Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
kidrock290380 nói:
E nghĩ phần phóng sự dành cho Mợ Nắng SG viết là hợp lý nhất đó. Phần hình ảnh thì có 2 tay súng Suson và Quanpham.

Bác Kidrock290380 ơi! Còn một thành viên rất quan trọng của Đội SWAT là bác Chevrolet_lt nữa đó. Đội SWAT có 04 thành viên là bác Quanpham, bác Suson, bác Chevrolet_lt và em LHK3102 (đến bây giờ) mà. Các lần off sắp tới bác sẽ thấy Đội SWAT chuyên nghiệp trên cả sự mong đợi là như thế nào đấy ạh.

Lúc đó Đội SWAT, ngoài nhiệm vụ cao cả thông thường, còn là cơ sở kinh tài cho Hội GMFC&F nữa đó (vì sẽ bán đấu giá các bức ảnh nhạy cảm). Hehehehe

Ai kéo rượu cần thì kéo còn ta ta cứ hát!
Báo cáo tổng kết chuyến ọp Suối Mơ- 21 & 22/08

Mợ nắngSG: "bác Solopidi ko có đối thủ nhể"

Mẹ bảo con phải canh bố ko cho bố làm "cột":D

HT: "tiếp đê, hay quá"

Khán giả lục bóp để "bo" cho ca lẻ

Juki_Doan nói:
NắngSG nói:
@Suson: À quên bác Suson ơi, có một số tấm hình nhạy cảm, bác nào có yêu cầu gỡ xuống thì bác cứ tự nhiên...thu phí nhé. Tùy bác phân loại đi ạ, loại "nhạy" nhè nhẹ thì 200k, loại trung bình thì 500k, còn tấm nào...chà chà, thâm cung bí sử thì bác...cứ đấu giá nhé! Kỳ nào CFO không sợ bị thất nghiệp rồi, hà hà.

Vậy để em PM cho bác Sing nhà ta cái! ke ke, mấy tấm như mợ nói ha em đầy

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
bonbanhxequay nói:
Hôm bữa không biết nhà nghỉ Lan phương 1 có đòi đền bù gì không vậy ban tổ chức. Bữa đó các chiến xa của GMFC & Friends sau khi xả láng buổi trưa xong thì cày nát sân đậu xe như vầy nè

Buổi chiều - trước khi ra lan phương 2 , sau khi 15,16 ra được thì bác này giãy đành đạch mãi mới qua được cái ổ gà mà các bác đi trước để lại.

Công ty lan phương gửi lời cảm ơn đến bác nào đã giúp đỡ xới dùm cái sân xi măng yếu ớt lên, họ muốn gia cố sân bê tông lâu rồi nhưng tiếc không muốn làm khi chưa xuống cấp , hic hic

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Tinh thần GMFC lên dữ quá, bác HT hình như lại đang lên plan cho kỳ off tiếp theo:D
GMFC làm 1 team tham dư off road Vô lăng vàng đeê...