Hạng B2
13/10/08
102
0
0
SUSON nói:
Kết quả sau cuộc chiếchi, một ông đang dựa tường
Báo cáo tổng kết chuyến ọp Suối Mơ- 21 & 22/08

Bác suson quả là tay nhiếp ảnh pờ rồ

Có nhiều papa...rờzi... các bác nhớ cẩn thận khi làm chuyện gì như bác này nhé

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
solopidi nói:
em bùn quá, hôm đó em nhậu mà hông có đối thủ, phải lủi thủi dzìa 1 mìn :oops:

Sao có người vác rượu cần về phòng rủ bác chiến đấu tiếp mà hổng thấy tham gia????

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
happyman352 nói:
SUSON nói:
Kết quả sau cuộc chiếchi, một ông đang dựa tường

Bác suson quả là tay nhiếp ảnh pờ rồ

Có nhiều paparơzi, lần off sau các bác nhớ cẩn thận khi làm chuyện gì như bác này nhé

Bác Quanpham còn 1 tấm chụp từ...phía bên kia bức tường!!!!!
Ái chà, tấm nì "giá cao" lắm à nha.

Hạng D
17/3/09
1.086
60
48
53
HCM
solopidi nói:

Bác được ở ngay cạnh chỗ nhậu, hạ súng là ngủ được ngay, em còn phải chở ban lãnh đạo nhà em về nên không tiếp tục hầu bác được. Chuyến off tới em xả hàng với bác nha!!!

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
Sau đây em xin công bố tình hình tài chính sau chuyến đi La Ngà
Tổng số tiền thu được: 30.300.000đ
Các khoản chi:
Rượu cần: 400.000 đ
- Tiền ăn tại Hai Lâm: 15.470.000đ
- Tiền ăn tối và sáng tại Lan Phương: 13.962.000 đồng
- Tổng chi: 29.832.000 đồng
Số dư còn lại: 468.000 đồng (he he, nhìu quá, bít làm gì cho hết bây giờ, chắc lần sau off mua mỗi bác ...cây kem nhé!)

Tình hình là có một số bác đăng ký và đã đóng tiền, nhưng vì lý do ABC gì đó mà hổng đi được, (bác Trungphi, Bác tranguyen đăng ký 3 nhưng chỉ đi 2), theo chỉ thị của HT thì ...sung vào công quỹ, hổng trả lại, để giữ kỷ luật chung. Vả lại hai bác đều là VIP members nên... hihihi, hổng sao. Dù sao cũng vô cùng cám ơn sự đóng góp của trưởng lão và bác Tranguyen. Xin cho một tràng pháo tay ạ.

(Hừ, tức điên lên được, không cách nào post được cái bảng excel danh sách đã đóng tiền nhỉ? Hix, các bác thông cảm cho em nhé)

