Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
60
GMFC
chevrolet_LT nói:
Đợt off Suối mơ kỳ này hai bác Suson và Quanpham đã thực hiện rất hay và xuất sắc toàn bộ phóng sự hình ảnh cụ thể về chuyến đi.Các hình ảnh em chụp,cũng đã được hai bác thực hiện tác nghiệp rất đầy đủ.Cám ơn hai bác thật nhiều nghen
,em không cần post thêm ảnh để tránh sự trùng lặp và làm loãng chủ đề.

Bác cho thêm ít hình ảnh chụp trong 2 bữa tiệc đi,
@all: Em còn thêm rất nhiều hình hấp dẫn nhưng phải để dành và bán gây quỹ cho hội, bác nào có nhu cầu thì gặp riêng em nhé

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Các bác ko thể hình dung được đâu! Suốt từ sáng tới giờ bao nhiêu cuộc gọi đến chỉ để hỏi thăm em về chuyến đi với hội GM. Câu trả lời của em luôn là "trên cả tuyệt vời!" và gửi kèm theo đường link thớt này làm khối đứa tiếc hùi hụi các bác ạ.

Còn nhóm em thì đứa nào cũng sung sướng hả hê. Chưa bao giờ được tham gia một hội mà mọi người nhiệt tình, take care nhau như vậy. Cảm giác như trong một gia đình.

Sau đây em xin mạn phép tụi nó tung lên đây cuộn băng mà em thâu âm được trong hội nghị bà tám:
- Sột soạt... rột rạt... mày nói ai? bác Tăng Thanh Hà hả? đúng là người đàn ông gương mẫu nhất VN! Chứ ko à? bác đã nhận rước thêm một mem nhóm mình. Chắc chắn bác rất đàng hoàng tử tế và lý lịch ko tì vết tiền án tiền sự mới dám thế chứ? sột soạt... rột roạt... hình như bà già đang thâu âm, thôi mình im, nói sau nhé.

(Em thâu âm hầu hết mọi cuộc nói chuyện kiểu này, nếu các bác ko phản đối thì em xin pót hết ạ).

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Em xin post vài hình ảnh,cũng có thể nói là ảnh cận cảnh cũng được ạ.Đây là những hình ảnh em sắp xếp lại.Em xin phép các bác để post lên nhé.

#01Sau đây là ảnh chân dung nhân vật MC của chương trình đêm Gala mà em có được.bác Hòa LHK.

1.1Người mẫu GMFC

1.2 Thooáng suy tư!

1.3Hãy cùng vỗ tay nào các bạn ơi

1.4 Phút nghỉ giải lao của MC giữa chuương trình Gala

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Mới nghe bác trungphi PR về mợ Nắng... cố gắng kỳ off tới em tham gia để biết mặt....:D

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Em xin tiếp về hình cận cảnh nhen

#2Đây là bác Suson,một chuyên gia nhiếp ảnh xuất sắc,một nghệ sĩ đa tài và một ca sĩ đang lên:D

2.1

2.2

#3Còn đây là bác Thinhlace một Paparazi tuyệt vời và là người đoạt giải nhất bốc thăm trúng thưởng đêm Gala đầy màu sắc vui nhộn và thân tình giữa các thành viên GMFC với nhau.

3.1

3.2