VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Juki_Doan nói:
Sau đây em xin công bố tình hình tài chính sau chuyến đi La Ngà
Tổng số tiền thu được: 30.300.000đ
Các khoản chi:
Rượu cần: 400.000 đ
- Tiền ăn tại Hai Lâm: 15.470.000đ
- Tiền ăn tối và sáng tại Lan Phương: 13.962.000 đồng
- Tổng chi: 29.832.000 đồng
Số dư còn lại: 468.000 đồng (he he, nhìu quá, bít làm gì cho hết bây giờ, chắc lần sau off mua mỗi bác ...cây kem nhé!)

Tình hình là có một số bác đăng ký và đã đóng tiền, nhưng vì lý do ABC gì đó mà hổng đi được, (bác Trungphi, Bác tranguyen đăng ký 3 nhưng chỉ đi 2), theo chỉ thị của HT thì ...sung vào công quỹ, hổng trả lại, để giữ kỷ luật chung. Vả lại hai bác đều là VIP members nên... hihihi, hổng sao. Dù sao cũng vô cùng cám ơn sự đóng góp của trưởng lão và bác Tranguyen. Xin cho một tràng pháo tay ạ.

(Hừ, tức điên lên được, không cách nào post được cái bảng excel danh sách đã đóng tiền nhỉ? Hix, các bác thông cảm cho em nhé)

Lần trước lỡ lời dám ghẹo mợ CFO xinh đẹp của chúng ta là em có chuyển nhầm dư 1 con số không. Thế nhưng trời xui đất khiến hay sao nữa mà cuối cùng vẫn bị lọt vào tay mợ. Thiệt đúng là vào tay quan là của quan .Hehehhe

Hạng B2
15/3/10
233
0
0
50
@juki: Số dư còn lại: 468.000 đồng (he he, nhìu quá, bít làm gì cho hết bây giờ, chắc lần sau off mua mỗi bác ...cây kem nhé!)

Em nhớ là lúc đi Bác Haimia mua vé cầu đường cho đoàn không biết Mợ có tính lại cho Bác chưa.

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
lacetti5956 nói:
@juki: Số dư còn lại: 468.000 đồng (he he, nhìu quá, bít làm gì cho hết bây giờ, chắc lần sau off mua mỗi bác ...cây kem nhé!)

Em nhớ là lúc đi Bác Haimia mua vé cầu đường cho đoàn không biết Mợ có tính lại cho Bác chưa.
May mà bác Ti nhắc, chứ em đi sau em hổng biết có dzụ này.
Kỳ này em phải kiện lên bác Hội trưởng dzụ này mới được, bác Haimia lại "quên" nữa rồi. Làm cho CFO chiếm dụng vốn kiểu này, tiền để trong quỹ, "ung thư" túi mất thôi.
Em thì lo sốt vó ko biết còn thiếu khoản chi nào chưa trả lại cho bác í không, còn bác Haimia cứ "vô tư hồn nhiên như cô tiên", xua tay lia lịa "khỏi khỏi" hoài. Bác Haimia còn quên luôn mấy khoản chi đi tiền trạm nữa cà. Huhuhu, kỳ này em ăn vạ, em kiện tới cùng lun á.

Hạng F
5/3/10
6.005
33.483
113
còn ộp tổn kết thì khi nào đây các bác ơi. hôm qua em nghe nói có bác nào đó ... mời :D

Hạng F
5/3/10
6.005
33.483
113
Juki_Doan nói:
lacetti5956 nói:

May mà bác Ti nhắc, chứ em đi sau em hổng biết có dzụ này.
Kỳ này em phải kiện lên bác Hội trưởng dzụ này mới được, bác Haimia lại "quên" nữa rồi. Làm cho CFO chiếm dụng vốn kiểu này, tiền để trong quỹ, "ung thư" túi mất thôi.
Em thì lo sốt vó ko biết còn thiếu khoản chi nào chưa trả lại cho bác í không, còn bác Haimia cứ "vô tư hồn nhiên như cô tiên", xua tay lia lịa "khỏi khỏi" hoài. Bác Haimia còn quên luôn mấy khoản chi đi tiền trạm nữa cà. Huhuhu, kỳ này em ăn vạ, em kiện tới cùng lun á.

đã bảo là CFO lời ăn lỗ chịu mờ

Juki phải thu thêm mỗi bác 1 ít, đồng thời hoàn trả tiền các bác đã đóng mà hông đi (hoặc cùng lắm thu 50% thui)

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
solopidi nói:
đã bảo là CFO lời ăn lỗ chịu mờ

Juki phải thu thêm mỗi bác 1 ít, đồng thời hoàn trả tiền các bác đã đóng mà hông đi (hoặc cùng lắm thu 50% thui)

khịt khịt, lúc em và mợ yuki ngồi thanh toán số tiền còn lại cho bên lan phượng mới tóa hỏa, mợ thì lo thu tiền, hai mía lo hậu cần ka ka cuối cùng trật rơ xém chết. số là như vầy em gộp số đầu người trước lúc đi là 70 ( quên cái vụ f1 vì mấy trang sau ko có ghi f1) em lon ton đặt khẩu phần hết trơn mỗi nơi 7 bàn các bác ạ. cuối cùng một số bác bận đột xuất không đi được giảm đi khoảng gần 10 người, số thực tế đi trừ F1 cũng cỡ 50 người vây là dư ra 4 bàn tiệc cho 2 nơi. híc híc cũng do bận quá chưa check lại với CFO nên tối em nói bác hụi trưởng tiền dư nhiều chơi ken hết đi anh :( ha ha ha, may mà mọi chi phí cũng vừa đủ nên không làm phiền phải thu thêm các bác tham gia !!!!

