Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
60
GMFC
trung phi nói:
quanpham nói:
Bác HT và xe công vụ

Bác HT này xả rác ghê quá, không hưởng ứng lời kêu gọi "sạch, xanh" gì cả. Phạt, "quan" cũng phạt.

Em đề nghị bắt đầu từ chuyến đi tới, hội mình sẽ có chương trình sạch & xanh luôn nhé bác HT ui
@all: Bác nào văn hay chữ tốt thì làm một thiên phóng sự cho chuyến đi nhé

Hạng D
14/10/09
1.967
202
63
E nghĩ phần phóng sự dành cho Mợ Nắng SG viết là hợp lý nhất đó. Phần hình ảnh thì có 2 tay súng Suson và Quanpham.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
kidrock290380 nói:
E nghĩ phần phóng sự dành cho Mợ Nắng SG viết là hợp lý nhất đó. Phần hình ảnh thì có 2 tay súng Suson và Quanpham.

Bác Kidrock nói đúng đó. Phần hình ảnh, bác Suson còn tập 2 nữa. Ngoài ra, kho hình của bác Chervolet_LT vẫn chưa ...tung ra nè!

Mợ Nắng viết tiếp phóng sự đêy!!! Cơ hội lên hạng, tăng sao nè...

Các bác chuyên gia spam "ủng hộ" nhé...haha

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Sau khi gửi email đòi nợ và check mấy cái đơn hàng xong em xin tiếp tục:
- Câu hỏi thứ hai dành cho em: Sao bác già đinh cóc đế mà F1 thì lại bé tí tì ti xế kia?
- Dạ thưa bác, thời sinh viên ngoài bóng rổ bóng ném ra em còn có sở thích... khoái sản xuất em bé. Làm một mạch mấy lứa liền rồi khi đưa chúng về VN mới té ngửa là cái containers sách tiếng Nga của em ko quy đổi ra thóc được để nuôi sắp nhỏ. Em mới cùng producer ra tụi nó lăn lộn kiếm lúa, khi lúa cũng hơi hơi đầy nồi rồi em mới sực nhớ ra sở thích hồi sinh viên, zị cho nên mới tòi ra cái thằng F1 bé tí này, đến nỗi thằng anh cả ko dám dắt nó đi ra đường vì sợ gái nghĩ... hai cha con! hihi...

Hạng D
6/4/09
2.040
21
38
E thấy bác nào mem mới muốn tăng sao lên hạng thì vào GM.. hê hê.

Kê ghế bán vé đi bác HT ơi, e tìm mối dẫn về cho

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
quanpham nói:
trung phi nói:
quanpham nói:
Bác HT và xe công vụ

Bác HT này xả rác ghê quá, không hưởng ứng lời kêu gọi "sạch, xanh" gì cả. Phạt, "quan" cũng phạt.

Em đề nghị bắt đầu từ chuyến đi tới, hội mình sẽ có chương trình sạch & xanh luôn nhé bác HT ui
@all: Bác nào văn hay chữ tốt thì làm một thiên phóng sự cho chuyến đi nhé

He he, em xin nhận khuyết điểm....là không quản lý đồng chí "trợ lý" dán số xe, xả rác bừa bãi....
Lần sau em sẽ ....thay "trợ lý" dán số xe mới.....haha

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Đợt off Suối mơ kỳ này hai bác Suson và Quanpham đã thực hiện rất hay và xuất sắc toàn bộ phóng sự hình ảnh cụ thể về chuyến đi.Các hình ảnh em chụp,cũng đã được hai bác thực hiện tác nghiệp rất đầy đủ.Cám ơn hai bác thật nhiều nghen
,em không cần post thêm ảnh để tránh sự trùng lặp và làm loãng chủ đề.

Hạng F
5/3/10
6.005
33.491
113
Cảm ơn bác Suson & Bác HT, em may mắn được đi trước bác Suson nên hình xem em hơi bị nhiều á

Hạng B2
15/3/10
233
0
0
50
Em vừa thưởng lãm hết phần 1. Chờ tiếp ảnh thác mai của Bác Suson
Lời đầu tiên là em xin gửi lời hỏi thăm sức khoẻ Bác Trungphi (tiếc là em không được diện kiến Bác). Chút Bác sớm bình phục.
Qua đây em xin cám ơn BTC: Bác HT, Bác Haimia,Bác Tuanit đã cho gia đình em có chuyến đi thật tuyệt vời( phải nói là được phục vụ đến tận răng). Và cũng xin cám ơn đội Swat Bác Quanpham,Bác Chervolet_LT,Bác LHK,Bác Suson đã làm việc rất vất vả để có được những tấm ảnh đẹp như thế.
Em cũng xin cám ơn Bác Sogea và Bác Kidrock đã cho em mượn Bộ đàm.