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
NắngSG nói:
- Ai? bác Hai mía hả? bác ni hiền lành nhiệt tình đúng chất sơn cước, chỉ có điều bác khiêu vũ hơi... dzê!
- Gì? hơi dzê? ý mày là sao?
- Thì khi nhảy bác cứ ngả hết lưng với đầu bác ra phía sau đó mậy.
- Chời! tưởng bác ngả vô người mày thì mới nói chứ ngả ra sau thì cho bác té... chấn thương tóc gáy luôn chớ can gì mà chê người ta dzê?
- Ai biểu mày là chê? đàn ông mà nói họ Dzê... coi như là được khen á.
khakha... em dzọt đây, ko tụi nó phát hiện ra đòi chuộc lại cái băng này thì em hết vốn.
Hình bác đội nồi cơm điện làm cả văn phòng em được bữa cười nghiêng ngả... thanks bác nhiều.
Ui ui, chị Nắng ui, vậy là CFO thất thoát một khoản tiền lớn rùi nha.
Theo em nghĩ mấy chuyện "tế nhị, thâm cung bí sử" thế này thì chị chỉ cần pm riêng cho các bác í, để ...thu phí giữ bí mật, vừa "ích nước lợi nhà" lại vừa tăng gia sản xuất cho ngân sách của GMFC&F nữa chứ. Chị công khai thế này, các bác í ngại chít. Nhỡ "gấu" nhà bác nào vừa "xóa mù vi tính" mà lên forum của GM điều tra, đọc loáng thoáng không biết thật giả mô tê chi cả, lại nổi điên lên, nhẹ thì lần off sau nhốt các bác ấy ở nhà, không cho đi thì hội bà tám chúng ta thiếu các bậc trượng phu "cực kỳ ga lăng" này rồi. Còn nặng hơn nữa thì... e hèm, các bác PCCC 114 làm việc mệt nghỉ nha. "Vợ ốm, con đau, bồ có chửa, thuyền chìm, nhà cháy, mất xe hơi" là 6 cái khổ của bậc nam nhi mà chị. Hơn nữa, các bác nam nhi nhà ta hay mắc cỡ, chị "khen" các bác í nhiều như thế, các bác í ngại, lần sau hổng dám ga lăng xăng nữa thì khổ chị em chúng ta. Thân gái dặm trường, biết ai mà... kiềm cặp.

@Suson: À quên bác Suson ơi, có một số tấm hình nhạy cảm, bác nào có yêu cầu gỡ xuống thì bác cứ tự nhiên...thu phí nhé. Tùy bác phân loại đi ạ, loại "nhạy" nhè nhẹ thì 200k, loại trung bình thì 500k, còn tấm nào...chà chà, thâm cung bí sử thì bác...cứ đấu giá nhé! Kỳ nào CFO không sợ bị thất nghiệp rồi, hà hà.

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
solopidi nói:

he he , bác phải tranh thủ về nhà cho con ngủ , sau đó quay ra tính đá gà chết à... vậy mới thấy uống ... không có đối thủ .... phải không? he he

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Hôm bữa không biết nhà nghỉ Lan phương 1 có đòi đền bù gì không vậy ban tổ chức. Bữa đó các chiến xa của GMFC & Friends sau khi xả láng buổi trưa xong thì cày nát sân đậu xe như vầy nè

Buổi chiều - trước khi ra lan phương 2 , sau khi 15,16 ra được thì bác này giãy đành đạch mãi mới qua được cái ổ gà mà các bác đi trước để lại.

sáng hôm sau tỉnh dậy...

Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM

bà cả của bác ThienQuang: " Anh ơi đừng uống nữa, mấy hôm nay anh bỏ bê em quá đó  nghen..."

" Em này , Hội GMFC & F vui và quá xá là nhiệt tình. Anh vui xuân nhưng không quên nhiệm vụ mà. Em hãy yên tâm nhé, hãy tin anh mà... " hehehehe. Và thế là .....

[/quote]

Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
Nissan89 nói:
wanacar nói:
Quá đã luôn... hic... tháng này em bị "dớp" hay sao ấy, toàn chuyện gì gì đâu đâu... làm lỡ chuyến đi... cố đến Y rồi mà không ra được Z...

@all: các bác đi vui quá là vui.... hic... hic...

Kỳ này đi ọp mà sắp xếp 2 MC đều trớt quớt hết nè! Bác thì kẹt vào phút 89, còn bác TuấnIt thì...."gục ngã" ngay từ trưa....
May mà bác đội phó SWAT "thế mạng"....hehe. Kỳ ọp tới phải phạt thôi!!!! Ha ha

Em bị đem ra thế mạng vào phút chót. Em cũng cố gắng lắm để hoàn thành nhiệm vụ được giao. Không sao cả, Em là đội phó SWAT (Special Weapons And Tactics) mà. Nhiệm vụ nào em cũng cố hoàn thành. Nếu dịp off lần tới, em sẽ cố gắng làm MC tốt hơn nghen các bác.