Hạng D
14/10/09
1.967
202
63
LHK3102 nói:
kidrock290380 nói:
E nghĩ phần phóng sự dành cho Mợ Nắng SG viết là hợp lý nhất đó. Phần hình ảnh thì có 2 tay súng Suson và Quanpham.

Bác Kidrock290380 ơi! Còn một thành viên rất quan trọng của Đội SWAT là bác Chevrolet_lt nữa đó. Đội SWAT có 04 thành viên là bác Quanpham, bác Suson, bác Chevrolet_lt và em LHK3102 (đến bây giờ) mà. Các lần off sắp tới bác sẽ thấy Đội SWAT chuyên nghiệp trên cả sự mong đợi là như thế nào đấy ạh.

Lúc đó Đội SWAT, ngoài nhiệm vụ cao cả thông thường, còn là cơ sở kinh tài cho Hội GMFC&F nữa đó (vì sẽ bán đấu giá các bức ảnh nhạy cảm). Hehehehe

Hihi e quên 2 bác Chevrolet và LHK, e xin tạ tội hihihi, đội SWAT nhà mình hoành tráng quá hihi, càng nhiều SWAT thì khả năng tống tiền bằng hình càng cao, quỹ của hội sẽ tăng lên hihihi

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
khakha... không có đâu em ơi! Cái băng chị phát trên này là đã bị mô đi phê rùi đó... chọc cho các bác tỉnh rượu thôi chớ làm gì mà có thiệt 100%

Juki_Doan nói:
NắngSG nói:
- Ai? bác Hai mía hả? bác ni hiền lành nhiệt tình đúng chất sơn cước, chỉ có điều bác khiêu vũ hơi... dzê!
- Gì? hơi dzê? ý mày là sao?
- Thì khi nhảy bác cứ ngả hết lưng với đầu bác ra phía sau đó mậy.
- Chời! tưởng bác ngả vô người mày thì mới nói chứ ngả ra sau thì cho bác té... chấn thương tóc gáy luôn chớ can gì mà chê người ta dzê?
- Ai biểu mày là chê? đàn ông mà nói họ Dzê... coi như là được khen á.
khakha... em dzọt đây, ko tụi nó phát hiện ra đòi chuộc lại cái băng này thì em hết vốn.
Hình bác đội nồi cơm điện làm cả văn phòng em được bữa cười nghiêng ngả... thanks bác nhiều.
Ui ui, chị Nắng ui, vậy là CFO thất thoát một khoản tiền lớn rùi nha.
Theo em nghĩ mấy chuyện "tế nhị, thâm cung bí sử" thế này thì chị chỉ cần pm riêng cho các bác í, để ...thu phí giữ bí mật, vừa "ích nước lợi nhà" lại vừa tăng gia sản xuất cho ngân sách của GMFC&F nữa chứ. Chị công khai thế này, các bác í ngại chít. Nhỡ "gấu" nhà bác nào vừa "xóa mù vi tính" mà lên forum của GM điều tra, đọc loáng thoáng không biết thật giả mô tê chi cả, lại nổi điên lên, nhẹ thì lần off sau nhốt các bác ấy ở nhà, không cho đi thì hội bà tám chúng ta thiếu các bậc trượng phu "cực kỳ ga lăng" này rồi. Còn nặng hơn nữa thì... e hèm, các bác PCCC 114 làm việc mệt nghỉ nha. "Vợ ốm, con đau, bồ có chửa, thuyền chìm, nhà cháy, mất xe hơi" là 6 cái khổ của bậc nam nhi mà chị. Hơn nữa, các bác nam nhi nhà ta hay mắc cỡ, chị "khen" các bác í nhiều như thế, các bác í ngại, lần sau hổng dám ga lăng xăng nữa thì khổ chị em chúng ta. Thân gái dặm trường, biết ai mà... kiềm cặp.

@Suson: À quên bác Suson ơi, có một số tấm hình nhạy cảm, bác nào có yêu cầu gỡ xuống thì bác cứ tự nhiên...thu phí nhé. Tùy bác phân loại đi ạ, loại "nhạy" nhè nhẹ thì 200k, loại trung bình thì 500k, còn tấm nào...chà chà, thâm cung bí sử thì bác...cứ đấu giá nhé! Kỳ nào CFO không sợ bị thất nghiệp rồi, hà hà.

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Nissan89 nói:
bonbanhxequay nói:
Quá dữ ... các bác tường thuật lại chuyến đi cụ thể quá . Hay và hấp dẫn quá
( À sau chuyến đi này em đổi lại cái avatar nha các bác... có gì .. cứ cẩn thận nha...)

Bác nì chọn toàn avatar hàng khủng à! Có nhờ vả bác gỡ rối gì được hem? Lên tiếng để AE nhờ vả nè. Hehe

Em đổi avatar này vì thấy anh em chúng ta lên xe là không sợ gì ngoài sợ cái vụ súng ống này , vì vậy các bác cứ thấy avatar của em thì ... nhớ đề phòng nha . He he