Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
60
GMFC
Em tiếp bác Suson hình đôi trai tài gái sắc của hội chúng ta trong bữa tiệc gala dinner

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
60
GMFC
Đố các bác cái lô cốt này dùng để làm gì? ai đoán trúng sẽ có thưởng

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Em xin phép post thêm vài hình cận cảnh về các thành viên tham gia đêm Gala nhé.

#4Member nữ Thaitram,con gái bác Trungphi chấp pháp trưởng lão

4.1Thaitram nghệ sĩ đang trả lời phỏng vấn của MC LHK:D

4.2Thaitram ca sĩ đang biễu diễn cho mọi người nghe.

#5 bác Tranguyen đang phát biểu vài lời với anh em GMFC.

#6 còn đây là bác bonbanhxequay đang phát biểu cảm tưởng cùng anh em GMFC.:)

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Quá dữ ... các bác tường thuật lại chuyến đi cụ thể quá . Hay và hấp dẫn quá
( À sau chuyến đi này em đổi lại cái avatar nha các bác... có gì .. cứ cẩn thận nha...)

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
#7 Đây là cận cảnh nhân vật vô cùng quan trọng,người đã có đóng góp rất lớn cho thành công của chương trình Off suối mơ.Mặc dù sau nhiều đêm trăn trở và mất ngủ khi lo cho chương trình,nhưng nhiệt huyết bác ấy vẫn tràn đầy,đó là bác Hai mia và bác ấy đang có vài lời phát biểu giới thiệu về đêm Gala và chương trình bốc thăm trúng thưởng với toàn thể mọi người tham dự.

#8.Đây là những nụ cười sảng khoái của các thành viên tham gia đêm Gala.Điều này sẽ là nguồn động viên rất lớn cho ban tổ chức trong tương lai để hoạch định những chương trình khác,và nó cũng chính là chất xúc tác gắn kết tất cả mọi người lại với nhau trong tình bằng hữu.

8.1

8.2

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
- Sột soạt... rột rạt...rè rè... nhưng bác Tăng Thanh Hà là ai? Thì chính là "bác ơi sao tên bác dài thế? tên bác dài để cháu gọi trẹo lưỡi lun" đó... à à... bác này thì tao cho 95 điểm! Ơ nhỏ này, sao có 95? bác còn cho nhóm mình mượn bồ đàm nữa chi? à à... zị mình cho 100 cho hết thang điểm lun đi.hihi...

Phóng sự ảnh của các bác làm em từ bỏ luôn ý định viết trường ca đi La ngà luôn các bác ạ. Các paparazzi của hội này đúng là những tay săn ảnh cừ khôi đáng khâm phục. Đề nghị bác HT thưởng thêm... nồi cơm điện đi.

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
60
GMFC
Mợ nói vậy là em vziết đó nghe, vzăn em dở chỉ trông mong vô mợ mà.... hic... hic

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Bác này chắc sợ em rượt kịp 4 sao hạng C của bác nên mới đá xoáy em đây mờ ... hơ hơ... bác chờ xíu, em quyết bám thớt này đến khi nào ngang hàng bác mới thôi khakha...
sogea nói:
E thấy bác nào mem mới muốn tăng sao lên hạng thì vào GM.. hê hê.

Kê ghế bán vé đi bác HT ơi, e tìm mối dẫn về cho

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
#9 Hình ảnh đêm Gala mang đầy màu sắc chuyển sang tiết mục Karaoke và dancing vui nhộn.

Rời thành phố náo nhiệt,bỏ lại sau lưng mọi nỗi lo toan thường nhật hàng ngày như những vất vả mưu sinh,rồi nào là nỗi lo kẹt xe,nước ngập,stress.v...Mọi người trong đoàn off-suối mơ chúng ta đã có được những giờ phút thoải mái nhất,được thưởng thức các món ăn đặc sản như heo rừng,rắn,cá lăng...,món rượu tuyệt chiêu như rượu đuôi nai cái,rượu phấn hoa..

Đêm Gala cũng sôi động không kém với những giọng ca trầm bổng,những màn khiêu vũ thật đẹp của các thành viên GMFC...
Em xin được gửi lời cảm ơn đến toàn thể các bác tham gia cũng như các bác có đóng góp vào công việc tổ chức,chúc cho tinh thần hội GMFC ngày một khởi sắc hơn,và nối tiếp sẽ là những cuộc hội ngộ vui hơn nữa,thú vị hơn nữa.