nhìn

Người mẫu chân dài Vanphuthanh:D

Bác Hai Mia quyết định chọn em này:D

Bác Hai Mia và bác Vanphuthanh đang thử xe trước khi đưa ra quyết định.

Bác Ngotuandat cầm lái ,ngồi kế bên là bác đại diện bán hàng của Subaru.Người ngồi sau chỉ đạo là bác Vanphuthanh:D

(Còn tiếp)

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Anh em cũng ghé qua tham quan showroom của bác Ngotuandat tại số 524-Phan Văn Trị,phường 7,Gò Vấp

Showroom của bác Ngotuandat trưng bày khá là nhiều xe Lacetti CDX,Kia Forte,Huyndai Tuscon...

Buổi tối,với sự hiện diện của bác hội trưởng hội GMFC Williamlongjr và bà cả,anh em tiếp tục nhà hàng Hai lúa thẳng tiến:D

Món gà H'mong nướng muối ớt này hấp dẫn quá

Góp vui văn nghệ với anh em GMFC & Friends là chương trình đờn ca tài tử

Một giọng ca mới chưa kịp lên đã chuẩn bị xuống,đó là bác Vanphuthanh của chúng ta
,đang song ca cùng người đẹp

Bác Hai Mia đang chụp hình lưu niệm chung với nữ tài tử đang trình bày bài hát dân ca nam bộ.

Em xin hết phần hình ảnh.Còn phần video,em xin nhường lại cho bác Hai Mia sẽ post lên để các bác thưởng lãm những tiết mục đờn ca tài tử đặc sắc.:D
Cám ơn các bác.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Aí chà chà, bác Haimia kỳ naỳ chơi quá dữ he! Chắc hôị mình sắp có Subaru roaì (hổng biết Subaru hay nguời đẹp đờn ca taì tử nhỉ?)

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Trời, tối qua đi gần Hai Lúa ở PVT mà không biết... hiệp 2 mà không báo hé... Mà đến chắc cũng chỉ nhìn vì nha sỹ không cho sử dụng hàm trong 2 giờ...

Tập Lái
15/10/09
25
0
0
Mấy bác chơi vui quá, mình với bác Nam mập bận đi họp ở dưới Long An đến 6 giờ tối mới xong, không tham gia được. Màn đờn ca tài tử này chắc là dzui lắm. Không biết có tăng 3 không :D

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
Kakakakaka hôm qua chơi vui quá, bác Haimia chắc tuần nào củng lên sg thì vui nhỉ !

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
Hai mía lên sài gòn !!! he he he ( nghe như phim hài các bác nhỉ )

hôm qua ngày 13/3/2010 hai mía đã ngất ngây cùng các anh em GMFC & Friend

- Cảm ơn bác Hùng wanacar đã chọn một địa điểm lý tưởng cho anh em vừa off vừa ngắm.
- Cảm ơn bác Phúc nissan89 đã không ngại xxx đạp từ vũng tàu về TP chỉ mất gần 2 tiếng và đã đến với anh em thật an toàn và sung sức.
- Cảm ơn bác Đạt ngotuandat cùng người bạn tên Hưng đã vượt qua ông xếp khó tính để đến với anh em.
- Cảm ơn bác thành vanphuthanh đã thu xếp công việc để đến với anh em và đã thiết kế cho anh em thưởng thức đàn ca tài tử hết sức thú vị.
- Cảm ơn bác Vũ chevrolet_LT đã đến với em từ sớm và tiễn em tới khi lên xe về nhà.
- Cảm ơn bác Long williamlong cùng bà cả đã đến và dùng bữa tối cùng anh em.

Hôm qua hai mía lập được 2 kỷ lục mới
1. ngày uống bia nhiều nhất : khoảng 6 lon heniken.
2. về nhà sớm nhất trong năm : 00h 30 sáng.

Chúc các bác luôn khoẻ và vui tươi như bữa off này !!!

Hạng C
9/2/09
500
22
18
Các bác gặp mặt vui quá nhỉ, tuanit184 kẹt vì uống hà nàm và ruợu ấy của anh Vũ từ bữa giờ có đi đâu được, đi quá 2 tiếng là phải về liền.

to wanacar : tuanit184 thấy được dung nhan của bác rồi nhé, hẹn bác chuyến off lần tới của GMFC & Friends